Báo cáo tài chính bị trả lại

• Thread starter taquynhnga
  • Ngày gửi
T

taquynhnga

Sơ cấp
21/1/10
8
0
1
Hà Nội
Cả nhà ơi. Có ai quận Hà Đông ko ạh? Công ty em, sáng nay đi nộp BCTC năm 09 thì có 1 trang cuối ở BCTC ko đọc được mã vạch. Cô ấy bảo mang về nhà sửa lại. Hichci. Nhưng ko biết vì lý do nào nữa. Nếu làm sai thì phầm mềm ko cho in ra. Nhưng đằng này, phần mềm vẫn cho in ra bình thường. Ko hiều làm sao mà mã vạch lại không đọc được nữa.
Có mỗi trang cuối về Kết quả hoạt động sản xuất kinh doanh Phụ lục 03-1A
Cứ phải đi đi đi lại lên thuế thì chết mất. :wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Delanchung

Delanchung

Trung cấp
3/7/09
70
1
0
Nam Định
Cả nhà ơi. Có ai quận Hà Đông ko ạh? Công ty em, sáng nay đi nộp BCTC năm 09 thì có 1 trang cuối ở BCTC ko đọc được mã vạch. Cô ấy bảo mang về nhà sửa lại. Hichci. Nhưng ko biết vì lý do nào nữa. Nếu làm sai thì phầm mềm ko cho in ra. Nhưng đằng này, phần mềm vẫn cho in ra bình thường. Ko hiều làm sao mà mã vạch lại không đọc được nữa.
Có mỗi trang cuối về Kết quả hoạt động sản xuất kinh doanh Phụ lục 03-1A
Cứ phải đi đi đi lại lên thuế thì chết mất. :wall:

Cái chuyện đọc mã vạch không được là chuyện thường. Không đọc được là do nguyên nhân mã vạch nó di dít lại rất nhỏ - Đây là nguyên nhân máy tính của bạn có vi rút. Nếu bạn in lần 2 mà vẫn ko đọc được thì hãy sao lưu và đến chi cục in và nhờ đọc thử ngay tại đó nếu đọc được thì hãy mang về xin chữ ký và yên tâm nộp.

tambe

tambe

Trung cấp
24/8/09
124
0
0
hanoi
có thể là do máy tính cũng có thể là tại máy in công ty bạn.mình đi nộp tờ khai thuế hàng tháng ấy, cũng có lần không đọc dược mã vạch của một bản. tìm nguyên nhân đó là do máy in công ty mình. Sửa xong hàng tháng đi nộp là ok. chúc bạn sớm tìm ra giải pháp khăc phục.

H

hongdieu217

Guest
17/3/10
1
0
0
36
tiengiang
các anh chị ơi, giúp em với, báo cao tài chính mục số 22.Vốn chủ sở hữu, có dòng lỗ trong năm nay em ghi số âm vào đó, vì theo em được biết thì không cần ghi số âm. như vậy có tạm chấp nhận được ko vậy? anh chị nào biết xin gửi câu trả lời dùm em tới mali của em nhé! hongdieu217@yahoo.com.vn. cám ơn anh chị nhiều nhiều!!

C

cocman

Sơ cấp
29/1/10
13
0
1
TP.HCM
các bác ơi có ai có file excel macro báo cáo LCTT trực tiếp không vậy cho em xin. Em đang làm BC LCTT mà cứ cộng cộng trừ trừ hoài mệt wá.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA