Cách tạo thêm tệp mới đăng ký MST cá nhân

• Thread starter L'amour
  • Ngày gửi
L

L'amour

Trung cấp
11/12/06
199
3
18
43
Sans frontieres
Chào các bạn.
Cơ quan mình đã đăng ký MST cá nhân cho CBNV cơ quan năm 2009 bằng phần mềm HTKK với tệp số 1
Đến 2010 này cơ quan mình có thêm 2 nhân viên. Họ chưa có MST cá nhân. Mình đang tiến hành làm bổ sung cho 2 người này
Theo hướng dẫn thì mình phải tạo 1 tệp mới để kê khai cho những nhân viên đăng ký lần 2 (tệp số 2).
Nhưng mình tìm mãi mà không biết cách tạo tệp mới? Có bạn nào biết giúp mình nhé? Cảm ơn nhiều.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thanhbinhdat

Sơ cấp
22/3/06
30
0
6
Tp.HCM
Chào các bạn.
Cơ quan mình đã đăng ký MST cá nhân cho CBNV cơ quan năm 2009 bằng phần mềm HTKK với tệp số 1
Đến 2010 này cơ quan mình có thêm 2 nhân viên. Họ chưa có MST cá nhân. Mình đang tiến hành làm bổ sung cho 2 người này
Theo hướng dẫn thì mình phải tạo 1 tệp mới để kê khai cho những nhân viên đăng ký lần 2 (tệp số 2).
Nhưng mình tìm mãi mà không biết cách tạo tệp mới? Có bạn nào biết giúp mình nhé? Cảm ơn nhiều.

Bạn bấm vào nút "tạo mới hồ sơ" ở ngay phía ngoài (cạnh nút "kết xuất tệp hồ sơ"), phần mềm sẽ hỏi bạn "toàn bộ dữ liệu... sẽ bị xóa" - bấm "có" là xong.

Bạn nhớ phải xuất tệp cũ ra excel đề phòng khi cần (nhưng chắc là khi đăng ký thì bạn đã xuất rồi)

L

L'amour

Trung cấp
11/12/06
199
3
18
43
Sans frontieres
cam on ban nha
minh cung bam vao nut ay nhung so mat het du lieu cu nen ko dam tiep tuc
du lieu cu minh da xuat khi dang ky lan dau roi