0210-Dù ai đi ngược về xuôi ....Các mem Vĩnh Phú ơi tập hợp nhé!

• Thread starter Ongtroioi
  • Ngày gửi
A

akabuki0709

Guest
21/4/05
0
0
0
Phu Tho
em cũng ở Thanh Ba này .Các bác họp đồng hương thi cho em tham gia với nhé

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

Le Anh Thu

Guest
2/8/05
36
0
0
Ha Noi
Mình tuy ở Hà nội nhưng quê nội ở Hạ Hoà thì có được tham gia không??? :dogpile:

hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
Le Anh Thu nói:
Mình tuy ở Hà nội nhưng quê nội ở Hạ Hoà thì có được tham gia không??? :dogpile:
Bạn cũng giống mình thôi, tham gia cho vui đi. Hạ hoà nhưng mà ở xã nào vậy bạn?

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Ô la la. không ngờ ở đây lại gặp đồng hương
Mình sinh ra ở Hà Nội (đi đẻ nhờ thôi, nói Hà Nội mà xấu hổ quá chừng), lớn lên ở Vĩnh Chân - Hạ Hòa - Phú Thọ (bố mẹ, ông bà ở đó) và hiện đang sống ở TPHCM. Minh xin kính chào tất cả các bạn, rất ấm áp khi nhìn thấy các bạn đồng hương.
Rất mong các bạn liên lạc với mình
Cù Xuân Thắng
cxthang@yahoo.com
0903.903.113

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Điểm danh khu vực phía nam mới có Ziczac và Cu Xuân Thắng thôi còn bác nào hú một tiếng cái coi, để còn đi cafe đây không nó uống hết mất...củ to bây giờ.HN cũng điểm danh đi chuẩn bị hành động đi chứ.

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
Off - đồng hương Phú Thọ !!

Như vậy là Box của Vĩnh Phú cũng khá đông rồi đấy mọi người nhỉ:

Cho phép em điểm danh qua cái nhé:

1. Bác HAT
2. Bác Va Anh Toi
3. Ongtroioi
4. Nguyen Nga
5. Gnurtel
6. Anh vu
7. Akabuki0709
8. Le Anh Thu

Và hai Bác ở tận trong TP HCM:

9. Cu Xuan Thang
10. Ziczac

Cảm ơn Bác HAT rất nhiều cũng nhờ có cái sign của bác mà rất nhiều người biết đến cái Box này !!! Hy vọng sẽ còn có thêm nhiều mem nữa tham gia hơn.

PS: Các mem tham gia thì nhớ để lại thông tin để có thể liên lạc được khi cần thiết nhé !!

ĐC liên lạc của em:

Email: hoavamau@gmail.com

ĐT: 0983369337

Nick YM: quehuongthanyeu0210

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Ơ cái số điện thoại 0983369337 ngày hôm qua đã bị bán đấu giá rồi cơ mà. Sao Ongtroioi lại có được nhỉ????
Các mem 021... đã off được chưa???
Ongtroioi tổ chức đi nhé.

L

Le Anh Thu

Guest
2/8/05
36
0
0
Ha Noi
Nhận được tin báo của bác Ongtroioi em xin trình diện!!!!
Email :shinesea05@yahoo.co.uk
Nick YM:shinebeachroom
các bác cứ thông báo khi có việc nghen!!!!
Thân!!!!

hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
Mình thấy việc offline cũng có thể tổ chức được rồi đấy. Mình muốn "đề cử" Ongtroioi làm Trưởng ban liên lạc. Ongtroioi xem định ngày đi.
Số ĐT liên lạc của HAT0903.22.33.22.
@all: Các bạn nhớ để lại số điện thoại liên lạc nhé!

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Trân trọng giới thiệu tới các anh chị em 021 một diễn đàn còn đang ở thời sơ khai của dân 0211 http://www.vinhphuconline.org hoặc http://vinhphuconline.org/diendan/ hiện tại diễn đàn này mang nhiều tính tự ­phát nên chưa thực sự qui củ lắm nhưng dù sao muốn qui củ cũng phải có người vào bắt tay xây dựng, mọi người hãy cùng tham gia và góp sức với vinhphuconline nhé.

Sửa lần cuối:
Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
Cảm ơn các Bác nhiều !!!
Tuần này em có chút việc bận nên chưa thể bố trí TG được. Sang đầu tuần sau em sẽ bố trí ngay, với lại để thêm thời gian xem có thêm mem nào tham gia nữa không ???!!!
Ok nhé em sẽ phụ trách ban liên lạc !!

Mọi người nhớ để lại thông tin liên lạc để em có thể chủ động hơn nhé!
Thanks,

N

Ngo Ngoc Bich

Guest
25/2/05
12
0
0
Ha Noi
Nhìn thấy hội đồng 021... mà em vui quá, cho em tham gia với, em cũng ở quê cha đất tổ đây, em xin có "nhời" chào các anh chị nhé ! Nhà em ở 0210 đấy....

L

Lan Hương

Guest
19/7/05
4
0
0
53
Phú Thọ
Các bạn ơi, mình ở Việt Trì đây. Mình Tặng các ban 4 câu thơ về quê mình nhé! Bài thơ này mình đọc một lần thấy hay và nhớ luôn, chỉ tiếc không nhớ tác giả:

Trung du

L

Lan Hương

Guest
19/7/05
4
0
0
53
Phú Thọ
Các bạn ơi, mình ở Việt Trì đây. Mình Tặng các ban 4 câu thơ về quê mình nhé! Bài thơ này mình đọc một lần thấy hay và nhớ luôn, chỉ tiếc không nhớ tác giả:

Trung du
Không cao lên thành núi
Không thấp thành đồng bằng
Cứ tự mình mà sống
Như Trung du ngàn năm.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Cổng thông tin điện tử chính thức của Vĩnh Phúc nè bác VAT ơi: http://www.vinhphuc.gov.vn Đây là trang trang web chính thức do cơ quan chủ quản là Uỷ ban nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc quản lý, các bạn có thể đọc và gửi bài từ khắp nơi về cho ban biên tập của trang web tại trang này mặc dù qua biên tập khá kỹ càng. Ngoài ra có một số bài hát về Vĩnh phúc ở phần Âm nhạc hay ra phết đấy nào Vĩnh yên, Phúc yên, Bình Xuyên có tất tần tật

Sửa lần cuối:
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Còn ở đây là trang web của Sở Khoa học và công nghệ Vĩnh Phúc, khá nhiều thông tin về các hoạt động đang diễn ra tại quê nhà: http://www.vinhphucdost.gov.vn/

T

thanhhuongmau

Guest
20/7/05
7
0
0
42
Hanoi
Chao cac bac!
Em la dan 0211 chinh goc day. Cac bac cho em gia nhap hoi cho vui nhe. Em vua ra truong duoc 01 nam va dang lam ke toan
Đừng sống giống như hòn đá,
Giống như hòn đá
Sống không một tình yêu
Sống chỉ biết thân mình
Tâm hồn luôn luôn băng giá
Đừng hóa thân thành đá
Vì tâm hồn đá giá băng

Đừng sống giống như hòn đá,
Giống như hòn đá
Sống không một tình yêu
Sống chỉ biết thân mình
Tâm hồn luôn luôn băng giá
Đừng hóa thân thành đá
Vì tâm hồn đá giá băng

L

Lecuong

Guest
Họp mặt

Chào cả nhà, mình ở Việt trì đây, hiện mình đang làm tại Hà Nội. Nếu có vấn đề gì thì mọi người liên lạc cho mình tham gia nhé. Mình tên Cường,
Email:ufo185@yahoo.com
Good bye. :banana:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA