Giúp đỡ: Mất Báo cáo tình hình sử dụng Hoá đơn

• Thread starter Bella 0o0
  • Ngày gửi
B

Bella 0o0

Guest
1/2/10
4
0
0
Hà Nội
Mấy tháng trước em đã nộp Báo cáo tình hình SDHĐ tháng 12, quý 4 & năm 2009, người ta trả lại cho mình mỗi thứ 1 bản, nhưng do văn phòng bảo quản giấy tờ ko tốt nên bị thất lạc mất rồi :( Em lo quá!!!
Mọi người cho em hỏi mất mấy giấy tờ đó có sao không ạ? Sao này mình có cần sử dụng nữa không? Các anh chị giúp em với, em cảm ơn nhiều!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
NGUYEN VO BINH

NGUYEN VO BINH

Cao cấp
7/3/07
275
2
18
Trang Bang - Tay Ninh
Mấy tháng trước em đã nộp Báo cáo tình hình SDHĐ tháng 12, quý 4 & năm 2009, người ta trả lại cho mình mỗi thứ 1 bản, nhưng do văn phòng bảo quản giấy tờ ko tốt nên bị thất lạc mất rồi :( Em lo quá!!!
Mọi người cho em hỏi mất mấy giấy tờ đó có sao không ạ? Sao này mình có cần sử dụng nữa không? Các anh chị giúp em với, em cảm ơn nhiều!!!

Chào bạn Bella 0o0;640405
mất báo cáo tình hình sử dụng hoá đơn thì bạn làm lại thôi, báo cáo nầy đâu có đóng dấu nhận của cơ quan thuế đâu mà bạn lo quá vậy
Chỉ cần làm và đưa chi giám đốc ký rồi lưu vào hồ sơ của Công ty là được rồi
Thân chào bạn

B

Bella 0o0

Guest
1/2/10
4
0
0
Hà Nội
Chào bạn Bella 0o0;640405
mất báo cáo tình hình sử dụng hoá đơn thì bạn làm lại thôi, báo cáo nầy đâu có đóng dấu nhận của cơ quan thuế đâu mà bạn lo quá vậy
Chỉ cần làm và đưa chi giám đốc ký rồi lưu vào hồ sơ của Công ty là được rồi
Thân chào bạn
Báo cáo này có dấu nhận của cơ quan thuế, vì em đã nộp rồi, đây là bản trả lại mà. Em sợ sau này cần dùng lại thì rắc rối thôi. Mới làm chưa biết gì nhiều nên em lo lắm ạ ^ ^!

NGUYEN VO BINH

NGUYEN VO BINH

Cao cấp
7/3/07
275
2
18
Trang Bang - Tay Ninh
Báo cáo này có dấu nhận của cơ quan thuế, vì em đã nộp rồi, đây là bản trả lại mà. Em sợ sau này cần dùng lại thì rắc rối thôi. Mới làm chưa biết gì nhiều nên em lo lắm ạ ^ ^!

Ủa báo cáo hoá đơn mà cũng có dấu nhận nữa là ở nơi bạn quá kỹ , bạn cứ làm lại rồi lên đó họ đóng dấu lại thôi
Chổ mình thì không có đóng dấu nhận
Thân chào bạn
:015: :015: :015:

B

Bella 0o0

Guest
1/2/10
4
0
0
Hà Nội
Dạ em cảm ơn!! Nhưng sau rồi mình còn cần dùng đến mấy báo cáo đó nữa ko ạ??

U

uyenphammk

Sơ cấp
29/6/09
4
0
0
Tp.HCM

Bạn cứ làm lại bản khác, ký tên, đóng dấu, lưu tại Cty. Còn nếu đem lên cơ quan Thuế sẽ không được đóng dấu lại, vì bản cũ người ta đã nhận của mình rồi.

N

nho oi

Guest
1/2/10
2
0
0
quang ngai
mẫu sổ CTGT theo QĐ 48

chào cả nhà, em là thành viên mới, cũng vừa mới vào nghề nên có nhiều bỡ ngỡ mong anh chị giúp đỡ.
hiện tại em dang làm cho công ty xây dựng em đang cần mẫu sổ CTGS dưới dạng excel mong cả nhà giúp em với
imail của em là: lethuykt1986@gmail.com
em chân thành cảm ơn:

timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
Dạ em cảm ơn!! Nhưng sau rồi mình còn cần dùng đến mấy báo cáo đó nữa ko ạ??

Bạn phải lưu ở Cty 01 bản, để đến cuối năm làm BC quyết toán SD hóa đơn.

V

vu mai

Guest
6/10/09
12
0
0
HYCT
Mình nghĩ là bạn nên làm lại ngay. Bây giờ bạn sẽ in mỗi thứ ra 3 bản, ký tên đóng dấu đầy đủ và có ghi chú là nộp lại do bị mất, sau đó lên chỗ mua hoá đơn nộp lại. Chắc sẽ bị phạt vì nộp muộn.

B

Bella 0o0

Guest
1/2/10
4
0
0
Hà Nội
Chị ơi mình nộp rồi sao lại bị phạt nộp muộn ạ???

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA