Hậu offline: Đoàn kết, nhiệt tình, number 1

• Thread starter Việt Thành
  • Ngày gửi
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
hậu offline

Tôi là thành viên mới tham gia của webketoan, không biết có được mời tham gia buổi offline này không? vậy bác nào có đủ thẩm quyền trả lời(hoặc lên tiếng) là tôi góp mặt liền.
tranchan79

Khóa học Quản trị dòng tiền
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Okie bác ạ, có gì bác Confirm với

0913572130 ( Phương)

0989998188 ( NIP)

Sửa lần cuối:
L

lien_aps

Guest
2/4/04
28
0
0
Gớm ... gớm ... mấy bác nhà ta rôm rả ghê. Hôm nay mà tiện ra Hà Nội, em sẽ ghé vào chỗ các BÁC xem sao.

V

Việt Thành

Guest
9/6/05
60
0
0
20
Hà Nội
Vâng chúng tôi luôn mở rộng vòng tay chào đón các Bác mà.

T

Tuanktcdcn

Lão già ham vui
18/6/04
549
52
28
47
Hà Nội
www.bluesofts.net
tranchan79 nói:
Tôi là thành viên mới tham gia của webketoan, không biết có được mời tham gia buổi offline này không? vậy bác nào có đủ thẩm quyền trả lời(hoặc lên tiếng) là tôi góp mặt liền.
tranchan79
Tren day moi nguoi ai cung nhu ai khong phan biet gia tre lon be, dia vi, giau ngheo,...cung co the Nam va Nu cung khong con phan biet va gioi han nua, ha ha!!!

V

Việt Thành

Guest
9/6/05
60
0
0
20
Hà Nội
Thông báo, theo như thông tin mà tôi nhận được thì buổi Hậu offline lần này cũng khá là đông đủ và hoành tráng đấy, gồm rất nhiều các thành phần tham gia ( Những thành viên đã từng tham gia offline, những thành viên chưa một lần tham gia offline, và cả những thành viên sắp đăng ký là thành viên của Webketoan, những người có thâm niên trong nghề kế toán, những thành viên chưa làm kế toán, thành viên làm kiểm toán,.... ). Thật phí nếu ai mà không tham dự được thì có lẽ đã bỏ lỡ một cơ hội tốt để giao lưu và học hỏi rồi.

Sửa lần cuối:
lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Các bạn đang bàn về buổi hậu offline gì vậy. Có thể nói rõ được không

L

linhketoan

Guest
9/4/05
14
0
0
Hanoi
nhungpt59 nói:
Tôi đề nghị linhketoan lại mượn giúp cây đàn ghi ta, Thầy Tuấn vẫn làm nhạc trưởng, và BimBim vẫn làm quản ca cho webketoan nhé để tối mai chúng minh lại cùng nhau hát hò và cả hét nữa.
Vâng, chị Nhung, đàn ghi ta sẽ được mang đến đúng giờ.
To Tuanktcdcn: Đội trưởng cố gắng có mặt nhé, tui chỉ biết chơi bài: Đập vỡ cây đàn thôi - bài này chơi tốn đàn lắm!
PS: Hôm nay đã mua dự phòng 2 bộ dây, đội trưởng cứ tẹt ga đi. :1364:

H

hoang1976

Guest
29/3/05
34
0
0
48
Hanoi
Cả nhà mình ới. .. sao không post tiếp bài vậy ta??
Chiều nay.. hehhehe

Đội truởng ơi, cho em xin thêm một xuất nhé.

Mà bà con có vẻ âm thầm đóng tiền nhỉ, BTC thông báo lần chót số người tham gia đi,

Các bác cho em hỏi Em Camchuong của em có đi kô vây??
Cam chuong ui??? :banana: nhớ quá chẹp .. chẹp...

Sửa lần cuối:
Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Thế cuối cùng là mấy mống nhỉ ? . Chẹp hôm trước đi đá bóng về đau lưng quá .... :lol:

C

comvaotu

Guest
31/7/05
2
0
0
40
halongcity
The' co cha'n ko co chu?!. Hom nay moi nguoi tu tap Hau offline ma` em ko the tham gia dc. CHan wa'. O nha` em bi gio dang mua,cung chang di dau dc ca.:((((

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Hậu off-line quần hùng tụ hội
Rượu Kỳ đồng uống mãi chẳng say

Hic, uống thì không say. Về nhà mới xỉn! Nhưng mà vui thật. Thế bác Sùn mới càng tiếc vụ offline không đi được. Hậu đã vui như thế, thì offline thật chắc chắn là... Tiếc ghê.

Hôm qua SUNF phá lệ, uống một trận thoải mái với anh chị em WKT. Đêm về say quá. Quán ăn khá là ngon. Ăn xong còn kéo nhau đi hát Karaoke. Phát hiện thêm rất nhiều nhân tài sáng tạo trong WKT chúng ta về cái vụ hát hò. Thí dụ, như Omargiaochu. Giọng anh đặc biệt, không hề giống Chế Linh, mà rõ ràng là đàn ông hơn hẳn Tuấn Vũ. Còn Hoadonbanle thì hát nhạc cải lương và nhạc vàng với phong cách... rock nặng. Khiếp thật.

Mà tóm lại là vui. Có ai tường thuật lại để bà con... tiết không nhỉ. Mà phê bình anh Vo Vinh Nam, ca 2 chả thấy anh đâu. Anh về sớm quá, bà con tìm anh mãi.

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Fù, đúng là " Hậu" hizzz, em về mỏi hết cả người đến bây giờ mới dậy được, tối đó thật vui,............,vui quá đi mất.
Bác SUNF hôm đó còn phải....phá lệ nữa là ihihi, mà bác SUNF có nhầm không? anh Vo Vinh Nam có ca 2 mà, em đầu tiên cứ nghĩ là bác ấy về, em ra ngoài gọi điện, lại thấy bác ấy đi ra he he, anh em bố trí Phạt bác SUNF đi, ai lại quên thế chứ hà hà!

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
nipvnn nói:
Fù, đúng là " Hậu" hizzz, em về mỏi hết cả người đến bây giờ mới dậy được, tối đó thật vui,............,vui quá đi mất.
Bác SUNF hôm đó còn phải....phá lệ nữa là ihihi, mà bác SUNF có nhầm không? anh Vo Vinh Nam có ca 2 mà, em đầu tiên cứ nghĩ là bác ấy về, em ra ngoài gọi điện, lại thấy bác ấy đi ra he he, anh em bố trí Phạt bác SUNF đi, ai lại quên thế chứ hà hà!
Thôi thông cảm cho bác Sunf ca 2 bác ấy còn nhìn rõ ai với ai nữa đâu.

V

Việt Thành

Guest
9/6/05
60
0
0
20
Hà Nội
Với lòng nhiệt tình của các bạn đã đem lại thành công tốt đẹp cho buổi Hậu offline lần này. Vâng một lần nữa thay mặt BTC tôi xin chân thành cảm ơn tất cả các bạn !

V

van_accvn

Trung cấp
9/9/03
117
1
0
45
Hà Nội
Truy cập trang
hơ hơ, say quá.... đến giờ vẫn còn hơi men.

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Em bắt đền các bác đấy.Vì vụ Hậu offline mà em lại khản tiếng, không nói được nữa đây nè.Hichic,nhưng vui thật đó...
P/S: Omargiaochu: Hôm nao kar tiếp Lời của gió nghen. :))

vannamnh

vannamnh

Trung cấp
8/9/04
58
1
8
Ha Noi- Viet Nam
Vụ này hay đó nhưng tượt mất rùi.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA