Nhập số lỗ vào tờ khai quyết toán thuế TNDN?

• Thread starter HUONGTHI202000
  • Ngày gửi
H

HUONGTHI202000

Guest
17/7/07
26
0
1
Bình Dương
Chào cả nhà, cho em hỏi vấn đề này nha
Em đang làm tờ khai quyết toán thuế TNDN năm 2009, nhưng đến chỉ tiêu B27 (Lỗ từ các năm trước chuyển sang), em không nhập số liệu vào được, mặc dù em đã làm kế hoạch chuyển lỗ trong phụ lục 03-2A/TNDN, mong các anh chị giúp em giải quyết khó khăn này, em xin cảm ơn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
La An

La An

thianan73@yahoo.com.vn
18/10/07
818
1
18
Cần thơ
Chào cả nhà, cho em hỏi vấn đề này nha
Em đang làm tờ khai quyết toán thuế TNDN năm 2009, nhưng đến chỉ tiêu B27 (Lỗ từ các năm trước chuyển sang), em không nhập số liệu vào được, mặc dù em đã làm kế hoạch chuyển lỗ trong phụ lục 03-2A/TNDN, mong các anh chị giúp em giải quyết khó khăn này, em xin cảm ơn.
ban down PM .2.5.0 về sử dùng

K

ketovi

Đời lận đận.....;)
24/7/04
189
2
18
Nơi SX bánh ... Cáy
Em cũng đang quan tâm vấn đề này, các bác tư vấn em với nhé

cobanbonmat

cobanbonmat

11/4/08
314
1
18
Thành phố Hồ Chí Minh
Phần mềm mới cũng vậy, huhuhu, cả nhà giúp giùm với vì đã quá hạn nộp lâu rồi. Cả nhà ai bít chỉ giùm tụi em chỗ chuyển lỗ sao nó ko cho đánh số vào, ma nó cũng hông tự động chyuển lỗ qua nữa. Em co số liệu năm cũ hẳn hoi thế mà nó chẳng chuyển, cũng chẵng gõ vào đc. Cho thêm phụ lục 03-2A vào cũng ko giúp đc gì!!! huhuhu

D

diepdung

Trung cấp
21/3/08
81
0
0
48
Hà nội
Phần mềm mới cũng vậy, huhuhu, cả nhà giúp giùm với vì đã quá hạn nộp lâu rồi. Cả nhà ai bít chỉ giùm tụi em chỗ chuyển lỗ sao nó ko cho đánh số vào, ma nó cũng hông tự động chyuển lỗ qua nữa. Em co số liệu năm cũ hẳn hoi thế mà nó chẳng chuyển, cũng chẵng gõ vào đc. Cho thêm phụ lục 03-2A vào cũng ko giúp đc gì!!! huhuhu

Thế năm nay em có lãi không mà chuyển lỗ
Nếu không có lãi nó không cho nhập đâu

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA