Không ghi lại dữ liệu được.

• Thread starter lequyen2007
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
L

lequyen2007

Guest
19/11/07
44
0
0
40
thanh pho ho chí minh
Mình làm báo cáo tháng, làm xong nhân nút "GHI" nó ko báo là "Đã ghi dữ liệu thành công", tắt đi mở lại, dữ liệu mất tiêu. Ai biết chỉ mình với

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

lequyen2007

Guest
19/11/07
44
0
0
40
thanh pho ho chí minh
Sai thì nó báo, mà ghi thì chằng thấy gì, tắt mở lại mất hết trơn,vậy là sao vậy, help mình với!!!!!

nhungk

nhungk

Trung cấp
2/6/09
193
1
0
37
buôn ma thuột
Nhung cũng bị vậy, nhập lại thêm lần nữa ấn ghi nó lại đwocj
Bnạ thử nhập lại rồi ấn nút ghi

L

lequyen2007

Guest
19/11/07
44
0
0
40
thanh pho ho chí minh
Mình nhập lại 3 lần rùi đó bạn, nhấn ghi nó ko báo gì khi tắt nó hỏi có muốn ghi lại thông tin thay đổi ko? Trả lời có thì cũng ko thấy gì, trả lời ko thì mất hết dữ liệu luôn

ngothao2112

ngothao2112

Trung cấp
Mình nhập lại 3 lần rùi đó bạn, nhấn ghi nó ko báo gì khi tắt nó hỏi có muốn ghi lại thông tin thay đổi ko? Trả lời có thì cũng ko thấy gì, trả lời ko thì mất hết dữ liệu luôn

Mình tải về và vẫn sử dụng bình thường, ko vấn đề gì hết. Có thể phần mềm bạn tải về bị lỗi gì đó, bạn nên tháo gỡ phần mềm cũ và sao lưu dữ liệu rùi cài đặt phần mềm mới. Mình đã kê khai thuế tháng 2 thấy ghi dữ liệu vẫn bình thường.

M

meocat

Guest
13/3/10
2
0
0
41
HCM
cac bạn ơi mình làm tháng 2 ko được, dù bằng phần mềm nào cũng bị lỗi làm sao đây? lỗi là có 3 số 0 ở cuối MST cty thì lên thuế ko quét được. help me@@@@@@

nhungk

nhungk

Trung cấp
2/6/09
193
1
0
37
buôn ma thuột
cac bạn ơi mình làm tháng 2 ko được, dù bằng phần mềm nào cũng bị lỗi làm sao đây? lỗi là có 3 số 0 ở cuối MST cty thì lên thuế ko quét được. help me@@@@@@
câu hỏi này nhiều thành viên đã hỏi rồi, bạn cố gắng tìm đọc nha

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,078
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Mình làm báo cáo tháng, làm xong nhân nút "GHI" nó ko báo là "Đã ghi dữ liệu thành công", tắt đi mở lại, dữ liệu mất tiêu. Ai biết chỉ mình với
Các bạn đang sử dụng phiên bản nào? Bất cứ lỗi báo cáo nên cho người khác biết các bạn đang dùng phiên bản nào nhé. Dù là bản nào thì topic này cũng khóa lại, sáng mai các bạn đợi thông tin về phiên bản mới nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA