Cà phê cuối tuần không???

• Thread starter landville
  • Ngày gửi
L

landville

Guest
24/11/09
47
0
0
TP HCM
Ui...một tuần làm việc mệt mỏi quá, cuối tuần muốn tìm một chút gì thư giản cho bớt căng thẳng. Hay giờ mình làm quen với nhau qua topic này, cứ mỗi cuối tuần những ai rãnh rỗi có thời gian thì cùng hẹn nhau đi cà phê và tám với nhau luôn được không các bạn. Địa điểm là một quán cà phê nào đó ở TP HCM được không các bạn....

Khóa học Quản trị dòng tiền
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Lại phải di dời về Box CLB Cafe!!!!

nhungk

nhungk

Trung cấp
2/6/09
193
1
0
37
buôn ma thuột
Ui...một tuần làm việc mệt mỏi quá, cuối tuần muốn tìm một chút gì thư giản cho bớt căng thẳng. Hay giờ mình làm quen với nhau qua topic này, cứ mỗi cuối tuần những ai rãnh rỗi có thời gian thì cùng hẹn nhau đi cà phê và tám với nhau luôn được không các bạn. Địa điểm là một quán cà phê nào đó ở TP HCM được không các bạn....
em ở xứ sở cà phê Buôn Ma Thuột nè, khi nào mcó dịp lên BMT thì pm em nhé

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
@ Landville: Em xem lại trong Box Cafe này theo khu vực Tp HCM (anh Cothant), rồi tìm xem có những ai rảnh vào thời gian nào, địa điểm nào thì tụ tập mọi người.

anh TAT ?thích uống cà phê ko?

Anh thì cái gì cũng thích. Thích nhiều thứ quá nên quắt cả người lại.

nhungk

nhungk

Trung cấp
2/6/09
193
1
0
37
buôn ma thuột
@ Landville: Em xem lại trong Box Cafe này theo khu vực Tp HCM (anh Cothant), rồi tìm xem có những ai rảnh vào thời gian nào, địa điểm nào thì tụ tập mọi người.

Anh thì cái gì cũng thích. Thích nhiều thứ quá nên quắt cả người lại.
cái j cũng thik luôn???????????anh tham quá nha..............

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Vĩnh Phúc-Đồng Nai-Gò Vấp

bạn ở quận mấy của TP. HCM? :012:
Gò vấp có một nhóm hay cà fe cà fáo mắm tôm lắm hihi ^.^:biggrinda

B

bechuotcoi

Sơ cấp
25/2/10
49
0
0
Tp Hcm VietNam
Có ai cho tui đi hông, đang stress vì công việc :wall:

H

huongthuy8x

Guest
27/2/10
8
0
0
hochiminh
ui quá nhi ! Mình mới gia nhập web kê toán, Mình thấy hội kế toán vùa bổ ích lại vui ha!

nhungk

nhungk

Trung cấp
2/6/09
193
1
0
37
buôn ma thuột
bạn lên Buôn Ma Thuột đi, Nhung dẫn đi liền :011:

L

landville

Guest
24/11/09
47
0
0
TP HCM
bạn ở quận mấy của TP. HCM? :012:
Gò vấp có một nhóm hay cà fe cà fáo mắm tôm lắm hihi ^.^:biggrinda

Mình làm ở Q1, phải gần Gò vấp mình gia nhập nhóm cà phê cà pháo của bạn luôn.

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Mình làm ở Q1, phải gần Gò vấp mình gia nhập nhóm cà phê cà pháo của bạn luôn.

Mình cũng đang làm ở Quận 1 nè, nhà thì ở Gò Vấp. Một ngày đẹp trời nào đó rất hân hạnh mời bạn xuống Gò Vấp uống cà fe ca fáo :015:

Mobile liên lạc : 0974.006.032

L

landville

Guest
24/11/09
47
0
0
TP HCM
Mình không thích uống caphê. Uống vào thấy mệt, thường hay bị ép tim. Ước gì có Club "Lai Rai" - Beer Club or "Dancing Club" nhỉ?

Nghe Bác KTGG nói vậy, có dịp đi cà phê cà pháo mà có Bác KTGG em sẽ đem thuốc trợ tim theo cho Bác được không???

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Mình không thích uống caphê. Uống vào thấy mệt, thường hay bị ép tim. Ước gì có Club "Lai Rai" - Beer Club or "Dancing Club" nhỉ?

Về Gò vấp có đủ bộ 3 club cho Bố đấy ạh,
Hôm nay 8/3 mà Bố không tổ chức tiệc mừng cho gần 50 con gái nuôi (trong đó có con) của Bố gì hết sao??? :004:

nhungk

nhungk

Trung cấp
2/6/09
193
1
0
37
buôn ma thuột
bác sang dễ sợ luôn, uống cà phê ko đựoc thik uốngbể mà DANCING mới chịu:angel:

B

bechuotcoi

Sơ cấp
25/2/10
49
0
0
Tp Hcm VietNam
tinhbuonkt

tinhbuonkt

Mồ Côi Vợ
28/12/07
352
0
0
Nơi cuối chân trời
mình đăng ký một suất,. gì chứ cafe cuối tuần mình ok liền đằng nào cũng đi kiếm nơi ngồi cho thư giãn đầu óc. dạo này xì trum nhìu quá hịc hịc

L

landville

Guest
24/11/09
47
0
0
TP HCM
mình đăng ký một suất,. gì chứ cafe cuối tuần mình ok liền đằng nào cũng đi kiếm nơi ngồi cho thư giãn đầu óc. dạo này xì trum nhìu quá hịc hịc

Đăng ký thì phải để lại số điện thoại chứ, mốt có đi cà phê cà pháo thì cón có số để liên lạc nữa chứ.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA