Thông tin về trận giao hữu tuần này

• Thread starter omargiaochu
  • Ngày gửi
omargiaochu

omargiaochu

Guest
17/5/05
430
0
16
Viet Nam
www.sisvn.com
Đối thủ của WFC MB sẽ là công ty phần mềm CMC. Một đội bóng giàu thành tích.
Đề nghị các cầu thủ của chúng ta đến đông đủ. Xin nhắc lại sân và giờ thi đấu : Đúng 7h10 tối thứ 5 ngày 04/08/2005 anh chị em có mặt tại cổng sân vận động Bách Khoa nhé.

Đề nghị tới đúng giờ, bác MYT_TRA nhớ mang bóng đi nhé.

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

van_accvn

Trung cấp
9/9/03
117
1
0
45
Hà Nội
Truy cập trang
ok bác, e sẽ đến đúng giờ... nhưng mà hình như hết quần đùi rồi bác ơi!

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Loa loa, đề nghị Bà Bầu WC trang bị ngay cho Vanaccvn 1..cái quần...nào. Ai lại để cầu thủ của chúng ta khó xử thế bao giờ?
Đội cổ vũ thân yêu, trong khi các cầu thủ tập hợp để đá thì chúng ta cũng phải tập hợp để hét chứ???
Tập hợp nào!!

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Tin mới nhận được từ một số member của WFC, tuần này lịch kín quá, chiến đấu mệt mỏi thì sợ khó thắng lắm.

M

MYT_TRA

Guest
5/12/04
14
0
0
hà nội
Xin đính chính:

Trận đấu sẽ diễn ra vào hồi 19h00 thứ năm ngày 4/8/2005.
Đề nghị cả nhà có mặt trước giờ bóng lăn 15 phút.

Chú ý nếu đồng chí nào...chưa biết mặt ai, xin đừng hỏi sân đội Web Kế toán đá ở đâu, hãy hỏi sân đội Khoa Kinh tế - Bách khoa đá ở đâu :biggrin:

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Di chuyển từ ........Vùng Xa lên Vùng........Gần nhanh thế hehe, nhớ cái hôm trước, các bác làm em tìm đến cái Sân Bóng đứt cả hơi. mà lịch tuần này kín quá, thứ 5 lại đi nữa hizz zzz, mệt nhỉ? nhưng cố......thôi. hèm.

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Dạ, có em đây.Các pác giao cho em nhiệm vụ khói lửa như vậy, không còn gì hơn là em phải thi hành nhiệm vụ rùi.Nhưng em cũng xin có đề xuất ạ.Em xin đề cử 2 đội phó nữa giúp em hoàn thành nhiệm vụ: SongVan & Phuonghoanglua. Đây là 2 thành viên tích cực và là bộ QUẬY của WKT.Có như vậy thì em mới đảm bảo hoàn thành nhiệm vụ 1 cách xuất sắc,hehe.Xin các bác cho ý kiến ạ.

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Ờ, ý kiến được chấp nhận hihi, mặc dù chả biết bác nào là Leader cả hahe.à, mà sao toàn thấy Mem của 4Team nhỉ? thế này thì nguy to :)

S

Song Van

Guest
12/9/04
13
0
0
Ha Noi
Bà Bầu đội Cổ động của đội bóng lại Béo Béo, nghiêng nghiêng sao giống Bà Bầu Luăng Quăng vậy ? :lol: . Một ý kiến tuyệt vời !! :banana: :banana:

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
van_accvn nói:
ok bác, e sẽ đến đúng giờ... nhưng mà hình như hết quần đùi rồi bác ơi!

Pác này thử liên lạc với Hoadonbanle xem. Bít đâu pác ấy chưa kịp bán đấu giá :D

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Danh sách đội bóng update đây...

Đính kèm

• Danh sach doi bong.rar
    4 KB · Lượt xem: 35
Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Bầu đây bầu đây ! Danh sách đội bóng ko có tên mình thì thôi làm Bầu vậy ! :lol:

Sửa lần cuối:
V

van_accvn

Trung cấp
9/9/03
117
1
0
45
Hà Nội
Truy cập trang
smile, van_accvn---> cầu thủ kiêm cổ động viên mà ko đc đưa vào danh sách ... chán thật cái em béo béo nghiêng nghiêng... hehe

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Các bác cho biết chiều tối nay đá vậy tình hình chuẩn bị quần áo đến đâu rồi ??
bác Mytra đâu sao không thấy nói gì vụ này. Nếu không cam-to đi mua 15 cái áo cho toàn thể anh em luôn, và các bác biểu quyết xem có mua quần không ??? hay cứ để tự do cho nó thoải mái

M

MYT_TRA

Guest
5/12/04
14
0
0
hà nội
Sorry,mình không lo được vụ quần áo rồi. Hôm nay cứ lôm côm đi cũng được, tối nay bàn kỹ một tẹo về việc mua và in quần áo.

Cần có sự thống nhất không một số cầu thủ chê quần áo xấu không chịu mặc là dở lắm :wall:

T

trung_xerox

Guest
7/7/05
20
0
0
I'm living in Ha Noi
Các bác ơi hôm nay có trận giao hữu à. em la thành viên mới đang xin gia nhập đội 2 không biết có được tham dự không nhỉ, thôi chắc để làn sau vậy, em chưa quen biết ai cả, các bác giúp em nhé. Làm quen với các thành viên, em thích giao lưu lắm. em cám ơn các bác nhé

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Hay các bác thích quần áo đội nào em qua Trinh hoai duc lam luôn 15 cái rồi về chia cho anh em mặc luôn hôm nay cho máu. rồi hôm sau đi in cũng được !

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA