Không nhập mã số thuế đơn vị trong HTKK 2.5.1

• Thread starter nguyen thu xoan
  • Ngày gửi
N

nganha20us

Sơ cấp
22/1/10
12
0
1
tp hcm
Các bạn cho mình hỏi, tại sao mình vào Quyết toán thuế TNCN nhung khi điền đầy đủ thông tin muốn in nhưng không thấy chỗ nào in để trình sếp kí . Phiên bảng mới 2.5.2 ra làm cho phiên bảng củ bị lỗi theo . Cóa ai có cách jì júp hok ?:wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

dienhoa

Guest
19/5/10
2
0
0
hanoi
các Bác cho Em hỏi lỗi này khắc phục kiểu gì vậy ah? Em không thấy ai update lỗi này nhỉ? Em bị suốt từ hôm 20/5 đến giờ, Em cũng vừa cài lại bản 2.5.2 vẫn bị lỗi như bản 2.5.1 luôn. Lại sắp phải báo cáo thuế phiền các Bác giúp Em với nhé.

Cảm ơn các Bác nhiều!

T

thuylinh1311

Sơ cấp
4/6/10
16
0
0
Hanoi
Khi cài đặt HTKK 2.5.2 mình cũng bị lỗi khi nhập mã số thuế. Sau đó mình remove và cài đặt lại chạy tốt. Vấn đề là lúc bạn tải phần mềm về bạn lưu nó ở thư mục nào thì trong quá trình cài đặt có phần đường dẫn bạn phải chọn đúng thư mục đó để cài đặt thì sẽ chạy bình thường.:015:

C

chritvas

Guest
2/3/10
3
0
0
Sài Gòn
Trời ạ mình cũng bị tình trạng nhập MST vào nó im re luôn! Cài đi cài lại nhiều lần cũng vậy. Có cảm giác hình như window nó thiếu file gì đấy nên k link được và k chạy phần mềm được. Có cao thủ nào có ý kiến giúp k? Pó tay rùi!

O

Ong VOVE

Trung cấp
8/5/10
132
0
0
U MINH
Trời ạ mình cũng bị tình trạng nhập MST vào nó im re luôn! Cài đi cài lại nhiều lần cũng vậy. Có cảm giác hình như window nó thiếu file gì đấy nên k link được và k chạy phần mềm được. Có cao thủ nào có ý kiến giúp k? Pó tay rùi!

Xoá sạch HTKK đã cài trước đó (xoá bằng phần mềm chuyên dụng như your Uninstaler để sạch luôn trong Regestry), khởi động máy, tắt tường lữa, PM Virut và tiến hành cài đặt.

T

truclinhnnt

Guest
17/5/10
2
0
0
nha trang
Thắc mắc của bạn giống hệt như máy của mình. Khi cài HTKK 2.5.1 vào thì khởi động phần mềm HTKK nhập MST nhấn "đồng ý" mà phần mềm cứ đứng im. Restart lại máy tính cũng vậy. Gỡ bỏ HTKK 2.5.1 và cài đặt lại từ đầu nó cũng vậy.không hiểu nổi. Ai biết giúp mình với, gần đến kì BC thuế rùi.

A

Autumn4U

Sơ cấp
19/6/10
8
0
0
Gia Lâm - HN
Không biết còn bác nào cũng bị trường hợp không nhập được mã số mới không? Máy tính của tôi cũng đang mắc phải lỗi này. Đọc những bài trên tôi thấy có 3 ,4 biệt pháp khắc phục tôi thử cả rồi mà không đc. Không biết nguyên nhân chính xác của lỗi này là gì nữa.

Bác nào cao thủ tư vấn thêmcho tôi xử lý vụ này nhé.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA