Tìm mã số thuế CN

• Thread starter kaka02
  • Ngày gửi
K

kaka02

Guest
3/4/08
19
0
0
39
Ninh Bình
Các bác cho e hỏi: Cty em đã kê khai danh sách cấp mã số thuế cá nhân( chia làm nhiều đợt) nhưng bên cơ quan thuế chỉ mới cung cấp cho bên e mã số thuế của những người làm đợt đầu. Bây giờ em đang làm QT TNCN nhưng ko biết vào đâu để tìm mã số thuế của những người đề nghị cấp lần 2, 3? E đã vào trang web: tncnonline.com.vn nhưng ko vào được. Bác nào biết chỉ giúp em với. Thank!

Khóa học Quản trị dòng tiền
secre

secre

Trung cấp
8/5/09
95
1
0
Nghệ an- TPHCM
Thứ nhất! Bác nên cố gắng vào lại trang đó mà tra Hoặc là bác lên trên Phòng Thuế thì họ cũng vào trang đó tra cho Bác thôi mà!

B

BE CHI

Trung cấp
26/2/09
178
6
18
tp ho chi minh
Các bác cho e hỏi: Cty em đã kê khai danh sách cấp mã số thuế cá nhân( chia làm nhiều đợt) nhưng bên cơ quan thuế chỉ mới cung cấp cho bên e mã số thuế của những người làm đợt đầu. Bây giờ em đang làm QT TNCN nhưng ko biết vào đâu để tìm mã số thuế của những người đề nghị cấp lần 2, 3? E đã vào trang web: tncnonline.com.vn nhưng ko vào được. Bác nào biết chỉ giúp em với. Thank!

Làm theo kinh nghiệm của mình đi. Đăng ký lại trên mạng cho những người đó. Nếu trước đây đã đăng ký trên mạng thì bây giờ phải đổi tên tệp. Sau đó chờ. Nếu đã cấp rồi thì kết quả sẽ báo là đã cấp và ghi lại MST đã cấp - nếu chưa thì sẽ nhận đuợc MST mới.