Thủ tục đóng bảo hiểm xã hội quận tx năm 2010

• Thread starter tambe
  • Ngày gửi
tambe

tambe

Trung cấp
24/8/09
124
0
0
hanoi
các bác cho e hỏi. e làm thủ tục đóng BHXH lần đầu ở quận Thanh Xuân, vậy e muốn hỏi thủ tục và địa chỉ sở LDTBXH quận Thanh Xuân và địa chỉ phòng BHXH Quận Thanh Xuân ở đâu?các mẫu công văn mới nhất áp dụng năm 2010 để làm thủ tục đóng BHXH lần đầu? e cảm ơn các bác nhiều nhé.

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

ngocle040511

Sơ cấp
25/2/10
3
0
0
37
thanh hóa
bạn đên đường khuất duy tiến, UBND QUậnn thanh xuân, gần với Cty Xay Viconex ý, nắm ngay mặt đường nhé, vào tói đó hỏi fòng TBXH, cậu muốn mua hỗ sơ thi gặp co Hoa của số 5 nhé. con BHXH thi nằm ở đường Nguyễn Quý Đức, nằm trong đoạn chợ, hỏi đến Công An Fường Thanh Xuân bắc, hoặc fongd BHXH là đén được.

tambe

tambe

Trung cấp
24/8/09
124
0
0
hanoi
giúp mình nhé

Mình mới vào nghề nên không biết mong các bác chỉ giáo.Công ty mình ở quận Thanh Xuân,công ty chuẩn bị đóng bảo hiểm lần đâu, cty có 10 nhân viên. Minh muốn hỏi: mình nộp đăng ký thang bảng lương ở phòng LDTBXH quận hay ở sở LDTBXh Thành phố HN? Thanhks các bác nhé.

L

lank

Guest
3/2/10
4
0
0
ha noi
dưới 50 người thì nộp ở quận bạn ạ

G

gamaibaby

Guest
10/8/06
11
0
1
Ha Noi
Thủ tục đóng bảo hiểm xã hội quận Thanh Xuân

Chào bạn tambe, mình đang chuẩn bị làm thủ tục đóng bảo hiểm cho nhân viên, mình cũng ở quận Thanh Xuân. Bạn mới làm xong có kinh nghiệm gì truyền lại cho mình với. Đi làm có bị hành gì không, có phức tạp lắm không? Cảm ơn bạn nhiều. Tiện bạn có mẫu các giấy tờ thủ tục liên quan gửi cho mình xin nhé! Email: Lado2981@gmail.com. Thanks!

T

thanhloan3007

Sơ cấp
9/12/10
2
0
1
Hà Nội
Tớ vừa hoàn tất thủ tục đăng ký thang bảng lương ở phòng lao động thương binh xa hội Thanh Xuân! Bây giờ đang chuẩn bị lên bảo hiểm Thanh Xuân đây! Up luôn toàn bộ tài liệu đăng ký thang bảng lương cho các bạn đỡ phải đi lại nha!

T

teppi135

Không nản chí
16/2/06
109
0
0
Hà Nội
Ðề: Thủ tục đóng bảo hiểm xã hội quận TX năm 2010

Sao ko down được tài liệu pác nhẻ

N

ngochuongduong

Guest
12/1/12
1
0
0
37
ha noi

Bạn ơi làm thế nào để tải file về

V

vuthily1412

Guest
21/2/13
1
0
0
32
hà nội

bạn có thể gửi thủ tục đăng ký thang bảng lương ở quận thanh xuân cho mình không, "thanhloan3007 "vào mail của mình không, vì mình không thể tải về được: vuthily91@gmail.com cảm ơn bạn,

I

icenergy

Guest
26/3/13
1
0
0
thanh oai - ha noi
Ðề: Thủ tục đóng bảo hiểm xã hội quận TX năm 2013

bạn có thể gửi thủ tục đăng ký thang bảng lương ở quận thanh xuân cho mình không, "thanhloan3007 "vào mail của mình không, vì mình không thể tải về được: vuthily91@gmail.com cảm ơn bạn,
Em đang định đóng BHXH cho cty
nhưng ko biết thủ tục như thế nào, có chị nào làm rồi thì hướng dẫn giúp em với

Z

z3r0

Guest
7/10/08
4
0
0
Nghệ An

file ko tải được bạn ơi :(

P

pikachu2010

Sơ cấp
18/7/11
8
0
1
36
Hà Nội
Ðề: Thủ tục đóng bảo hiểm xã hội quận TX năm 2013

Bạn ơi tớ cũng đang bắt đầu làm BH cho nhân viên cty tớ mà ko biết làm ntn.mong bạn giúp tớ và gửi cho tớ file tài liệu để lên nộp cho phong TBXh với nhé.....hiiii...tớ cảm ơn nhiều nhiều.bạn có kinh nhgiệm đi trước rùi thì giúp mình và mọi người na Mail của tớ:thoainguyenkt8@gmail.com . Mong sơm nhận được hồi âm

Bạn ơi gửi cho file làm thủ tục BH với.lần đâu tiên tớ đi làm nên ko biết làm .Mail của t:thoainguyenkt8@gmail.com. Tớ thank u nhiều

Sửa lần cuối:
H

huong.nguyenthu.54

Guest
Ðề: Thủ tục đóng bảo hiểm xã hội quận Thanh Xuân

Chào bạn tambe, mình đang chuẩn bị làm thủ tục đóng bảo hiểm cho nhân viên, mình cũng ở quận Thanh Xuân. Bạn mới làm xong có kinh nghiệm gì truyền lại cho mình với. Đi làm có bị hành gì không, có phức tạp lắm không? Cảm ơn bạn nhiều. Tiện bạn có mẫu các giấy tờ thủ tục liên quan gửi cho mình xin nhé! Email: Lado2981@gmail.com. Thanks!

Chào bạn, email của mình là thuhuongwiderworld@gmail.com
Bạn gửi giúp mình với nhé.
Mình cũng đang rất cần tài liệu này
Mình cảm ơn

T

thuythuy8686

Guest
17/10/14
2
0
1
40
Tớ vừa hoàn tất thủ tục đăng ký thang bảng lương ở phòng lao động thương binh xa hội Thanh Xuân! Bây giờ đang chuẩn bị lên bảo hiểm Thanh Xuân đây! Up luôn toàn bộ tài liệu đăng ký thang bảng lương cho các bạn đỡ phải đi lại nha!

Chào bạn!
Bạn cho mình xin các mẫu để tham gia BHXH ở quận Thanh Xuân với. Cty mình bây giờ bắt đầu tham gia đóng BHXH cho nhân viên bạn ạ. Thanks bạn nhiều

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA