Trận giao hữu T5-11/08/05 đây!!!!

• Thread starter omargiaochu
  • Ngày gửi
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Phí quá, tối nay có việc riêng, không đi được rồi, chúc WfC thành công rực rỡ, làm trận hoành tráng giống hôm trước ấy anh em nhé, nhớ là phải vác được " con" nào giống " con thò thụt" của chú Oitroioi ấy, hôm sau còn đấu giá

p.s : Oitroioi: anh chả thấy chú feedback gì cả? chán ghê cơ, mấy anh em ở đây chờ mỏi cả mắt hehe

Khóa học Quản trị dòng tiền
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Nỗi buồn cổ động viên

maco nói:
Cổ động viên nhớ mặc quần áo thể thao để được vào sân bóng nhé. :))
Cái này là hơi bất cập đây, em toàn quần áo thể thao mặc ...mùa đông, thế thì giời này mặc sao nổi! Bác nào đặt sân phải kiêm luôn vai trò Nịnh bảo vệ cho bọn em nhờ cái, vì em toàn từ công ty phóng ra SVĐ thôi :wall:

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
phuonghoanglua nói:
Cái này là hơi bất cập đây, em toàn quần áo thể thao mặc ...mùa đông, thế thì giời này mặc sao nổi! Bác nào đặt sân phải kiêm luôn vai trò Nịnh bảo vệ cho bọn em nhờ cái, vì em toàn từ công ty phóng ra SVĐ thôi :wall:

Không sao đâu. ra đến sân rồi cởi cũng được mà. miễn là trông nó thể thao một tí là được í mà.

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Cáo ....

Đồng chí cam_to nguyên cầu thủ số 80 là thành viên của WFC đã chính thức không thể có mặt trong trận đấu ngày hôm nay. Cũng biết rằng là một tổn thất rất lớn đối với đội bóng cũng như đội bia. Mặc dù được sự tận tình rủ dê của anh em cũng như chị em trong WFC nhưng vào hồi 7h30 ngày hôm nay Cam_to chính thức .... ra mắt ...
Thôi vì tương lai con em chúng ta, các bác thông cảm cho camto vắng mặt buổi hôm nay.

Kính báo !

loboglory

loboglory

Cao cấp
17/12/04
286
2
18
40
Ha noi
cam_to_80 nói:
Cáo ....

Đồng chí cam_to nguyên cầu thủ số 80 là thành viên của WFC đã chính thức không thể có mặt trong trận đấu ngày hôm nay. Cũng biết rằng là một tổn thất rất lớn đối với đội bóng cũng như đội bia. Mặc dù được sự tận tình rủ dê của anh em cũng như chị em trong WFC nhưng vào hồi 7h30 ngày hôm nay Cam_to chính thức .... ra mắt ...
Thôi vì tương lai con em chúng ta, các bác thông cảm cho camto vắng mặt buổi hôm nay.

Kính báo !

-----------------------------------------------
Anh Cam_to cố gắng nghĩ ra cách nào vẹn cả đôi đường đi! Em VD cho 1 c
ách nhé: Anh có thể mời cả gia đình của chị đi xem trận đấu này và nói đây là một trận đấu rất hay sau đó ra mắt luôn! ok!

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Cam_to ko đi thì ai tranh áo số 80 thì nhào zô nào , tẹo nữa áo về chuẩn bị War tranh áo nhá :lol:

ToiyeuVN_2004

ToiyeuVN_2004

Guest
15/9/04
108
0
0
Ha noi
Va Anh Toi nói:
Hey.
ToiyeuVn 2004: In số áo từ số 90 đến số 99, chứ làm gì có số áo 73 đau mà xin đăng ký
Nếu bạn muốn có số áo đó thì bạn mua Bộ quần áo thể thao giống đội bóng xong rồi nhờ Hoadonbanle in hộ.
Thế này thì khó quá, chưa tham gia CLB thì làm sao biết màu cờ sắc áo đội bóng cơ chứ, chỉ biết mỗi cái LOGO hoành tráng của WFC. Chúng ta post cái LOGO rồi sao không Post thêm cả màu áo và màu quần của đội bóng yếu dấu của chúng ta nhỉ, nhất điịn cũng phải hoành tráng như cái LOGÔ chứ. Còn chuyện đăng ký 01 bộ thì gửi tới ông bà bầu và các thành viên quan chức của đội bóng là tui rất thích, đăng ký ở đây có được không và số nào cũng được... nhân đây thôi thì cũng nhờ Hoadonbanle tăng cường thêm 01 bộ ( hàng đăng ký online thanh toán sau) để khi nào có điều kiện ra sân còn có cái để mặc WFC .
- Chúng ta có quyền tin tưởng vào sự chiến thắng của WFC ! Anh em ta hãy đợi tin khải hoàn của WFC nào! :banana: :dzo: :eek:know:

ToiyeuVN_2004

ToiyeuVN_2004

Guest
15/9/04
108
0
0
Ha noi
ông Va Anh Toi ơi!

Thế này thì khó quá, chưa tham gia CLB thì làm sao biết màu cờ sắc áo đội bóng cơ chứ, chỉ vì máu quá lên đăng ký con số 73 mà quên mất đội bóng có bộ số " quái chiêu " và hơn nữa chỉ biết mỗi cái LOGO hoành tráng của WFC. Thôi tui xin đính chình và có ý kiến các nhân thế này:
- Chúng ta post cái LOGO rồi sao không Post thêm cả màu áo và màu quần của đội bóng yếu dấu của chúng ta nhỉ, nhất điịn cũng phải hoành tráng như cái LOGÔ chứ.
- Còn chuyện đăng ký 01 bộ thi đấu thì gửi tới ông bà bầu và các thành viên quan chức của đội bóng là tui rất thích, đăng ký ở đây có được không và số nào cũng được... ( Nếu có thể được: theo sự gới ý chính đáng của ông Va Anh toi, thôi thì cũng nhờ Hoadonbanle tăng cường thêm 01 bộ ( hàng đăng ký online thanh toán sau) để khi nào có điều kiện ra sân còn có cái để mặc WFC .
- Chúng ta có quyền tin tưởng vào sự chiến thắng của WFC ! Anh em ta hãy đợi tin khải hoàn của WFC nào! :banana: :dzo: :eek:know:

ToiyeuVN_2004

ToiyeuVN_2004

Guest
15/9/04
108
0
0
Ha noi
ông Va Anh Toi ơi!

Thế này thì khó quá, chưa tham gia CLB thì làm sao biết màu cờ sắc áo đội bóng cơ chứ, chỉ vì máu quá lên đăng ký con số 73 mà quên mất đội bóng có bộ số " quái chiêu " và hơn nữa chỉ biết mỗi cái LOGO hoành tráng của WFC. Thôi tui xin đính chính và có ý kiến cá nhân thế này:
- Chúng ta post cái LOGO rồi sao không Post thêm cả màu áo và màu quần của đội bóng yếu dấu của chúng ta nhỉ, nhất định cũng phải hoành tráng như cái LOGÔ chứ.
- Còn chuyện đăng ký 01 bộ thi đấu thì gửi tới ông bà bầu và các thành viên quan chức của đội bóng là tui rất thích, đăng ký ở đây có được không và số nào cũng được... ( Nếu có thể được: theo sự gới ý chính đáng của ông Va Anh toi, thôi thì cũng nhờ Hoadonbanle tăng cường thêm 01 bộ ( hàng đăng ký online thanh toán sau) để khi nào có điều kiện ra sân còn có cái để mặc WFC .

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA