sử dụng phần mềm HTKK nào

• Thread starter xo5206
  • Ngày gửi
X

xo5206

Guest
19/9/06
48
0
0
Thai Binh
Xin chào cả nhà!
Cả nhà ơi làm ơn cho mình hỏi làm báo cáo tài chính năm 2009 thì làm theo phần mềm nào vậy(ý minh hỏi là 2 chấm mấy ý mà), mình ở quận Đống Đa.
Không biết mai nộp có bị phạt không nữa.hixhix
Cả nhà giúp minh với, mình đang cần gấp à:wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall:.thanks

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
xin chào cả nhà!
Cả nhà ơi làm ơn cho mình hỏi làm báo cáo tài chính năm 2009 thì làm theo phần mềm nào vậy(ý minh hỏi là 2 chấm mấy ý mà), mình ở quận đống đa.
cả nhà giúp minh với, mình đang cần gấp à:wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall:.thanks

htkk 2.5.1

ACC4RUM

ACC4RUM

Cao cấp
2/3/09
1,667
315
83
Đà Lạt
Xin chào cả nhà!
Cả nhà ơi làm ơn cho mình hỏi làm báo cáo tài chính năm 2009 thì làm theo phần mềm nào vậy(ý minh hỏi là 2 chấm mấy ý mà), mình ở quận Đống Đa.
Cả nhà giúp minh với, mình đang cần gấp à:wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall:.thanks

90 ngày mà chưa nộp thì bị phạt là cái chắc rồi. Nghe nói BCTC làm trên HTKK 2.1 hoặc 2.5.1 đều được, chỉ có 1 bản 2.5 nào đó không thấy có phần BCTC nên không thể làm trên bản đó được rồi, hihihi....

J

jusesduc

Guest
21/7/05
17
0
1
61
TP.HCM
sao thấy lộn xộn quá, thay đổi xoành xoạch. Báo cáo tháng 3/10 trở về trước mình vẫn làm theo HTKK 2.1.0 => không có chuyện gì xảy ra (cơ quan thuế vẫn nhận). Nhưng báo cáo tháng 4/10 không biết có làm theo 2.5.1 không? Sao thấy mọi người la làng bị lỗi nhiều quá...hic... nên chưa dám cài 2.5.1 vào (trước mắt đã sao lưu mọi dữ liệu trong 2.1.0 rồi). Đến giờ phút này (10/5/2010) có bạn nào biết gì về chuyện kê khai theo HTKK nào không? xin giúp đở. Thanks nhiều. ( Mình làm ở Tân Bình, Quận 1, Tân Phú)

O

oanhvan8485

Sơ cấp
6/12/09
6
0
0
can tho
Cả nhà cho mình hỏi, mình dowload phần mềm HTKK về,mình nhập mã số thuế DN vào rồi chọn đồng ý,mà sao không thấy nó chạy gì hết vậy.mình mới sử dung phần mềm này lần đầu, chỉ giúp mình nha.

M

M Hien

Guest
11/6/09
40
0
6
34
TP Hải Dương
Cả nhà cho mình hỏi, mình dowload phần mềm HTKK về,mình nhập mã số thuế DN vào rồi chọn đồng ý,mà sao không thấy nó chạy gì hết vậy.mình mới sử dung phần mềm này lần đầu, chỉ giúp mình nha.

Chào bạn!
Theo mình thì khi bạn dowlaod phần mềm kế toán về máy, sau khi cài đặt bạn cần phải restart lại máy. Nếu bạn vẫn không vào được thì có thể máy bạn đang bị lỗi, và bạn cần kiểm tra lại xem phần mềm HTKK thuế cũ của bạn xem sao? Vẫn hoạt động bình thường chứ.
Ở chỗ mình khi mình kê khai phần mềm HTKK mới, thì trong lúc cài đặt nó có hỏi là : Nâng cấp hay cài đặt lại.
Bạn thử cài đặt lại xem./ Chúc bạn thành công.

L

levuong85

Guest
13/12/09
3
0
1
Hưng Yên
Ke toan cong ty xay dung

Dear cac anh chi/cac ban
Em sắp đi phỏng vấn, làm bài test tại 1 công ty xây dựng, đầu tư BDS nhưng em chưa có kinh nghiệm gì về lĩnh vực này. Anh chị nào có tài liệu, có kinh nghiệm làm lĩnh vực này rồi giảng giải và cho em xin tài liệu với.(Có những lưu ý, những vấn đề hạch toán khác Kế toán trong các DN SX, TM chẳng hạn..)

Em cảm ơn.

B

beshin

Guest
24/6/10
29
0
0
39
Gò Vấp
bạn sử dụng phần mềm HTKK 2.5.1 và 2.5.2 đều được hết

Xem nhiều