Phiếu chi, phiếu thu

• Thread starter littlegirl2711
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
P

phuongtuongduong0610

Guest
17/3/10
24
0
0
35
Nghệ An
bạn có thể cho mình mẫu đó được không? mình làm ở trường tư thục nhưng vẫn dùng mẫu chung: hoatimbuon_14@yahoo.com
Bạn giúp mình nha

D

Do Hong Quyen

Guest
Khi xuat hoa don GTGT nếu số tiền trên hoá đon duoi 20 tr ma khach hang thanh toan bằng tiền mặt thi viet phieu thu tien thanh 3 lien, 1 lien luu, 1 lien dung theo doi noi bo, 1 lien ky day du, dong dau và giao cho khach hang. Ban danh STT phieu thu theo thang sau do dong thanh quyen va luu tru.
Phieu chi cung vay, ban phai lap thanh 3 lien, ky dong dau day du và giao cho khánh hàng 01 liên. Mỗi một phiếu chi tiền bạn phải kẹp cùng 01 Giấy đề nghị thanh toán có chữ ký của Giám đốc hoặc nguoi duoc uy quyen + chung tu gốc.

D

docitadel

Guest
27/10/09
20
0
0
41
Hue
Okies, viết phiếu thu chi, mà còn hỏi nữa afh?

T

tran thi xuan loc

Guest
12/6/10
13
0
0
Đà Nẵng
Khi viết hóa đơn., mình viết phiếu thu 2 liên, 1 liên giao cho khách hàng và 1 liên đính kèm vào hóa đơn

N

nguyentuantu180688

Cao cấp
8/5/10
313
0
0
35
quang ninh
bây giờ chủ yếu là chuyển khoản la nhiều. nên các công ty hay dùng lệnh chi và lệnh chuyển có...như thế đơn giản hơn

H

hoangdung90

Guest
13/6/10
2
0
0
lang son
e cũng cần phiếu thu, phiếu chi nhưng là theo Q Đ 48 cơ, ai có cho e mới, thakssss các bác nhiều

T

tranvinhhongphuoc1

Sơ cấp
23/7/09
12
0
0
vung tau
Cho mình xin 01 bộ mẫu. thanks! mail của mình: anhtuan@tranvinhvanphongpham.com

H

hoang le

Guest
24/6/10
1
0
0
vung tau
mình là mem mới
mình đang viết báo cáo cần mẫu phiếu thu và phiếu chi mẫu 01_TT
có ai biết chi mình với .thanks nhiều

Sửa lần cuối:
S

Susu85

Sơ cấp
14/8/09
5
0
1
Hải Dương
doi minh update roi se mail cho ban

:1luvu: :1luvu:
Chào các bạn !
mình là thành viên mới toanh , mình đang làm thủ quỹ cho 1 cty 100% vốn Nước ngoài , cty mình vừa thành lập , mình muốn tìm biễu mẫu về phiếu thu 01-TT , và phiếu chi 02-TT mới , bạn nào có load dùm mình , sao mình tìm hoài mà k thấy .
Thanks nhiều nhiều

S

Susu85

Sơ cấp
14/8/09
5
0
1
Hải Dương
Chao cac ban!

Chao ba con ke toan
Minh la thanh vien moi toanh.
Tu hom nay minh se tich cuc tham gia dien dan cung ba con.
Minh rat thich dien dan nay.
Mong ba con ke toan cung chia se kinh nghiem voi nhau nha

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA