Cách lập BC Lưu chuyển tiền tệ (PP trực tiếp)

• Thread starter 311980
  • Ngày gửi
3

311980

Guest
7/12/07
19
0
0
44
HN
Mọi người à. cho mình hỏi chút nha, mình ko hiểu lắm về số liệu trong BC lưu chuyển tiền tệ (chỉ tiêu 1, 2, 3 lấy số liệu ở tài khoản nào trong bảng cân đối ạ.). mình cảm ơn nha

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

HOANGNAM

Cao cấp
17/10/04
1,257
17
38
58
Binh duong
Mọi người à. cho mình hỏi chút nha, mình ko hiểu lắm về số liệu trong BC lưu chuyển tiền tệ (chỉ tiêu 1, 2, 3 lấy số liệu ở tài khoản nào trong bảng cân đối ạ.). mình cảm ơn nha
Bạn nên tìm đọc các tài liệu hướng dẫn lập BCTC trước, sau đó có gì chưa rõ bạn hãy nhờ mọi người giúp. Bạn hãy tự giúp mình trước khi nhờ người khác giúp.

K

kimanhtk86

Guest
4/8/09
0
0
0
37
go vap
Chỉ tiêu lập báo cáo lưu chuyển tiền tệ

Pà kon ơi! cho mình hỏi chỉ tiếu để điền vào các ô trong bẳng báo cáo lưu chuyển tiền tệ là làm thế nào, học mấy năm rồi, mà hok có làm bên lĩnh vực này nên hok nhớ, cảm ơn nhiều nha!!!

L

Lehaaccount

Guest
20/4/10
2
0
0
36
quan thu duc
mình xem kỹ lắm rồi mình chi lam được gián tiếp còn trực tiếp không làm đươc ai lam trực tiẹp cách nào đơn giản dễ hiểu cho mình xin với cảm ơn nhiều

T

truong thanh thuy

Guest
18/12/09
2
0
0
35
ha nam
theo mình thì cách lập BCLCTT theo phương pháp trực tiếp còn dễ hơn theo PP gián tiếp nhiều,mà chỉ tiêu 1,2,3 cụ thể bạn hỏi ở phần nào? Mà ko bạn có thể tham khảo giáo trình kế toán DN2 của trường DHCN TPHCM ấy, phần hướng dẫn lập BCTC,rất cụ thể đó

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA