Mỗi tuần một chuyên đề

Sơ đồ luân chuyển chứng từ?

• Thread starter Gautrucxynh
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
O

ocda

Guest
28/2/11
1
0
0
34
hai phong
may quá, túm được cái sơ đồ của bác, đỡ mất công em mò mẫm lâu nay. thank bác nhìu...

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

cycycycycy

Guest
14/10/09
5
0
0
ha noi
ôi e thank s kiu bác

Không biết có phải bạn cần cái này không. Mình cũng ở Hà Nội nè. Có gì trao đổi thêm. Thân!

may có mấy cái sơ đồ của bác e mới hoàn thành được bản báo cáo thực tập tổng hợp :xxxxxxx

L

loan chu

Guest
26/3/11
1
0
0
thai binh
sơ đồ luân chuyển chứng từ

mình cũng đang làm báo cáo.bạn nào có kinh nghiệm j truyền cho mình với nhé.thanks

T

thuytn2

Guest
2/4/11
1
0
0
36
nghe an
sơ đồ luân chuyển chứng từ

cảm ơn sơ đồ của bạn nha! nhưng mà trường mình làm lưu đồ khó hơn thế này. có ai học đại học nha trang không nhỉ? giúp mình với!

K

ketoanthanhtai

Guest
25/2/11
1
0
0
thành phố HCM
rất cảm ơn các ban đã post bài này.! đây cũng là thứ mình đang cần đây! tks!!

C

changnd

Trung cấp
1/9/08
71
0
6
47
Hà Nội
Cảm ơn vì sơ đồ lưu chuyển ctừ của bạn rất hữu ích.

H

hiengq

Guest
8/6/11
1
0
0
kiengiang
cam on ban nhiu minh dang rat can den no de lam chuyen de cho bao cao thuc tap

N

nga69

Mưa mùa hè ^^
31/5/11
214
2
0
Nơi tình iu bắt đầu
Em cảm ơn anh danhtraipro nha. Em cũng tảiveefruif. Rất có ích. Cảm ơn anh nhìu nhìu..........

Cả nhà ơi cho em hỏi với ạ.
Em mới ra trường và làm cho một Công ty xây dựng cũng mới thành lập. Em rất mơ hồ về công việc vì chị kế toán làm trước em ko hề có sổ sách ctừ gì cả. Em phải bắt đầu từ đầu. Công ty hoạt động đc 6 tháng rùi nhưng công việc cũng ít. Em mún hỏi cả nhà là Công ty em làm theo hình thức kế toán Nhật ký chung thì em phải bắt đầu từ đâu ạ. Em cảm ơn mọi người nhìu.

Sửa lần cuối:
H

hoanghan08

Guest
14/6/11
1
0
0
36
Nghe an
mình cần lưu đồ luân chuyển chứng từ về chi phí giá thành. bạn nào biết không, giúp mình với.

U

Ut Pepsi

Guest
14/6/11
17
0
0
37
quy nhơn
Muốn tham khảo thêm down phần hướng dẫn của mấy cái phần mềm : MISA, EFFECT vv nó có quy trình lưu chuyển chứng từ, cái của bạn danhthaipro cũng từ đây ra, trong phần mềm có diễn giải quy trình bạn nhé (nếu nhìn không hiểu) hjhj

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA