Hỗ trợ trực tiếp về QTT TNCN tại Hà Nội!

• Thread starter Va Anh Toi
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Địa điểm hỗ trợ tại cafe - F5 Địa chỉ: Số 107, Nhà D4, Khu tập thể Nghĩa Tân, Dịch Vọng, Cầu Giấy Hà Nội.

Bắt đầu từ ngày mai 24/3 đến ngày 03/04. Thời gian từ 17h15 đến 19h30, (riêng thứ 7 và chủ nhật buổi sáng lúc 9h, buổi chiều từ 2h).

Thành viên và khách tại Hà Nội có nhu cầu cần hỗ trợ, có các thắc mắc liên quan đến việc xác định thu nhập chịu thuế TNCN đến với F5 sẽ được giải đáp và thưởng thức cafe - Điểm hẹn Webketoan

Khóa học Quản trị dòng tiền
I

incon

Guest
hội đồng tư vấn gồm những ai vậy bác ơi. Mai em wa hỏi chút. Đang cần vớ mà thuế thì dạy chung chung quá

phong2v

phong2v

Guest
hội đồng tư vấn gồm những ai vậy bác ơi. Mai em wa hỏi chút. Đang cần vớ mà thuế thì dạy chung chung quá
Bạn hãy yên tâm, mọi thắc mắc của bạn về QT thuế TNCN đảm bảo là sẽ được giải đáp, và ko những thế lại còn chuẩn nữa

T

Ton Phuong Linh

Sơ cấp
8/11/09
49
0
6
Ha Noi
Bác Phong 2V thì em yên tâm rồi, thế bác cũng ở trong hội đồng hỗ trợ thuế TNCN à, khi nào bác có ở đó để em qua hỏi bác mấy vấn đề.

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,923
11
38
Nam Dinh
Topic này chỉ dùng để hỗ trợ các thành viên có nhu cầu và vướng mắc về thuế TNCN. Tất cả mọi ý kiến khác các bạn hỏi đúng topic của nó nhé!

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Ngày đầu tiên trực tại F5 - Điểm hẹn Webketoan, không có thành viên và khách nào cần hỗ trợ hoặc thắc mắc gì.

thanh nga 87

thanh nga 87

Thành viên ít truy cập
17/11/08
271
1
0
Dưới bầu trời bao la
Ngày đầu tiên trực tại F5 - Điểm hẹn Webketoan, không có thành viên và khách nào cần hỗ trợ hoặc thắc mắc gì.

Không phải đâu Pác, do hạn nộp quyết toán thuế TNCN 2010 là 31/5 với lại bây giờ đang trong giai đoạn làm BCTC năm bận quá nên không đi được đấy thui, theo e BĐH nên giãn thời gian ra chút nữa đi ah:036:

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Không phải đâu Pác, do hạn nộp quyết toán thuế TNCN 2010 là 31/5 với lại bây giờ đang trong giai đoạn làm BCTC năm bận quá nên không đi được đấy thui, theo e BĐH nên giãn thời gian ra chút nữa đi ah:036:
Cám ơn bạn đã viết ra, trước khi Va Anh Toi mở topic này cũng có suy nghĩ như vậy, nhưng vì nhiều thành viên của Web đưa ra các vấn đề chưa rõ về cách xác định thu nhập chịu thuế và phần mềm hỗ trợ quyết toán thuế TNCN. Là Mod của box thuế TNCN - Webketoan, Va Anh Toi cũng mong muốn góp thêm một phần hiểu biết của mình, thảo luận và giải đáp những thắc mắc về thuế TNCN để các thành viên của Web nói chung và cá nhân có thu nhập khai thuế đủ và đúng.
Va Anh Toi cũng chỉ là thành viên của Web, mong muốn các thành viên khác cùng tham gia và thảo luận.

H

hoanganh302

Guest
4/2/09
3
0
0
44
Ha Noi
Chào bạn Va Anh Toi, bạn cho mình hỏi trong bàng kê 05A/ KK , những lao động chưa có MST cá nhân mình không thể nào lưu được. Phần mềm chỉ lưu những lao động đã có MST cá nhân, có phải phần mềm HTKK 2.5.1 bị lỗi hay mình làm sai ở đâu? Cảm ơn bạn.

P

pnphuong

NHẪN
12/12/02
610
7
18
Hanoi
Chiều này về để bác VAT giải đáp thắc mắc thôi chứ phần mềm có nhiều vướng quá. Bên mình nhập số liệu vào 05B rồi chuyển sang 09 để in tờ khai quyết toán cho các cá nhân thì cứ hiện mã số chung của công ty, khong nhẩy được số liệu của từng người. Ko hiểu thao tác sai ở đâu hay do PM có vấn đề.

S

summer227

Guest
5/11/08
46
0
0
40
hà nội
phần mềm 2.5.1 ko cho lưu những người chưa có MST. Phải làm thế nào các bác nhỉ. Có khi mai phải đên cafe F5 hỏi thôi

X

xuanhoahoa

Trung cấp
19/12/08
96
0
0
ha noi
Mình cũng muốn tới đó nhưng sao các bác không hỗ trợ thêm vài ngày thảo luận nữa, mình muốn đến vào thứ 7 sau là (10/4) được không.

L

leanhdung81

Trung cấp
7/6/09
143
0
16
42
ha noi
Sao các bác ko có hỗ trợ quyết toán T.TNDN????
Cái này mới ban căng tuy hết hạn nộp roài.

L

linhtb

Guest
14/8/09
0
0
1
47
Thái Bình
Mình ở xa không có điều kiện để đến trực tiếp F5. đành hỏi trên diễn đàn thôi. Rất mong được sự chỉ giáo và giúp sức của các bạn.
Cảm ơn Va Anh Toi cùng các bạn trong diễn đàn đã tạo ra topic này. Xin cảm ơn các bạn.

N

nguyenthanh09

Cao cấp
30/1/09
255
3
0
Hà Nội
Topic này vắng teo thế các bác.
Ko biết tình hình hỗ trợ thế nào rồi????

nhungmuadauyeu

nhungmuadauyeu

Trung cấp
6/11/09
103
0
16
Ha Noi
Địa điểm hỗ trợ tại cafe - F5 Địa chỉ: Số 107, Nhà D4, Khu tập thể Nghĩa Tân, Dịch Vọng, Cầu Giấy Hà Nội.

Bắt đầu từ ngày mai 24/3 đến ngày 03/04. Thời gian từ 17h15 đến 19h30, (riêng thứ 7 và chủ nhật buổi sáng lúc 9h, buổi chiều từ 2h).

Thành viên và khách tại Hà Nội có nhu cầu cần hỗ trợ, có các thắc mắc liên quan đến việc xác định thu nhập chịu thuế TNCN đến với F5 sẽ được giải đáp và thưởng thức cafe - Điểm hẹn Webketoan

Trời đất. Hnay E mới đọc bài này. Kể có thêm thời gian thì rủ người yêu đi uống cafe tranh thủ hỏi các bạn. Vậy mà... tiếc quá!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA