Xin Ý Tưởng ( đang Ngu quá )

• Thread starter nipvnn
  • Ngày gửi
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:wall :wall :wall Sau 2 đêm gần như .........online ...... cái ý tưởng Logo và banner cho WKT vẫn chưa khả thi , mặc dù đã phác thảo sơ qua , nhưng mà ........ :wall càng vào chi tiết thì............. :chuoi , thực ra cũng hơi mạn phép , xong ......... nếu như BQT đồng ý NIP làm logo và banner cho WKT , thì xin các bạn cho xin ý tưởng

logo : kích thứoc :120x80 & 100x60 ,
Banner : 100x750

Heo' me ! :wall :wall :chuoi :lol

Khóa học Quản trị dòng tiền
A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Ồ hay quá, bất cứ ai có lòng nhiệt tình, cùng chung sức phát triển Webketoan thì tại sao lại ko được cơ chứ. :thank bạn Nipvnn nhiều, nhưng đừng vì thế mà thức đêm hôm, có hại cho sức khỏe lắm :thank

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:chuoi :chuoi :leu: :leu: Anh đang nhức cả đầu đây ......... :wall :wall :lol :ak

Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
Đã mấy ngày trôi qua rồi, có ý tưởng chưa thế anh? Đã thấy forum thay đổi gì đâu nhỉ? :chuoi :leu:

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:cool :chuoi :leu: :leu: :leu: :leu: :leu: NIP sao thay đổi được ở FORUM hà hà , nhưng mà cũng xin nói lại là ......... Hết ý tưởng rồi hà hà , hiiiiiiiii :cool

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Xin lỗi nipvnn nha, mấy hôm nay mình bận quá nên mới vừa xem cái skin cậu gửi hôm qua, cái này không phải là cái cậu giới thiệu hôm trước phải không ?

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:leu: :leu: đúng thế , 2 cái khác nhau :D , Em nói thật , đợt này vào dd như kiểu thả nổi vậy ....... hơi buồn ...... :f_o :chuoi nói thế mong các vị đại xá :ak

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Mình thấy áy náy trước bạn nữa đấy :sorry
Cuối năm mọi người điều bận cả nên có phần lơ là, mấy hôm trước mình cũng đi liên tục không có thời gian online.

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:dzo :dzo Không có gì cả , có cai pic này http://giacatvn.com/LOGOT.gif , vừa mới phác thảo xong , mai mốt em xửa chút , anh em cho em chút ý tưởng cái he he :chuoi , ......... :il

K

kimthuhuong

Guest
:leu: :leu: cái đó xấu quá ................ làm cái khác coi ! nipvnn mà kém thế :leu:

K

kimthuhuong

Guest
:leu: :leu: :leu: :leu: :leu: Tối mai đi cà fê với tui không NIP ?

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:wall :wall Này U ở đâu vậy ???? Cà fe gì ở forum thế ? :leu: :leu: :ak tui chỉ khoái đi nhậu thôi , có đi thì đi ha ha :leu: :bia :f_o :no :no

M

Morning Star

Guest
28/11/03
66
0
6
Hà Nội
Truy cập trang
MS nghĩ nên lấy một dãy số má kiểu 111112113621622627... làm nền --> tượng trưng có ý nghĩa cho nghề kế toán hơn là tờ đô la.

P

pnphuong

NHẪN
12/12/02
610
7
18
Hanoi
Mình cũng thấy lấy tờ USD có vẻ không hợp lý lặm NIP có biết cái biểu tượng mà có các đường quỹ đạo xen nhau thành một vòng tròn và trên các đường đều có các hành tinh, cái đó biểu tượng cho vòng quay của vốn. Mình nghĩ là cái đó kết hợp với hình thức thể hiện tài khoản chữ T thì có lẽ nói lên đặc trưng của nghề kế toán hơn.

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
To pnphuong & Morning star

THực ra cũng có thể làm như ý của a Phuơng , tuy nhiên hixx , nỡ tay làm rồi , mà dạo này em thì cũng không rảnh cho lắm ,
nếu các vị chấp nhận hãy dùng tạm cái logo này nhé

Em đã thu kích thước lại theo 3 khổ khác nhau , có thể thì đặt link cho nó cũng được , ! Nếu rảnh em sẽ làm lại , trong trường hợp có hứng nữa hiiiiii :cool :eek:k :cool

P

pnphuong

NHẪN
12/12/02
610
7
18
Hanoi
Cái banner như thế mình thấy cũng được đấy chứ!!! Nhưng theo mình thì nên bỏ cái dấu $ ở đầu đi và số TK nên có thể thay bằng TK khác 131 được không??? CHủ yếu là 111, 112, 211, 411, 421... những tài khoản liên quan đến tiền, vốn, hay là lãi gì đó... cho anh em kế toán mình được nhờ chứ đưa mấy cái chú 131 và 331 vào lằng nhằng lắm, nợ nần khó đòi, Tết nhất đến nơi rồi, nhìn thấy 131 là chán :leu:

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:talk :chuoi :chuoi :cool :il Thanks sờ Anh , hiiiiiiiiiiii , Em cũng đang định làm lại hiiiiiiiii , Làm phác qua thế xem ý kiến các bác thế nào mà hiiiiiii , Nhưng mà ngoài anh có ý kiến , chắc các vị khác chả ai có ý kiến đâu anh à , !!!!!! , Chắc là ổn hiiii , tại vì không nói gì mà ! Mà không nói thì ai biết đâu mà sờ phải không anh ?

Bỏ cái 131 đi nhé hiiiiiiii , :il :lol :talk :two:

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Đây vào cho ý kiến lại ;) (nó đâu rồi ý nhỉ, chữ kí ..)

- Màu chưa rõ nét hơi nhờ nhờ, nipvnn thay đổi màu một chút
- Bỏ cái $ ( nền màu xanh nõn chuối ) ko hợp

Nói chung là được :eek:k

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:il Nó đấy chứ đâu . hiiiiiiiiiiiii , Do sự cố , nên Nip vừa phải xửa tí ti :À hà ! Để hôm nào rảnh thì làm tiếp hiiiiii !

M

Morning Star

Guest
28/11/03
66
0
6
Hà Nội
Truy cập trang
MS góp ý tưởng cho nip đây: Chữ W.K.T sẽ dần dần hiện ra --> dòng slogan di chuyển từ trái sang, cuộn quanh chữ WKT như kiểu cuốn lò xo í, xong rồi cuốn chữ WKT biến mất luôn. Miêu tả thế nip hiểu k0? Và nên dùng các màu xanh, trắng & vàng như cái logo hiện thời thôi. Trông đơn giản và hiện đại.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA