Luật kế toán

• Thread starter CNN
  • Ngày gửi
C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Nghe nói "người lớn" đang bàn chuyện ra luật riêng về kế toán. Ai có thông tin gì làm ơn post lên hộ với!

Khóa học Quản trị dòng tiền
HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Luật Kế toán được thông qua rồi nhưng văn bản công bố ra quần chúng thì mình cũng đang chờ, bạn nào nhanh tay có trước thì "a lô" giùm nha.

V

vietanh

Guest
Quốc Hội đã thông qua và ban hành Luật kế toán : Luật số 02/2003/QH11 Khóa XI, kỳ họp lần thứ 3. Các bạn có thể vào trang http://www.mof.gov.vn để load về.
Thân

V

vietanh

Guest
Xin lỗi các bạn. Luật số 03/2003/QH11

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Bài viết này mình nói lúc nó chưa ra (21/05/03) bây giờ thì bạn đọc có thể download ngay tại webketoan này Luật kế toán và nhiều văn bản quan trọng khác.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Ồ, Webketoan cũng có văn bản này trong mục tải về, các bạn có thể download trực tiếp tại trang chủ mà, chúng tôi luôn luôn cập nhật các văn bản mới nhất về công tác kế toán tài chính và các văn bản có liên quan để hỗ trợ thành viên.

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Admin có thể làm điều này được ko: Khi có các văn bản mới về lĩnh vực tài chính và kế toán, thì thông báo tới cho các thành viên biết thông qua Email hoặc tin nhắn để họ vào trang chủ download về. Chứ với việc bố trí như ở trang chủ tìm được lâu lắm, đây có thể coi như một quyền lợi của các thành viên ( tất nhiên chỉ những người đăng kí dịch vụ này). :help

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Đề mình xem, có thể sẽ mở forum Văn bản mới để mọi thành viên khi có văn bản mới thì thông báo lên và chia sẻ cho nhau. Các bạn chờ nhé.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA