Happy birthday 2 ya, Mr. linhketoan !

• Thread starter ForestC
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
ồ, bữa nay là sinh nhật của linhkêtoan hả?, chúc mừng sinh nhật nhé, mà chúng ta cùng ở đội 3 rồi, đội 3 ơi, vào chúc mừng sinh nhật người ăn táo ấn tượng nhất nào...

Q

Quỳnh

Guest
27/1/05
22
0
0
47
Hà Nội
Chúc mừng sinh nhật bạn Linhketoan! Chúc khoẻ mạnh, công tác tốt và mau chóng có tin vui!

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Happy, happy, happy, happy, happy ( xin lỗi, đĩa đang vấp) birthday to... anh Linhketoan.
P/s: có nhiều quà không để em còn chộp nào, hehe!

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Chúc mừng sinh nhật Linhketoan, hy vọng sẽ được gặp bạn.

B

Bluehn

Trung cấp
14/6/05
121
0
16
46
Ha Noi
Chúc mừng linhketoan sinh nhật vui vẻ nhé. Tối nay linhketoan nhớ rủ Fangfang đi cổ vũ bóng đá luôn nhé. Nhân tiện đội bóng CFC tổ chức kép sinh nhật của bạn và đội bóng nhân dịp diện quần áo mới luôn thể.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Hi`, Chúc Sinh nhật Người Lính Kế toán, Chúc anh luôn giữ vững tinh thần "sốt 40oC vẫn xung phong ra trận"

V

van_accvn

Trung cấp
9/9/03
117
1
0
45
Hà Nội
Truy cập trang
smile, hep' pi bớt đây mistơ Linhketoan..., sinh nhật vui vẻ.

A

anhvp

Guest
23/10/04
41
2
8
46
Ha Noi
Ơ thế hôm qua là SN của linhketoan nhà ta à :O, chết thật dạo này lười quá không lên diễn đàn nên không biết. Hôm nay rảnh thì mới hay, dù sao thì cũng chúc linhketoan vui vẻ, mạnh khoẻ và hạnh phúc nhé. Muộn còn hơn không nhỉ phải không mọi người. :biggrin: À! Hôm nào gặp bác truyền nghề cho em cái, thấy bác cắn táo điệu nghệ quá làm iem phát thèm hihi...

L

LinhAoF

Guest
9/4/04
16
0
0
Ha Noi
Hi hi, bác Linhketoan nổi tiếng quá ha. Chúc mừng bác thêm tuổi mới nhiều niềm vui mới.

L

linhketoan

Guest
9/4/05
14
0
0
Hanoi
Xin cảm ơn những lời chúc tốt đẹp mọi người đã dành tặng, tôi đã có những người bạn rất thân thiện qua trang web của chúng ta, và đặc biệt là qua chuyến đi offline ở Thác Đa. Hy vọng WKT sẽ liên tục phát triển lớn mạnh và tôi sẽ được ngày càng gắn bó với WKT cùng các thành viên rất vui vẻ và trí tuệ của chúng ta. :jump:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA