Báo cáo tài chính năm 2009 phải nộp cho những cơ quan nào?

• Thread starter meo nho
  • Ngày gửi
M

meo nho

Trung cấp
27/2/08
98
0
0
tp.HCM
Chào đại gia đình kế toán.
Các anh chị cho em hỏi báo cáo tài chính 2009 mình in thành 3 bộ đúng không ạ. Mình phải nộp cho những cơ quan nào, và các cơ quan này đều nộp các bảng như nhau hay có khác biệt gì không ạ. o biết trả lời giúp em với

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

meo nho

Trung cấp
27/2/08
98
0
0
tp.HCM
có anh chị nào biết chỉ giúp em với

M

minh toan

Cao cấp
9/6/08
335
1
0
000
Theo như công ty mình thì nộp cho Cơ quan thuế, cho các cổ đông, còn cơ quan thống kê thì không thấy có thông báo gì cả vì có một số công ty cơ quan thống kê có thông báo gửi, nhưng cty mình thì không thấy thông báo

M

meo nho

Trung cấp
27/2/08
98
0
0
tp.HCM
Bộ của Phòng thống kê và thuế giống nhau hả bạn.
Cty mình năm ngoái kế toán cũ nộp cho thuế 2 bộ, nhưng sao mình thấy trên diễn đàn nói in 3 bộ, vậy cuối cùng là thuế 1 b hay 2

K

khiem0153

Guest
26/3/08
21
0
1
Hanoi
01 bản nộp chi cục thuế, 01 bản nộp phòng thống kê UBND quận, ngoài ra phải kê khai các thông tin vào mẫu thống kê nữa.

M

meo nho

Trung cấp
27/2/08
98
0
0
tp.HCM
01 bản nộp chi cục thuế, 01 bản nộp phòng thống kê UBND quận, ngoài ra phải kê khai các thông tin vào mẫu thống kê nữa.

Bạn ơi mẫu thống kê ở đâu, lên đó ng ta phát cho mình hay mẫu đó lấy từ đâu, chỉ mình biết với, lần đầu tiên làm báo cáo và cũng là lần đầu đi nộp nên nhiều cái chưa rõ

timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC

Ở Quảng Ninh còn phải nộp 01 bản cho Sở Kế hoạch và đầu tư Tỉnh (nếu vay vốn tại Ngân hàng cũng phải nộp 01 bản cho họ).

M

misstran0585

Sơ cấp
22/10/09
49
0
6
39
Nam Định" quê hương tôi"
Hi, chào cả nhà!
Các bạn cho mình hỏi : Hiện tại mình đang làm cho chi nhánh của 1 tập đoàn ( chi nhánh tại HN) và bên mình hạch toán phụ thuộc thì mình có phải nộp BCTC cho cơ quan thống kê không ? ( Mình đã nộp BCTC cho chi cục thuế rồi).
Cảm ơn các bạn nhiều!

X

xuyennguyen

Guest
10/3/10
4
0
0
cần thơ
lam 4 bộ : chi cuc thuế, cuc thống kê, UBND nơi mình đăng ký kinh doanh (neu ho yêu cầu), công ty lưu lai một bộ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA