Chứng từ tài sản cố định

• Thread starter tomsun
  • Ngày gửi
T

tomsun

Guest
18/2/10
14
0
0
45
hà nội
:wall:Có ai làm trường học ko em mới làm có ai có mẫu hợp đồng và mẫu thanh lý hợp đồng ko cho em mới đại loại là tất cả quy trình mua sắm mới tài sản ,ví dụ mua điều hòa hoặc đàn .Có thông tư hướng dẫn nào về mua sắm mới tài sản ở trường học công và là sự nghiệp có thu và cả ngân sách cấp nữa theo thông tư hướng dẫn nào chi cho em với thanksđịa chỉ email của em gửi cho em ngocnh_ngocnhi441@yahoo.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoangcuongnet

Trung cấp
2/2/09
150
0
16
39
hai duong
theo quyết định 43 nhé, tìm trên mạng, mua sắm thì chỗ bán đã có sẵn hợp đồng kinh tế rồi chỉ việc thoả thuận giá thôi mà:D. Tuỳ từng giá trị tài sản, bạn nên đọc các thông tư hay quyết định của uỷ ban tỉnh bạn như tỉnh mình cứ trên 30t thì phải có quyết định của giám đốc, trên 50t thì phải thẩm định giá.

T

tomsun

Guest
18/2/10
14
0
0
45
hà nội
cho minh hoi chi co QD43 thôi à còn phải doc nhung tt nao nua thanks. minh dang chuan bi nhan ban giao ban co mau bien ban nhan ban giao kiem ke TSCD ko gui cho minh tham khao nhe gui qua email cho minh dc ko thanks.

Sửa lần cuối:
H

hoangcuongnet

Trung cấp
2/2/09
150
0
16
39
hai duong
mẫu thì tìm theo quyết định 19 của BTC nhé, còn có thông tư 71 hướng dẫn thực hiện quyết định 43, bạn chịu khó đọc qua đi, mình thấy cũng không có gì nên kô cần nói chi tiết lắm.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA