Chúc mừng haixhai - Oceaninocean!!!!

• Thread starter XIANGQIANG
  • Ngày gửi
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Loa loa loa.... bà con ơi bà con ơi...

Vào hồi 9.15pm ngày 1/8/2005, một thành viên nhỏ tuổi nhất của WKT đã cất tiếng khóc chào đời.... Đó là bé Tèo (tên là Nguyễn Hải Anh) - Niềm hạnh phúc của 2 mem WKT yêu quý Haixhai - Oceaninocean.

Em không biết nói gì hơn, chia vui với niềm vui của 2 anh chị. Chúc gia đình anh Hải luôn tràn ngập tiếng cười hạnh phúc. :)

Em gái.

Khóa học Quản trị dòng tiền
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
U iiiiiiiiiiiiiiiii, trên cả tuyệt vời, em chúc mừng 2 anh chị, chúc mừng ,chúc chúc chúc mừng (hic, em xúc động qúa nên phát âm hơi khó khăn ).
Bé Tèo à, hay ăn chóng lớn nhé, lúc nào bé biết đi, chị dắt bé đi off WKT liền!

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
phuonghoanglua nói:
U iiiiiiiiiiiiiiiii, trên cả tuyệt vời, em chúc mừng 2 anh chị, chúc mừng ,chúc chúc chúc mừng (hic, em xúc động qúa nên phát âm hơi khó khăn ).
Bé Tèo à, hay ăn chóng lớn nhé, lúc nào bé biết đi, chị dắt bé đi off WKT liền!

Hic, đúng là xúc động quá mà... lên chức rồi đấy...

W

WhoamI

Cao cấp
Chúc mừng... chúc mừng... chúc mừng anh chị !
Hihi anh chị đã kịp đặt cho bé nickname trên Webketoan chưa nhỉ!?
:blushings

Vui quá, vui quá là vui vui quá!
Những ngày này webketoan có thật nhiều niềm vui!

Cả nhà cùng đón mừng nào!!!!!!!!
:wave-smil

S

Song Van

Guest
12/9/04
13
0
0
Ha Noi
Chúc mừng Anh Chi nha !! :banana: :banana:
Hy vọng rằng thành viên mới toanh ít tuổi nhất này sẽ tham ăn để lập nên một FC mới về ăn uống...... :food-smil

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Xin chúc mừng Stony, con trai đầu lòng càng phải khao to hơn.

N

nhungpt59

Cao cấp
25/7/03
324
1
0
Chị chúc mừng em có thêm baby. Chúc các em hạnh phúc

H

handung107

Cao cấp
28/8/04
576
15
0
VN
www.giaiphapexcel.com
vo vinh nam nói:
Xin chúc mừng Stony, con trai đầu lòng càng phải khao to hơn.
Vì sao lại phải "to" hơn nhỉ ? Tối hôm qua, trên VTV, chiếu tập 48 của bộ phim "Thần y Hơ-jun", khi vợ Ju Do Chi sinh con gái đầu lòng, mọi người đã nói : "Sao nhà ấy sướng thế nhỉ ? ăn ở không ra gì, mà sướng quá" !!! Dù gì, cũng xin chúc mừng StonyHeartedman & Ocean2Ocean thật nhiều

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
handung107 nói:
Vì sao lại phải "to" hơn nhỉ ? Tối hôm qua, trên VTV, chiếu tập 48 của bộ phim "Thần y Hơ-jun", khi vợ Ju Do Chi sinh con gái đầu lòng, mọi người đã nói : "Sao nhà ấy sướng thế nhỉ ? ăn ở không ra gì, mà sướng quá" !!!
Còn trai để có người kéo dài dòng họ.

ketoan@

ketoan@

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
24/5/04
317
6
18
Bụi mận gai...
Xin Chúc mừng cả nhà cu Tèo.
Nhắc đến cu Tèo thì các cô, các chú các bác trộm vía cháu cái nhé. Cô Xiang, phuonghoanglua lên chức cô thì @ lên chức "bác" rồi hehe...

Mừng quá đi.
Sáng qua @ đang ngồi họp thì chuông ĐT reo --> hóa ra là bố cu Tèo ring....
... ầy.... (chắc đang gãi tai)
..... này..... (chắc lúc này thì mặt ngền ngệt)
.........pha sữa thế nào ấy nhỉ......

hihihihihi
@ dám chắc 100% lúc đó pha sữa còn khó hơn cả triển khai ERP hay SAP gì đó......
....

V

VNacc

Guest
20/8/04
128
0
0
Hanoi
Chúc mừng Hải nhé, hy vọng sau này cu Tèo không theo cái nghiệp ERP!

S

StonyHeartedMan

Guest
2/10/04
306
2
0
Hà nội
www.vnuni.net
Tranh thủ đọc bài sau 1 tuần ko biết Internet là gì (1 điều tưởng chừng sẽ ko thể xảy ra - bao nhiêu lần mình từng nói là "ko hiểu cuộc sống sẽ ra sao nếu chỉ 1 tuần thiếu internet", họp hành, công tác, nghỉ mát, chu du... kiểu gì cũng phải có net, ko ít thì nhiều cũng phải vn1269). Trời ơi, nhiều bài quá, đọc ... bét nhè luôn. Nhiều bài muốn trả lời quá nhưng vì ... hic, vì là tranh thủ vào net lúc pha sữa (dậy 2, 3 lần /đêm) - nên đành phải giữ sức mà chiến tiếp các đợt tới.

Thanks Em gái và tất cả mọi người nhé. Bố thằng tèo sẽ cố gắng cho thằng tèo lướt webketoan trong thời gian sớm nhất có thể (Có thể là nick: hai3hai).

To @, quả mới đầu pha sữa khó thật, hôm đầu tiên phát ốm lên vì mãi mà nó chỉ làm có vài giọt sữa làm bố tèo toát cả mồ hôi và ốm mất mấy hôm, còn ông ngoại thì đang trong bviện vì cái vụ uống sữa đó. Cuối cùng thì té ra là do mình chưa có kinh nghiệm là vì nó mới được có 1 hôm nhìn thế giới mới lạ xung quanh nên chắc còn lạ nước lạ cái (thực ra nó có sức đâu mà chén cơ chứ) nên mình có ép giời nó cũng có ăn được đâu. Mấy hôm nay pha sữa ngon lành rùi. Thanks!

Thôi, phải ngủ đây kẻo 2 tiếng nữa là đến giờ rồi.

Vì cái vụ này mà ko đi offline được đây, tiếc đứt ruột cho đến khi ...nhìn thấy nó.

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Chúc mừng gia đình anh, hẹn gặp cu Tèo qua đầy tháng nhá, xem bố haixhai chăm sóc có khéo ko nào :)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA