Thác Đa về rồi đây Bà con ơi !!!!

• Thread starter Ongtroioi
  • Ngày gửi
Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
phuonghoanglua nói:
He he, cái Thác Đa nó ra sao thì chỉ có những người dũng cảm dám đi "bắt rắn về nấu canh" mới chiêm ngưỡng được thôi!
Công nhận là những ai không được đi Thác Đa đợt này đang ngồi tiếc hùi hụi ở nhà. Nhưng còn cả các Bác đã đi Thác Đa rồi mà vẫn đang ngồi tiếc ngẩn ngơ và tự hỏi Thác Đa như thế nào nhỉ ??? Thật tội nghiệp!!! :lol:
Chỉ có 19 mem dũng cảm tối đó mới đáng khen và xứng đáng nhận được sự ngưỡng mộ của tất cả mọi người :banana:

Nhưng cũng tội nghiệp cho những mem nam tối đó.... Vì lí do gì ư??
Đấy các Bác có thấy không PHL cứ đòi đi bắt rắn về nấu canh !!!!!! mà khổ nỗi trong rừng thì làm gì còn rắn. Thế là các vị cứ nhè vào rắn nhà nà tìm bắt ..... Làm cho Những ai có rắn thì .....Khổ không ????? Rắn ơi mày sắp bị bắt đi luộc rồi đó :biggrin:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
linhketoan nói:
Chào cả nhà! Em là fangfang đây. Chả hiểu sao em đăng ký mãi mà vẫn chưa nhận được mail để confirm lại nên đành ăn nhờ ở đậu linhketoan để lên buôn dưa lê với cả nhà cho zui. ( Mà bác nào bít tại sao em vẫn chả có quyền gì trên diễn đàn mãi thi chỉ em với nhá!)
Công nhận đi Thác Đa zui thiệt! Cả ngày chơi tẹt ga luôn nên nửa đêm fangfang mệt quá, phải trốn đi ngủ. Nhưng đời đâu để fangfang được yên! fangfang vừa mới nhập nhèm ngủ 5' thì đã bị tiếng đàn khủng khiếp của anh Tuân dựng dậy!( Cộng thêm tiếng hát không thể nào mê của HĐBL nũa chứ! Thảm khốc! Thảm khốc!) Thế là mắt mở thao láo, cổ họng cũng mở... thao láo đến gần 5h mới lại trở về với chăn màn!
Sáng nay lên đọc tin thấy mọi người ốm hết trơn, fangfang thì không ốm nhưng mà đau khớp thái dương hàm quá trời! Thật là đau khổ như chú hổ fangfang!!!
( í, hỏi nhỏ chứ cái Thác Đa ấy mặt mũi thế nào ấy nhẩy?)
Sao lại là thảm khốc nhỉ ? Do tiếng hát hay tuyểt đỉnh của HĐBL mà em fang fang đang ngủ dậy ngay, thế nên để đáp lại HĐBL đành cất cao ..... hí hí . Giờ hậu quả để lại thì thật là thảm khốc : Ko nói đc, cổ họng đau rát , hic thế là WEB đã mất đi một giọng ca vàng ............Thôi :food-smil

V

van_accvn

Trung cấp
9/9/03
117
1
0
45
Hà Nội
Truy cập trang
hehe, sáng ra đi ăn sáng có thấy con rắn nào bị luộc đâu,... ở nhà hát hò cũng vui ko kém,...

M

minami

Guest
25/7/05
4
0
0
41
Ha Noi
Em ko đi Thác Đa nhưng cũng bị ốm có được mọi ngừi thăm ko ? :biggrin: Dính mưa đó khổ ghê :lol:

F

fangfang

Guest
27/7/05
2
0
0
Hà Nội
yahoooooooooooooooooooooooo!!!!
Thế là fangfang đã được khai sinh trên WKT rồi! Cám ơn bác VNgeek nhá!
Chắc bà con nhà ta đã xem ảnh AC gửi rùi hén? Nhưng mà ít quá, bác nào còn ảnh thì gửi lên cho anh em cùng xem với! Nhất là ảnh bác PAT trong trò thổi bột ấy! Mắc cười chết thôi!

V

van_accvn

Trung cấp
9/9/03
117
1
0
45
Hà Nội
Truy cập trang
omargiaochu nói:
Chỉ có những con rắn đi rừng mới bị nấu canh thôi. Các ông ở nhà thì làm sao mà bị "cho vào nồi được" :biggrin:
Thế sao lúc về nhà hát thì lại chẳng thấy ông đâu nhỉ ???? :DJ:
haha Ormagiaochu ơi là Ormagiaochu, Đại ca bị chuột rút ở phút 90 thì làm sao biết e hát hay ko đc nhẩy? smile,... hôm nào off phạt bác cốc bia nha'!

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
PHL không hiểu sao từ lúc đi Thác Đa về cứ muốn " bắt rắn nấu canh" chứ??? Không hiểu là PHL có sơ xuất bắt nhầm... rắn không cơ chứ, hehé???

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Bim Bim nói:
PHL không hiểu sao từ lúc đi Thác Đa về cứ muốn " bắt rắn nấu canh" chứ??? Không hiểu là PHL có sơ xuất bắt nhầm... rắn không cơ chứ, hehé???
Ặc ặc, tại bác Thành doạ là đi đêm có rắn..., mà em thì..., ( hihi) nên doạ cho rắn nó sợ, đỡ bò ra cắn em thôi mà.
Kết quả : chẳng có con rắn nào cả. :wall: , cho nên muốn bắt cũng khó đấy!

T

Tuanktcdcn

Lão già ham vui
18/6/04
549
52
28
47
Hà Nội
www.bluesofts.net
Có bác nào có sách nói về du lịch Thác Đa không? Mọi người bắt tôi kể lại cảnh vật ở đó mà tôi không biết nên toàn phải bốc phét, nào thì nhiều thác lắm, nươcs chảy suốt ngày chẳng hết, rồi thì hổ baó, đươì ươi,....

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Hêhê bà con ơi, tình hình em thấy đội nào cũng họp hậu offline riêng, thế nghe có vẻ chia bè phái quá. Hay ta làm quả hậu offline tập thể cho hoành tráng đi, kết hợp luôn vụ vé xem phim với lại giải quyết nốt số tiền còn thừa? Bà con thấy thế nào?

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Anhchuot nói:
Hêhê bà con ơi, tình hình em thấy đội nào cũng họp hậu offline riêng, thế nghe có vẻ chia bè phái quá. Hay ta làm quả hậu offline tập thể cho hoành tráng đi, kết hợp luôn vụ vé xem phim với lại giải quyết nốt số tiền còn thừa? Bà con thấy thế nào?

Master 4Team đã chính thức có lời mời các đội bạn và BTC tham gia.Đâu gọi là chia bè phái được.Chẳng qua là 4Team thay mặt đứng ra tổ chức để CẢM ƠN BTC và các thành viên của WKT tham gia offline vừa rồi thôi mà.hihì.
To AC: Theo Bim Bim,số tiền thừa Pác trích 1 ít để mua quà cho các boy-mems nhân ngày 03/08.Vừa ý nghĩa lại vừa vui vẻ.Số còn lại để những vụ tiếp theo,hờ hờ...
To Vualua: Em chờ mãi cái vụ xem film của pác và pác AC mà chưa thấy động tĩnh gì cả.Puồn wé :cheesebur

tuan_duong

tuan_duong

Guest
21/3/05
22
0
1
Ha Noi
Trời ơi!!!!!
Nhắc tới vụ vé đau buồn thay............
Bà con ơi!!!!!! người may mắn nhất off Thác Đa đây. May mắn đến nỗi vụ rút thăm vé xem phim rút thế nào mà rút tài thế, rút 2 cây ...... Tam sách :wall: thế là ..... nhà....ơ....
Ảnh của em bác nào lưu giữ hãy gửi cho iem với nhé, sẽ hậu tạ sau.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA