Big4 2010

• Thread starter pipi134
  • Ngày gửi
pipi134

pipi134

Trung cấp
11/11/09
152
5
0
36
Sơn Tây
Đến hẹn lại lên, tớ lập topic này để các bạn cùng chí hướng gia nhập chiến trường Big4 năm 2010 tham gia, đồng thời welcome tất cả các thành viên trên website có quan tâm (đặc biệt là chia sẻ kinh nghiệm và thông tin...hihi).

Chắc hẳn mỗi năm một khác, chúng ta cùng cập nhật và chia sẻ trong quá trình apply nhé. Tớ đoán chỉ vài tuần nữa thôi là sự kiện này sẽ rất hot rồi.

Nào cùng khởi động...!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoangyenpro

Guest
23/4/08
33
0
0
somewhere
Đến hẹn lại lên, tớ lập topic này để các bạn cùng chí hướng gia nhập chiến trường Big4 năm 2010 tham gia, đồng thời welcome tất cả các thành viên trên website có quan tâm (đặc biệt là chia sẻ kinh nghiệm và thông tin...hihi).

Chắc hẳn mỗi năm một khác, chúng ta cùng cập nhật và chia sẻ trong quá trình apply nhé. Tớ đoán chỉ vài tuần nữa thôi là sự kiện này sẽ rất hot rồi.

Nào cùng khởi động...!!!

copy---> paste thì phải ghi nguồn tài liệu chứ bạn ơi. Bài này của bạn Samsam trên diễn đàn kiemtoan.com.vn mà.

K

kiechi

Guest
4/5/10
3
0
0
Hà nội
Bạn nào nhận được mail từ chối của KPMG chưa? Bây giờ sợ nhất là mở hòm thư thấy mail của KPMG, hic:037:

P

pth42i2

Guest
9/2/10
16
0
0
35
Hà Nội
thế Big4 đã tuyển rồi sao. hự hự. em chưa có tí thông tin j cả. muốn tham gia mà ko biết tị thông tin j, dễ out quá trời. em định join vào deloitte chứ mà out chắc chắn quá, tiếng anh của em ko ngon j cả. Em cũng muốn hỏi ai có thông tin j về kiểm toán UHY mách em với, em muốn biết bên đó nguời ta phỏng vấn thế nào? có cần nhiều tiếng anh như Big4 ko

V

vanlee

Guest
8/5/10
1
0
1
Hà Nội
Tớ không biết thi tuyển graduate ở big4 thì ntn. nhưng hồi tớ đi thi tuyển intern ở KPMG thì có 2 vòng: vòng 1 là thi viết essay trong 30p. vòng 2 là interview. vòng interview toàn nói tiếng anh không hà. không khó đâu, họ chỉ hỏi những gì liên quan đến application của bạn thui, có cả nghiệp vụ nữa đó.

K

kinodo9x

Guest
9/3/10
1
0
0
HCM
Các anh chị cho em hỏi:
1. Ngoài việc điền Application form Online, em có cần đính kèm CV hay những gì khác liên quan ko ạ?
2. Cần chuẩn bị những gì cho vòng Essay và Interview ạ. Em hoàn toàn chưa có kinh nghiệm trong vấn đề này ^^
3. Nếu chuyên ngành của em chỉ là Business English, ko liên wan tí nào tới Kế toán hay Kiểm toán. Nhưng em hiện đang theo học CAT, và chỉ mới tới T3 thôi :( , vậy có khó khăn gì ko ạ?
Em mong nhận được lời khuyên từ các anh chị ^^

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA