xác định kêt quả kinh doanh tại công ty xây dưng

• Thread starter hongtrang15
  • Ngày gửi
H

hongtrang15

Sơ cấp
Chào các anh chị ! hiện tại em đang làm đồ án tốt nghịêp " Doanh thu tiêu thụ và xác định kết quả kinh doanh tại công ty xây dưng". Anh chị nào có tài liêụ tham khảo gì có thê giúp cho em đươcj ko ah? Em cảm ơn nhìu! địa chỉ mail của em : kimhue.gdc@gmail.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

huyenhungctho

Guest
14/1/10
1
0
0
can tho
mình cũng đang làm đề tài XĐKQKD và PPKQKD nữa nè, có j bạn lien hệ yahoo nha,..huyennhung_nhung@yahoo.com

P

PhanHang

Guest
3/3/09
1
0
0
Vũng Tàu
EM cũng đang viết đề tài " tiêu thụ và xác định kết quả kinh doanh" ở công ty xây lắp. Anh chị nào có bài mẫu hoặc có cơ sở lý luận về đề tài này cho em với. Địa chỉ của em là: phanhang2003@gmail.com

P

pham thi xuan

Guest
26/8/10
2
0
0
Hà Nội
minh dang lam do an tot nghiep ve cach xac dinh ket qua kinh doanh trong doanh nghiep xay dung, ban nao co ve co sơ ly luan ve de tai nay cho minh xin theo dia chi: xuan.xd@gmail.com

N

nguyenhoaidung

Guest
13/3/11
1
0
0
33
ho chi minh
hoài đang làm đề tài xác định kết quả hoạt động kinh doanh, nhưng không biết làm thế nào. Anh( chị) nào có tài liệu về đề tài này chì cho h với nhé! nik của H là : cobengoc_57
mail: hoaidung11@yahoo.com

A

amkhitinhyeu

Sơ cấp
16/5/10
9
0
0
TP. HCM
doanh thu chi phi xac dinh ket qua kinh doanh

ke toan doanh thu chi phi xac dịnh ket qua kinh doanh
:1nono:

N

nguyentranhoaimy

Guest
22/3/12
1
0
0
Lâm Đồng
Ðề: xác định kêt quả kinh doanh tại công ty xây dưng

hiện tại mh dang lam bao cáo tốt nghiệp đề tài xác định kết quả hoạt động kinh doanh tại công ty tư vấn thiết kế và xây dựng,pà konai có thể cho mh hỏi 1 số cái đc ko?
1) khi xác định doanh thu ; chi phí , mh có nên phân thành từng phần:tư vấn, d.vụ riêng ;và xây dựng riêng ko hay để chung?
2) quá trình ghi nhận doanh thu gồm những chứng từ nào và quá trình luân chuyển chứng từ đó như thế nào.
My thank pà kon nhìu nha !
Rất mong đc pà kon giải đáp giúp mh càng sớm càng tốt, thanks...........:011:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA