Lời cảm ơn.

• Thread starter Anhchuot
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Buổi offline lần V với chủ đề - Thác Đa điểm hẹn đã thành công tốt đẹp với tinh thần vui chơi - giao lưu học hỏi - đoàn kết.

BTC xin chân thành cảm ơn các nhà tài trợ:

- Công ty Cổ phần Misa

- Công ty Multitech (CompasX)

- Member Bathanh

- Member Tuanklkh

đã tài trợ chính thức cho buổi offline. Hy vọng sự gắn kết này sẽ còn kéo dài mãi mãi.

Đặc biệt cảm ơn tất cả các thành viên đã tham gia cực kỳ nhiệt tình vào mọi hoạt động, thành công này có được là do tất cả chúng ta tạo nên.

Hẹn các bạn vào offline lần VI

BTC offline V - Thác Đa điểm hẹn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Và Ban tổ chức cũng mới được thành lập cho Buổi offline lần V với chủ đề - Thác Đa điểm hẹn cũng không lâu do vậy cũng còn nhiều thiếu xót trong các khâu tổ chức như:
- Đón tiếp các thành viên tại quán cafe Ánh Dương.
- Trong thời gian di chuyển lên điểm hẹn.
- Giới thiệu Nick name.
- Ăn nhẹ buổi trưa (vì một số thành viên kêu được ăn có mỗi một cái bánh mà bắt chơi các trò chơi nhiều wá).
- Trong các trò chơi.
- Và còn nhiều nhiều nữa...
Mong tất cả các member Lượng thứ, Lượng thứ...

BTC offline V - Thác Đa điểm hẹn.

1

112

Trung cấp
2/10/03
132
0
16
Vâng được buổi họp mặt thành công như đợt này là nhờ công rất lớn của các Bác tài trợ và công rất lớn của ban tổ chức. Em thay mặt thành viên đội 2 cảm ơn tất cả mọi ngừời.

Nhưng theo em để rút kinh nghiệm cho lần sau các trò chơi cần được chuẩn bị kĩ càng hơn tránh trường hợp như lần này không phân biệt được bên thắng bên thua nên nhiều điều không hay xảy ra.

Anh Phianhtuan có nói với em rằng "Thắng thua không là vấn đề gì vui là chính" các member ở miền nam họ chơi vui vẻ vô tư hơn nhiều, khi em nghe câu này em thấy thật sự hơi buồn đấy.

Khẩu hiệu của chúng ta là " Cộng đồng tạo nên sức mạnh " Hãy đoàn kết, đoàn kết, đại đoàn kết" để xây dưng một trang web hoành tráng và ấn tượng nhất vietnam. Mọi người có nghĩ như em không?

Sau lần này em mong Bác Vietthành và Bac Vaanhtoi bắt tay nhau đi nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Theo em nghĩ, buổi offline này đã thành công hơn mong đợi của BTC. Một chút những sơ suất nhỏ trong các hoạt động trò chơi chỉ là một chút gia vị tăng thêm phần hấp dẫn, để mọi người hiểu nhau hơn, gần gũi nhau hơn... Cái gì tuyệt hảo quá cũng không phải là hay. Thắng thua không phải là vấn đề quan trọng, cái quan trọng là tạo ra sự ganh đua giữa các đội để tạo cái không khí hào hứng, phẩn khởi thôi... "Vui là chính" mà...

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Chúc mừng chuyến đi Offline miền bắc thành công tốt đẹp

Thác Đa điểm hẹn, điểm gắn kết

G

guiduanhn

Guest
1/8/05
0
0
0
43
Hanoi
Plz let me know the name, phone number of the No 2 team's girl who joined apple-eating game with me at Thac Da.I now miss her so much (hic maybe i am getting used to with her.................. soft and gentle breath)

Big thanx!!!!

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
XIANGQIANG nói:
Theo em nghĩ, buổi offline này đã thành công hơn mong đợi của BTC. Một chút những sơ suất nhỏ trong các hoạt động trò chơi chỉ là một chút gia vị tăng thêm phần hấp dẫn, để mọi người hiểu nhau hơn, gần gũi nhau hơn... Cái gì tuyệt hảo quá cũng không phải là hay. Thắng thua không phải là vấn đề quan trọng, cái quan trọng là tạo ra sự ganh đua giữa các đội để tạo cái không khí hào hứng, phẩn khởi thôi... "Vui là chính" mà...

Đúng là cái gì quá cũng không nên.Đứng dưới góc độ chuyên môn về tổ chức thì Bim Bim đánh giá rất cao sự thành công cũng như sự nhiệt tình và đoàn kết của các mems miền Bắc lần offline này.
Cũng rất tình cờ Bim Bim được tham gia và vui chơi cùng các mems WKT nhưng ấn tượng thật khó phai.Không phải ở đâu người ta cũng tìm được sự đồng cảm và đồng nhất cao.Tinh thần của các mems trong WKT thật đáng trân trọng.Và điều quan trọng là bên cạnh sự nhìn nhận ấy các mems phải biết giữ gìn lấy điều tốt đẹp đó.Đạt được là quý nhưng hiệu quả như thế nào lại phụ thuộc cả vào rất nhiều yếu tố nữa và Giữ gìn & phát triển là điều quan trọng nhất.
Bim Bim rất hy vọng những con người đã tạo ra những gì tốt đẹp cũng luôn luôn là những con người đẹp, ở mọi lúc mọi nơi.Nghe thì có vẻ triết lý,nhưng bản thân mỗi con người luôn luôn tự hoàn thiện chính mình...và điều đó là nền tảng để tạo nên một cộng đồng đẹp.
Đó là những tình cảm rất chân thành Bim Bim muốn gửi đến tẩt cả các mems trong WKT.Hy vọng WKT sẽ luôn luôn giữ được vị trí như hiện tại trong lòng tất cả mọi người... :1luvu:

V

Việt Thành

Guest
9/6/05
60
0
0
20
Hà Nội
Mình cũng đã có lời cảm ơn tới Ban tổ chức, nhà tài trợ và tất cả các thành viên tham dự buổi offline tại Thác Đa ở chuyên đề: " Nhiệt tình - Đoàn kết - Number 1 " ngay sau khi buổi offline kết thúc. Quả thật đây là đầu tiên mình được tham dự buổi offline đầy ý nghĩa này. Tôi cảm thấy rất may mắn hạnh phúc và có thêm phần hãnh diện vì mình được là một thành viên trong đó. Cảm xúc thì nhiều nhưng tôi không biết diễn tả sao đây, chỉ biết rằng nó luôn là hình ảnh in đậm trong trái tim tôi, trong trái tim tôi luôn có các bạn, luôn có Webketoan ! Nhưng tôi biết rằng mình sẽ không tránh khỏi những khiếm khuyết vậy tôi cũng thành thật xin lỗi Ban tổ chức, cũng như các bạn nếu như tôi đã có gì không phải. Một lần nữa tôi xin chân thành cảm ơn tất cả các bạn vì đã cho tôi m kỷ niệm đẹp để mãi mãi tôi không thể nào quên !

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
guiduanhn nói:
Plz let me know the name, phone number of the No 2 team's girl who joined apple-eating game with me at Thac Da.I now miss her so much (hic maybe i am getting used to with her.................. soft and gentle breath)

Big thanx!!!!
Her name is Binh, her nick is 112. You can ask Xiangqiang about her and you can contact her by message in WKT! Cheer ! :two:

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
61
Ho chi Minh city
Cảm ơn từ PAT

Hi mọi người.

Mãi hôm nay mới có điều kiện online với WKT. Định mở một chủ đề mới nhưng thôi.

Với những gì mà mọi người đã ủng hộ để buổi seminar về ERP thành công như vậy PAT chẳng biết nói gì hơn là cảm ơn tất cả các mem đã tham gia hội thảo. Trao đổi và hỏi đáp với nhóm báo cáo viên rất nhiệt tình.

Cảm ơn BTC với anhchuot, vualua, xianguang, Vovinnam, VNacc, sunf, camto và các bạn đã chuẩn bị hậu cần thật tốt cho buổi hội thảo. Cám ơn bó hoa rất đẹp của cô giáo ketoan@ và cám ơn....

Cuối cùng cảm ơn hiệp hai mà tất cả các bạn dành cho PAT. Suýt nữa thì PAT không còn tỉnh mà say lăn lóc như đợt trước.

Mong rằng với WKT - ERP sẽ là ngô khoai sắn .

PAT

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Cám ơn bác PAT đã lặn lội ra tận HN để rao rảng về ngô khoai sắn cho mem Miền Bắc.

Chúc bác thành công với sự nghiệp "Sống chết cùng ERP"

PS: Bác béo ơi, bác xem thế nào mà sau buổi hôm đó, em phải về bảo dưỡng lốp xe đấy...:p xót xe quá...

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
Cảm ơn Off - Thác Đa nhiều lắm !!!
Đến hôm nay dư âm về nó vẫn chưa hết mọi người vẫn còn luôn bàn tán về 2 ngày đó thật nhiều.! :1luvu:

Còn nhớ khi mới tập chung nhau lại ở quán Cafe Ánh Dương mọi người còn nhìn nhau e dè và lạ lẫm. Thì chỉ sau chưa đầy 5 phút ngồi chung trên xe ôtô thì mọi người dường như đã quen biết nhau từ lâu lắm rồi - Đó chính là điều thú vị nhất mà hoạt động Off mang lại cho các thành viên. :banana: :banana:
Cảm ơn BTC, cảm ơn nhà tài trợ và tất cả các thành viên đã tham gia buổi Off hôm đó !!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA