Nhờ hoàn thiện bảng lưu chuyển tiền tệ theo PP gián tiếp

• Thread starter vulun
  • Ngày gửi
V

vulun

Guest
6/5/09
4
0
0
tphcm
Chào các anh chị diễn đàn ,
Em mới ra trường chưa có kinh nghiệm, lần đầu tiên làm báo cáo tài chính. Nhưng công ty chỗ em làm có bảng lưu chuyển tiền tệ được làm theo phương pháp gián tiếp ( lúc còn học trong trường thầy giáo chỉ dạy PP trực tiếp), và cũng tham khảo trên diễn đàn để lập bảng gián tiếp, nhưng không cho ra kết quả đúng. Với kiến thức còn hạn chế, vì vậy em mong sự giúp đỡ của các anh chị trên diễn đàn, giúp em lấy số liệu kế toán em đính kèm trong file, để lập bảng lưu chuyển tiền tệ theo phương pháp gián tiếp:
Trân trọng những sự giúp đỡ của các anh chị.
Chúc các anh chị một năm mới mạnh khoẻ.
Kinh chào. Em có kèm theo file ở đây.

Đính kèm

• KT2009.rar
    191.7 KB · Lượt xem: 175
Khóa học Quản trị dòng tiền
lechidung

lechidung

Trung cấp
12/2/09
91
4
8
Gia Lâm - Hà Nội
Chào các anh chị diễn đàn ,
Em mới ra trường chưa có kinh nghiệm, lần đầu tiên làm báo cáo tài chính. Nhưng công ty chỗ em làm có bảng lưu chuyển tiền tệ được làm theo phương pháp gián tiếp ( lúc còn học trong trường thầy giáo chỉ dạy PP trực tiếp), và cũng tham khảo trên diễn đàn để lập bảng gián tiếp, nhưng không cho ra kết quả đúng. Với kiến thức còn hạn chế, vì vậy em mong sự giúp đỡ của các anh chị trên diễn đàn, giúp em lấy số liệu kế toán em đính kèm trong file, để lập bảng lưu chuyển tiền tệ theo phương pháp gián tiếp:
Trân trọng những sự giúp đỡ của các anh chị.
Chúc các anh chị một năm mới mạnh khoẻ.
Kinh chào. Em có kèm theo file ở đây.

Bạn gủi MAIL cho tớ tớ gửi FILE cho

V

vulun

Guest
6/5/09
4
0
0
tphcm
Trước hết cho mình gừi lời cám ơn đến bạn letridung đã quan tâm đến câu hỏi của minh.
mail cua minh la thayde70@yahoo.com.vn
Mong nhận đuợc file cua bạn
Chúc bạn và gia đình một năm mới Hạnh Phúc và Thịnh Vượng.
Thân chào

Sửa lần cuối:
V

vulun

Guest
6/5/09
4
0
0
tphcm
Trước hết cho mình gừi lời cám ơn đến bạn letridung đã quan tâm đến câu hỏi của minh.
mail cua minh la thayde70@yahoo.com.vn
Mong nhận đuợc file cua bạn
Chúc bạn và gia đình một năm mới Hạnh Phúc và Thịnh Vượng.
Thân chào. Xin lỗi vì post 2 lần.

V

vulun

Guest
6/5/09
4
0
0
tphcm
Nhờ Anh chi rành về kế toán bớt chút thời gian giúp em hoàn thiện bảng lưu chuyển tiền tệ gián tiếp. tại sắp sửa phải nộp báo cáo tài chính nhưng em bị bí. Mong lắm sự giúp đỡ các anh chị

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA