TB: Hình ảnh và bình luận offline tân niên 2010

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Thái Bình, bỗng dưng trời trở lạnh. Cái lạnh cắt da, cắt thịt, trở về đúng nghĩa của mùa đông Miền Bắc.

Theo kế hoạch đã hẹn, sáng ngày 4 tháng giêng, các mem hội đồng hương Thái Bình đã tề tựu tại nhà Ms.Linh (mặc dù thiếu vắng một số anh tài)

9h30, nhìn thấy bóng dáng Ms.Linh phi xe cái rầm qua trước mặt mà gọi chả được, đành ngậm ngùi đứng chờ ở ngoài đường trong thời tiết 10 độ C.

Vừa vào tới nhà bà ý đã nhét cho mình 5 bó rau ngải, cộng với cả 4 rổ rau to uỳnh, chưa kể mấy ký thịt chưa được chia nhỏ

Bé Tâm and bé Uyên lăng xăng, nhặt rau, thái thịt. Còn lão Phương già thì gọi mãi mới chịu tới (cả bà Thuý già nữa, đấy cứ bảo làm sao mà người ta chê già he he).

11h30, bắt đầu zô hò, đi tong mất can rượu nếp cẩm 3l nhà Ms.Linh (hổng bít tối nay về bác trai có hỏi thì bà chị mình trả lời sao ta). Năm nay có sự góp mặt của một số thành viên lần đâu mới gặp: Luc Van, XMen, haimechel's, tuyettb, Traingheo87's + 1 và 1 em gì nữa chả nhớ được tên (còn sót aoi nhớ báo tớ để bổ sung nhá). Còn các thành viên cũ (không muốn nói là cũ rích): lintb, Phi Thi Dinh, sóc, nguoitronggiangho, thuypt1880, phuongotdalat, minhthom, tamchinh85, phonglan4mat, holy84, haimechel, Tigon

----

Phần 2 sẽ tường thuật sau khi diễn ra hí hí

Khóa học Quản trị dòng tiền
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Hội cờ bạc:

Dâu mới:

T

thuypt0018

Sơ cấp
7/11/09
0
0
0
Hà Nội
Biết thêm được nhiều member mới . Vui , vuii ....
Gôn ơi , phượng ơi mai nhớ mang túi bóng lên nhà nguoitronggiangho nhá ............
Re bác Hướng : Khai xuân sớm đi bác để về Tb còn mừng t.... em nữa chứ ạ .....

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Bổ sung thêm vài hình ảnh nè:

Đây là bằng chứng:

Còn em ý thì thẹn thùng với "bằng chứng":

L

linhtb

Guest
14/8/09
0
0
1
47
Thái Bình
Gôn post thêm hình cho thêm fần sinh động đi.
Tiếc là hiệp 2 mình không tham gia được, Dọn dẹp một vòng quay ra tính đi thì lại có khách, hic.
-----
@phantuhuong: Anh mà mừng tuổi bằng "tinh thần" chắc chỉ có thuypt0018 chịu nhận thôi, chớ linhtb thì nhất đinh fải được nhìn thấy nụ cười của Chủ tịch Hồ Chí Minh in trên tờ polyme 500k và được có nụ cười ấy bỏ vào ngăn đựng ảnh trong ví của linhtb lấy may mới chịu.:010:

Sửa lần cuối:
FBI

FBI

*[Đẹp trai nhất web]*
2/7/08
274
5
18
Biết làm gì
Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Hí hôm đó ông anh hok cos mẹt mất vui, ng thì đông vô kể chém hok hít luôn, hôm đó nhà mình hoá vàng ông xã lại mời bạn nhậu nên phải về đảm đang hok ông ý giết nên hok đi tăng 2 đc. Hẹn các mem 1 dịp khác nhớ xách sẵn giầy dép hok em mà "hét" thì mải chạy mất giầy dép hok chịu trách nhiệm à nha.

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Chúc mừng Thái Bình mở hội "tá lả" đầu xuân Canh Dần nhé!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Đang chơi bài quỳ mờ nói hội cờ bạc:004:

:yo yo (47): cho chừa

Quỳ là quỳ, còn xiền vẫn là xiền. Hổng tin hỏi mí người đó coi bị mất nhiêu xiền vì vụ tá lả đó he he

Mà FBI ghé HN mừng tuổi tớ đi

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,163
41
48
Hạ Long city
Các cụ nói cấm có sai tẹo nào :
Thái Bình là đất ăn chơi ....​
:004::036::004::036::004::036::dance2::dance2:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Tết, trời mưa, lạnh làm cho mọi cảm giác đi chơi đều tan biến. Yêu biết mấy cái giường nệm êm ấm.

Tết, bỏ qua cái giá lạnh, các thành viên hội đồng hương Thái Bình đã về đây, về để gặp gỡ, về để gắn bó keo sơn

Thành viên từ xa nhất tận Đak lak: bạn Luc Van

Đồng chí này cũng từ Điện Biên xa tít tắp:

Mí người này tham ăn giữ hết nước dùng nên phải ngồi ăn sau he he

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Hết cái để nói roài hả ..? Gôn đâu..

doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
277
21
18
40
A, A
Hu hu ... tết này mải mê ăn chơi quá .... :dance2: Không biết mọi người đi ọf lúc nào mà mần tới ... Lần sau phục thù vậy (Ghi chú: Đã tới Thái Bình nhiều lần rồi dù em là người Hòa Bình)

L

Luc van

Guest
Hí hôm đó ông anh hok cos mẹt mất vui, ng thì đông vô kể chém hok hít luôn, hôm đó nhà mình hoá vàng ông xã lại mời bạn nhậu nên phải về đảm đang hok ông ý giết nên hok đi tăng 2 đc. Hẹn các mem 1 dịp khác nhớ xách sẵn giầy dép hok em mà "hét" thì mải chạy mất giầy dép hok chịu trách nhiệm à nha.

he he bà Dính nhà ta đảm đang quá ta!
hum đó tăng 2 bà đi đâu vậy?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA