Phần mềm thué tncn không có mã vạch?

• Thread starter meo nho
  • Ngày gửi
M

meo nho

Trung cấp
27/2/08
98
0
0
tp.HCM
Chào cả nhà, em thấy hôm nay ai cũng đau đầu về phần HTKK mới.
Em cũng đau đầu quá, tải về mà mãi không sử dụng được, trưa nay tải theo đường link của anh Tranvanhung thì mở được, nhưng sao em in ra không có mã vạch, mà phần 09/KK chỉ tiêu 21 có vấn đề hay sao mà không ra số đúng như mình tính thuế ngoài excel, các anh chị có ai làm được không hướng dẫn em với, em đang rối quá

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

meo nho

Trung cấp
27/2/08
98
0
0
tp.HCM
À, các anh chị ơi Còn phần báo cáo quyết toán năm, nếu mình đã làm xong theo HTKK 2.1.0, ký và đóng thành cuốn hết rồi, sáng mai đi nộp thì có được không hay phải bỏ đi và làm lại, các anh chị biết chỉ em với

nhungk

nhungk

Trung cấp
2/6/09
193
1
0
37
buôn ma thuột
Chào cả nhà, em thấy hôm nay ai cũng đau đầu về phần HTKK mới.
Em cũng đau đầu quá, tải về mà mãi không sử dụng được, trưa nay tải theo đường link của anh Tranvanhung thì mở được, nhưng sao em in ra không có mã vạch, mà phần 09/KK chỉ tiêu 21 có vấn đề hay sao mà không ra số đúng như mình tính thuế ngoài excel, các anh chị có ai làm được không hướng dẫn em với, em đang rối quá
thuế TNCN không có mã vạch đâu bạn ơi

C

congchuaruby

Sơ cấp
15/12/09
5
0
0
quan phu nhuan
Mình cũng tải phần mềm HTKK 2.5.0 mới và in phần thuế TNCN cũng không có mã vạch nữa. Nhưng mà mẫu 09/KK-TNCN in ra lại có mã vạch. Có ai biết chỉ mình với

N

nhai

Guest
27/3/06
5
0
0
40
Tp.HCM
Phần quyết toán thuế TNCN thì không có mã vạch.
Mình đọc trên trang web thuế thì những ai đã nộp báo cáo bằng excel or bằng 2.1 thì phải gửi lại dữ liệu cho cơ quan thuế. Bạn vào trang web thuế Tp.HCM or tổng cục thuế coi sẽ thấy.

N

nghuuthai

Trung cấp
23/10/06
89
0
0
Quận 12
Tốt nhất là sử dụng HTKK 2.1.0 đi. Hôm nay mình đi nộp BCT làm trên 2.5.0 cục thuế k nhận, nói là bị lỗi rồi

D

dtkhang

Sơ cấp
Ở cty mình, khi cài 2.5.0 thì Quyết toán TNCN khi in ra không có mã vạch. Tuy nhiên cái Trang bìa thì có mã vạch. Vậy là copy file dữ liệu vào CD, mai đi nộp Chi cục. "Sai đâu sẽ sửa đấy" vậy.

Mà sao bạn không hỏi cán bộ thuế phụ trách? Lúc "bí" quá thì cứ hỏi chơi xem CBT trả lời thế nào?

B

beshin

Guest
24/6/10
29
0
0
39
Gò Vấp
Đúng rồi bạn ơi tờ quyết toán thuế TNCN khi in ra không có mã vạch.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA