XIANGQIANG nhà ta lại BÉO BÉO, nghiêng nghiêng bà con ới ời ơi!

• Thread starter WhoamI
  • Ngày gửi
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hi hi, tiếc nhỉ, không phải là người đầu tiên chúc mừng em gái, hi hi, giờ anh mới biết tin này. Chúc mừng em nhé! Nhìn cái níck được viết đậm, in nghiêng nó oai ra phết ấy nhỉ, hi hi hi.
Bà con ơi, có thêm 1 người cũng tham gia vào BQT cùng lúc với bé Giang, sao không thấy ai chúc mừng hết vậy? Đó là Phantuannam, cậu ta giờ oách lắm nhé, được quản lý Khu vực CLB Bóng đá đó, chúc mừng cậu, cậu đã làm nhà 8 nở mài nở mặt... hi hi... nhà 8 tự hào vì cậu.... (he he he, chiều nhớ dắt đi nhậu vì bài lăng xê này nha ông)

Khóa học Quản trị dòng tiền
Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Vậy là hôm nay off CFC có tài trợ rồi hí hí :banana: . Chúc mùng chúc mùng Bà bầu :lol:

B

Bluehn

Trung cấp
14/6/05
121
0
16
46
Ha Noi
Xiangquang ơi, tối nay offline cố găng ăn nhiều để béo béo, nghiêng nghiêng, lăn lăn nhanh cho xưng danh bà bầu đội bóng nhé. Chúc mừng em

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Gửi mod XQ

Đang hăng tiết với cái loạt bài về bà bầu bỗng thấy nhột quá, tự nhiên đối tượng lên sếp cái rầm, chết cha tôi rồi...không khéo bị cắt lương tháng này, sao mà hồi này kéo nhau lên nhiều thế...chả thấy í ới rửa lon gì cả, để lâu không rửa nó viêm đấy, lúc đó có mà ngải cứu. MB làm cho 2 cụ lên, MN 1,5 cụ. Ghế đâu mà ngồi cho hết, mà thôi "nghĩa tử là nghĩa tận" qua chúc mừng sếp cái rồi về đi trực không có báo 8 không có ai trông coi, giờ này các cụ ấy đi tán gái hết mất rồi báo 8 có mỗi nhà ZZ này là tốt đen thôi, nào Nam già Nam trẻ, nào Cô tham nào MÍTNA nào Tú Anh nào QThìn toàn mod là mod, ZZsắp khởi công chùa ở báo 8 rồi...uhm...

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Mấy hôm nay bận rộn quá hỏng kịp post bài chúc mừng XiangQiang, béo béo thì được rồi nhưng phải cao cao chút nữa bé giang nhé

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Giờ này Xiangqiang nhà ta đang vui chơi tận Sapa - Lào Cai đấy.
Tối nay sẽ được hóa trang thành cô gái Dao đỏ và đi chơi chợ Tình và ngày mai sẽ có một cô gái Dao đỏ làm MOD "Hoạt động offline" :banana:

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Chúc mừng em nhé. Hôm nay lên mạng kế toán mới biết giang lên cân rồi. Hẹn gặp lại em ở yahoo để chúc mừng em nhiều hơn nhé.

B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
Chúc mừng em gái, lâu rồi mới tái xuất giang hồ , không biết em gái có nhớ chị không? Nhớ chừa phân nữa chức béo béo cho chị với hehehhe...

F

fangfang

Guest
27/7/05
2
0
0
Hà Nội
Cung-xỉ Xiangqiang nha!
Mấy hôm nay bận tối tăm mặt mũi không lướt web được nên chẳng biết XQ vừa béo vừa nghiêng (chắc là ăn nhiều thịt, uống nhiều rượu quá!). Lên mạng mới bít mọi người tổ chức nhiều vụ off quá thế mà minhf không tham gia được, tội nghiệp mình quá! huhu...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA