Tờ khai thuế GTGT

• Thread starter thanhphovinh
  • Ngày gửi
T

thanhphovinh

Guest
5/3/10
13
0
0
nghệ an
Các anh chị và các bạn trong diễn đàn giúp mình trong vấn đề này với: Khi mình đi nộp hồ sơ khai thuế GTGT cho tháng 11 (nop vào tháng 12) bên thuế có trả lại cho mình một bản khai (để doanh nghiệp giữ lại). Do sơ ý mình đã để thất lạc nó, vậy bây giờ phải làm thế nào đây. Mong các thành viên giúp đỡ mình với, mình lo quá. Cấp cứu, cấp cứu.....

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hagiangngoc

Guest
trong máy tính của bạn còn không, nếu còn chỉ thế in ra thôi, công ty mình hôm trước cũng thất lạc như thế đấy, nhưng bên mình còn bị mất số liệu nên phải lên làm phiền chi cục thuế, và muốn chính xác bạn lên chi cục thuế nhờ đối chiếu thế là xong mà

nhungk

nhungk

Trung cấp
2/6/09
193
1
0
37
buôn ma thuột
trong máy tính của bạn còn không, nếu còn chỉ thế in ra thôi, công ty mình hôm trước cũng thất lạc như thế đấy, nhưng bên mình còn bị mất số liệu nên phải lên làm phiền chi cục thuế, và muốn chính xác bạn lên chi cục thuế nhờ đối chiếu thế là xong mà
theo như bạn nói thì nếu bạn "thanhphovinh" in lại bản khai đó thôi hả??????????
thường khi mình đi nộp hồ sơ kê khai thuế bên thuế sẽ trả lại cho mình một bản (có cả chữ ký và con dấu ),nếu sau này bên thuế về cty bạn và kiểm tra hồ sơ thì sao?

H

hagiangngoc

Guest
đúng thế, bạn mới đi làm ah, bạn quen ai ở chi cục thuế vinh ko? nếu có đơn giản thôi mà, dấu của chi cục thuế là chứng minh bên bạn đã nộp tờ khai tháng thôi, thuế có lưu tất cả hồ sơ của công ty bạn,

T

thanhphovinh

Guest
5/3/10
13
0
0
nghệ an
Vậy bây giờ mình nhờ anh quản lý thuế của công ty minh photo tờ khai mình bị thất lạc, thế có được không nhỉ?

nhungk

nhungk

Trung cấp
2/6/09
193
1
0
37
buôn ma thuột
đúng thế, bạn mới đi làm ah, bạn quen ai ở chi cục thuế vinh ko? nếu có đơn giản thôi mà, dấu của chi cục thuế là chứng minh bên bạn đã nộp tờ khai tháng thôi, thuế có lưu tất cả hồ sơ của công ty bạn,
chuyện quen biết thì đơn giãn rồi nói làm gì?theo như mình nghĩ tốt nhất in lại tờ khia đó đem lên chi cục thuế "xin lại con dấu cho chắc",(thế nào cũng bị anh chị trong chi cục thuế "ca" cho bài)

nhungk

nhungk

Trung cấp
2/6/09
193
1
0
37
buôn ma thuột
Vậy bây giờ mình nhờ anh quản lý thuế của công ty minh photo tờ khai mình bị thất lạc, thế có được không nhỉ?
Bạn hỏi anh ấy thử pho ra được ko?Hỏi xin ý kiến anh ấy:023:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA