Ai đã sử dụng nữ trang PNJ rồi cho ý kiến nha!

• Thread starter luckyworld
  • Ngày gửi
L

luckyworld

Guest
25/2/10
2
0
0
46
Chua
Gần đến ngày 8/3 rùi, mình định mua PNJ bạc để tặng mẹ và bạn gái, mình thấy mẫu mã cũng đẹp co cả một bộ sưu tập dành cho ngày 8/3.
Nhưng đang phân vân……Bạn nào đã mua hoặc đã sử dụng nữ trang bạc PNJ rồi thì cho mình cũng như những bạn trai có ý định mua làm quà tặng ý kiến nhé!
:1luvu:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Khóa học Quản trị dòng tiền
La An

La An

thianan73@yahoo.com.vn
18/10/07
818
1
18
Cần thơ
Gần đến ngày 8/3 rùi, mình định mua PNJ bạc để tặng mẹ và bạn gái, mình thấy mẫu mã cũng đẹp co cả một bộ sưu tập dành cho ngày 8/3.
Nhưng đang phân vân……Bạn nào đã mua hoặc đã sử dụng nữ trang bạc PNJ rồi thì cho mình cũng như những bạn trai có ý định mua làm quà tặng ý kiến nhé!
mẫu mã và chất lượng của PNJ bạn cứ yên tâm

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già

Nhớ không nhầm thì đã có topic nói về đồ PNJ rồi.
Ý kiến là: Ko nên mua. Đồ nhanh xỉn, chất lượng thấp....mẫu mã tạm ổn.
Nếu bạn ở HN thì còn rất nhiều hãng nữ trang cho bạn lựa chọn. Chúc bạn lựa được đồ như ý!

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
Ngả mũ kính chào về chất lượng của PNJ:wall:

P

phamthihongphan

Guest
22/12/09
0
0
0
saigon
Theo em, cũng nên để ý xem làn da người nhận có quá nhạy cảm không? nếu có thì không nên mua bạc, vàng trắng và một số loại tương tự. Nếu không dị ứng gì thì cứ . . . vô tư đi . . . mua!

L

luckyworld

Guest
25/2/10
2
0
0
46
Chua
Theo em, cũng nên để ý xem làn da người nhận có quá nhạy cảm không? nếu có thì không nên mua bạc, vàng trắng và một số loại tương tự. Nếu không dị ứng gì thì cứ . . . vô tư đi . . . mua!
Uhm mình cũng nghe mấy đứa bạn nói là bạc có bị đen, bị xỉn màu hay k là do mồ hôi của từng người. Nếu ngưòi nào bị mồ hôi dầu hay mồ hôi muối thì đeo nữ trang nhanh bị xuống màu lắm!

L

luckyworld

Guest
25/2/10
2
0
0
46
Chua
Các bạn ơi, cho mình ý kiến nhé, sắp tới 08/03 rồi. Mọi người đã sử dụng PNJ thì giúp mình nhé

N

nguyen lam ngoc

Trung cấp
mình cũng từng mau 1 sợi dây chuyền của PNJ nhưng chán lắm, mình mua trên phố Chùa Bộc, đeo ban đầu thì sáng long lanh như vàng trắng đẹp lắm, nhưng 1 thời gian hết lớp "xi" bên ngoài nó xỉn màu, thất vọng tràn trề. ngay cả lắc tay lúc đầu trông lấp lánh thế nhưg chả mấy là xỉn bạc PNJ toàn bạc "xi" hay sao ý. đừng mua, chân thành đấy.
thà mua bạc thưởng còn hơn1

L

luckyworld

Guest
25/2/10
2
0
0
46
Chua
Mình thì nghe nói là bạc bị đen chủ yếu là do mồ hôi của mọi người. Cũng không biết sao nữa, cho mình thêm ý kiến nha, tại mình thấy PNJ có nhiều mẫu mã đẹp lắm

B

bechuotcoi

Sơ cấp
25/2/10
49
0
0
Tp Hcm VietNam
PNJ cũng được mà, mẫu mã đẹp, tặng cho người nhận cũng thích vì là thương hiệu có tiếng trên thị trường, còn vấn đề đen và xấu thì có nhiều yếu tố. Nhưng chủ yếu là tấm lòng mà bạn, người nhận đựơc rất vui khi bạn có lòng là đươc rồi.

L

luckyworld

Guest
25/2/10
2
0
0
46
Chua
Vậy thì mình sẽ mua PNJ tặng bạn gái. Bạn biết chỗ nào bán ko ? Chỉ mình với.

L

luckyworld

Guest
25/2/10
2
0
0
46
Chua
Nhà mình ở quận 5 đó. Có cửa hàng nào gần ở đó không nhỉ ?

L

luckyworld

Guest
25/2/10
2
0
0
46
Chua
Vậy thì mình sẽ mua PNJ vậy. Bạn biết có cửa hàng nào gần quận 5 ko ?

H

huyencxht

Guest
30/12/09
3
0
0
35
tp hcm
ở quận 5 có thể mua ở :7 An Dương Vương, hoặc trên Parkson
hoặc xuống citymart trên đường nguyễn trãi

L

luckyworld

Guest
25/2/10
2
0
0
46
Chua
ở quận 5 có thể mua ở :7 An Dương Vương, hoặc trên Parkson
hoặc xuống citymart trên đường nguyễn trãi

Thnks bạn nhiều nhoa. Mình định mua nhẫn cặp nhưng không biết chế độ bảo hành như thế nào nữa ?

H

huyencxht

Guest
30/12/09
3
0
0
35
tp hcm
các sản phẩm của pnj bảo hành 1 năm đó bạn.chúc bạn sẽ chọn đc mẫu ưng ý.

L

luckyworld

Guest
25/2/10
2
0
0
46
Chua
các sản phẩm của pnj bảo hành 1 năm đó bạn.chúc bạn sẽ chọn đc mẫu ưng ý.

thanks bạn nha. Ngày mai mình sẽ đi xem. mình cũng định mua cho mẹ mình dây chuyền, nghe nói mẫu mã PNJ cũng đẹp lắm

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA