Chúc mừng Va Anh Toi là MOD mới toanh của Box Ứng dụng pháp luật thuế

• Thread starter Nguyen Tu Anh
  • Ngày gửi
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Thế là thêm một người to béo nữa xuất hiện trong đội ngũ Mod của Webketoan. Chúc mừng anh đã gia nhập hàng ngũ "quan chức" của diễn đàn chúng ta. Hì hì hì.

Anh là người khó m... nhất ấy nhỉ? Sau bao đêm thao thức và suy nghĩ, đến hôm nay anh đã quyết định. Xin chúc mừng quyết định sáng suốt của anh. Dân ngành thuế mà phụ trách box Ứng dụng pháp luật thuế là nhất rồi!

Khóa học Quản trị dòng tiền
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Hả???? Thế ra bác VAT thân yêu lại " béo béo, nghiêng nghiêng" rồi à???
Chúc mừng đại ... à quên, chúc mừng anh nhé!
Mọi người cho em hỏi, trước một sự việc đáng mừng thế này bác VAT có nên khao không nhỉ???

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
Chúc mừng Bác Va_Anh_toi, chính thức trở thành quan chức cấp cao trong WKT.!! Cheer ! Cheer !
Chắc là em sẽ phải "quan tâm săn sóc" bác kĩ hơn nữa đây, để có lúc còn .........Nhờ vả nữa chứ !! :D

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Hay quá, một ngưòi làm quan ...đồng hương được nhờ, hí, chúc mừng bác hôm nào ra lại vodka với chó thôi. Báo cáo cả làng Em là đồng hương nhà sếp Huân có chạy cửa gì báo qua E một tiếng E làm thư ký thứ nhất mà. giá rẻ chạy cửa này nhiều có khhuyến mãi, đặc biệt mọi chi phí ở cửa này đều có HĐ.
Chúc mừng sếp Huân, dạ thưa Anh có cần E mua thêm gì ko ạ, A sáng nay A có đi đâu để E báo lái xe chuẩn bị xe, dạ có gì E chờ ở ngoài A cứ gọi ạ...chào A, E ra ạ...ạ...ạ...

S

sky-blue

Guest
Xin chúc mừng bác Anh vá tội-hung thần của dân nhà kế.
Mong rằng với sự hỗ trợ của bác, sự vênh nhau giữa kế toán và thuế ngày càng thu hẹp lại cho bọn tui dễ thở.
Hôm nào bác N642/C111 - Chi phí tiếp khách
để bọn em ké với nhỉ. Cheer!!!

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Chúc mừng bác VAT lên mod.
P/s: ông nợ tôi vụ này đấy nhé.

W

WhoamI

Cao cấp
phuonghoanglua nói:
Hả???? Thế ra bác VAT thân yêu lại " béo béo, nghiêng nghiêng" rồi à???
Chúc mừng đại ... à quên, chúc mừng anh nhé!
Mọi người cho em hỏi, trước một sự việc đáng mừng thế này bác VAT có nên khao không nhỉ???
Hi`hì, nên quá đi chứ lại!
hihi, nhân tiện bác có nghiêng nghiêng ở chỗ nào nữa thì mau mau khai báo cho bà con biết để khao luôn một thể bác nhỉ? :biggrin:

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Thông báo với cả nhà....

Hôm qua, bác VAT có tham gia trận bóng mở màn của WFC... Trong đội hình, bác có độ tuổi nhừ nhất nhưng chạy cũng ngang ngửa các thanh niên 8x (mặc dù không nhìn thấy bóng đâu do ko đeo kính)... nên hôm nay đang nằm ở nhà đâu óc quay quay, chân tay mỏi rã rời, người đau âm ỉ... Bà con có ai quan tâm thì qua thăm bác ý, tiện thể ăn khao luôn hỉ???

hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
XIANGQIANG nói:
Thông báo với cả nhà....

Hôm qua, bác VAT có tham gia trận bóng mở màn của WFC... Trong đội hình, bác có độ tuổi nhừ nhất nhưng chạy cũng ngang ngửa các thanh niên 8x (mặc dù không nhìn thấy bóng đâu do ko đeo kính)... nên hôm nay đang nằm ở nhà đâu óc quay quay, chân tay mỏi rã rời, người đau âm ỉ...
Hoá ra là như vậy, thẩm nào không thấy bác lên tiếng.
Chúc mừng VAT nhé!
:beernow: :dzo:

B

Bluehn

Trung cấp
14/6/05
121
0
16
46
Ha Noi
Bác VAT đâu rồi? Từ sáng em không thấy mặt muĩ bác đâu cả. Cả nhà nô nức chúc mung bác lên chức. Nghe chừng có vẻ bác chưa phục hồi sau trận bóng nhỉ.

L

LuongKhanhToan

Cao cấp
30/5/05
217
0
16
Ha Noi
XIANGQIANG nói:
Thông báo với cả nhà....

Hôm qua, bác VAT có tham gia trận bóng mở màn của WFC... Trong đội hình, bác có độ tuổi nhừ nhất nhưng chạy cũng ngang ngửa các thanh niên 8x (mặc dù không nhìn thấy bóng đâu do ko đeo kính)... nên hôm nay đang nằm ở nhà đâu óc quay quay, chân tay mỏi rã rời, người đau âm ỉ... Bà con có ai quan tâm thì qua thăm bác ý, tiện thể ăn khao luôn hỉ???
XQ tường thuật thiếu một tình huống quan trọng rồi. Trong một pha hỗn loạn trước khung thành đối phương, bác VAT đã có mặt kịp thời tung một pha bóng làm thủ môn đối phương bó tay, đội bóng của WKT dẫn 2-1. Sau trận đấu phóng viên có phỏng vấn bác VAT về tình huống đó thì bác VAT cho biết (nói nhỏ thôi nhé) do không đeo kính nên bác VAT nhà ta không nhìn rõ bóng, chỉ thấy mờ mờ thôi nên đành tung chân sút bừa, trúng thì trúng mà chẳng trúng thì trật. Không ngờ tình huống đó lại làm nên một bàn thắng cho WKT (đôi khi cận thị cũng lợi hại đấy chứ hi hi).
Thế là hôm qua bác VAT nhà ta có tới 2 niềm vui cơ đấy, vừa ghi được bàn thắng lại vừa thăng chức. Em nghe đâu đó quanh đây thấy có tiếng "khao" thì phải. Bà con có ai nghe thấy không??
Chúc mừng bác Huân nhé, nâng cốc vì những niềm vui nào. :beer:

N

NBV

Guest
28/7/05
2
0
0
HELL
Cheer.............cheer.................Làm vài ly chúc mừng đi chứ? sao không có tí ........beer nào thế :)

T

thaokha

Guest
5/7/05
29
0
0
40
hcm
Các anh chi dang chia vui cung Bác VAT, vậy Bác VAT là ai vây ? Em đọc hết bài của anh chị gửi vào mà em chẳng hiểu, chỉ mơ hồ không biết có phái là sự thu hẹp khoảng cách giữa kế toán và thuế không? Em là thành viên mới nên chưa nắm hết hoạt động của hội mong anh chi nào giúp em với.

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Sau một ngày không online được. Hôm nay thấy nick của minh beo béonghiêng nghiêng.
Cảm ơn Ban điều hành Webketoan đã tin tưởng và giao cho Va Anh Toi Tôi được làm Mod của box "Ứng dụng Pháp luật thuế".
Trở thành Mod của box "Ứng dụng Pháp luật thuế" Va Anh Toi Tôi xin hứa:
Một: Tuyệt đối ...
Hai: Đối với nhân dân ...
Ba: Đối với kế toán phải...
...Xin thề; Xin thề; Xin thề.
Nào chúng ta cùng một hai ba :dzo:

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Oái, bác ơi, nói gì mà cứ "..." thế này, làm sao mà em hiểu nổi, mà em thì có xu hướng tiêu cực, nên toàn suy diễn theo... chiều hướng xấu không à.... hi hi hi.
Chúc mừng Bác tham gia vào đội ngũ "..." nhé. (hi hi hi)

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Cái Ông này đã gặp chưa nhỉ? VAT ấy?????????????

nghe cứ như là 10% ấy he he, chả giống 100% gì cả, vậy thì sao mà..... Star Group được :))

H

hải yến

Guest
happy

Nguyen Tu Anh nói:
Thế là thêm một người to béo nữa xuất hiện trong đội ngũ Mod của Webketoan. Chúc mừng anh đã gia nhập hàng ngũ "quan chức" của diễn đàn chúng ta. Hì hì hì.

Anh là người khó m... nhất ấy nhỉ? Sau bao đêm thao thức và suy nghĩ, đến hôm nay anh đã quyết định. Xin chúc mừng quyết định sáng suốt của anh. Dân ngành thuế mà phụ trách box Ứng dụng pháp luật thuế là nhất rồi!

chúc mừng bác có cương vị mới trong webketoan và nhớ giúp đỡ chúng em nhiệt tình hơn nhé
:two:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA