Phần mềm kê khai quyết toán thuế TNCN 2009?

• Thread starter nguyendhoai
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
P

ptl

Guest
24/2/10
19
0
0
ha noi
Bên thuế họ chọn ngày 8/3 mới đưa lên . Mình nghe thấy nói thế ko biết có bị hoãn lại nữa ko

Khóa học Quản trị dòng tiền
mình đã tải phiên bản 2.3 cũng ko thấy biều mẫu kê khai. ko biết bao giờ mới có, ĐV mình có số lựng LĐ rất lớn có tới 500 người (kể cả thuê thời vụ mà chậm thế này thì kê kịp thế nào được. Hay là cứ dựng bảng biểu trên Excel đem nộp??? Bác nào có thông tin về kê khai QT thuế TNCN năm 2009 cho mình biết với

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
mình đã tải phiên bản 2.3 cũng ko thấy biều mẫu kê khai. ko biết bao giờ mới có, ĐV mình có số lựng LĐ rất lớn có tới 500 người (kể cả thuê thời vụ mà chậm thế này thì kê kịp thế nào được. Hay là cứ dựng bảng biểu trên Excel đem nộp??? Bác nào có thông tin về kê khai QT thuế TNCN năm 2009 cho mình biết với

Bạn vào đg link này down về nhá,

http://www.webketoan.vn/forum/showpost.php?p=623486&postcount=2

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Trong khi chờ phần mềm hỗ trợ quyết toán thuế TNCN.
- Thay vì lên đây kêu ca, phàn nàn thì các bạn tập hợp tất cả Giấy uỷ quyền QTT TNCN mẫu số 04-2/TNCN tại TT60/2007/TT-BTC ngày 4/6/2007 và các hóa đơn, chứng từ chứng minh các khoản được tính giảm trừ.
- Viết chứng từ khấu trừ thuế TNCN cho những cá nhân mà khi quyết toán thay có phát sinh số thuế nộp thừa cần phải hoàn thuế hoặc những cá nhân có yêu cầu giảm thuế do gặp thiên tai, hỏa hoạn, bệnh hiểm nghèo - Là cá nhân không có Giấy uỷ quyền QTT TNCN khi có yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA