Tạo bảng excel theo dõi hàng tồn kho

• Thread starter hoanghanhimcon
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
quochuy1160

quochuy1160

Sơ cấp
2/8/11
34
0
6
34
Bình Dương
Bạn gửi qua cho mình luôn nha. Email của mình là :quochuy116@gmail.com.
Cảm ơn bạn nhiều!

H

hongtham17

Sơ cấp
17/8/11
3
0
0
35
Hóc Môn
cả nhà ơi mình là thủ kho mới toanh nè mình mới ra trường và làm ở công ty sản xuất bao bì giấy này mới được 2 tháng thui minh chưa có kinh nghiệm gì hết, tất cả mình làm là mình đều tự sáng kiến và học hỏi vậy thui, còn chú thủ kho cũ của công ty mình nghỉ trước khi mình vào làm nên mình chưa học hỏi và được bàn giao gì hết, giờ mình cũng rất cần mẫu theo dõi hàng tồn kho đó mong các bạn giúp mình với nha. bạn nào dồi dào kinh nghiệm rùi cho mình xin thêm các bảng mẫu excel cần thiết cho thủ kho thì cho mình với nha. mình cảm ơn tất cả các bàn rất nhiều
Thân !
email của mình là: hongtham25tb@yahoo.com.vn

H

hongtham17

Sơ cấp
17/8/11
3
0
0
35
Hóc Môn
Hoàng Anh ơi Em biết là cách của anh sẽ gải quyết dễ dàng những vướng mắc của em bi giờ nhưng mà khổ nỗi là công ty của em bây giờ chưa có kho riêng và lại nguyên vật liệu để trực tiếp trong xưởng sản xuất nên rất kho cho em để quản lý việc sử dụng nguyên vật liệu
Nhiệm vụ chính của em bây giờ là chỉ trực tiếp nhập hàng từ phía nhà cung cấp khi có lệnh của Sếp và kiểm hàng trước khi xuất hàng cho khách hàng khi có lịch xuất hàng của trưởng ca.
Em rất buồn em không muốn làm như vậy nhưng trong xưởng từ trước đến giờ là như vậy rùi nên em mún thay đổi gì thì cũng khó khăn lắm vả lại em chưa có kinh nghiệm gì trong nghề thủ kho nên em không biết phải làm như nào cho đúng, bây giờ em đang rất băn khoăn mong các anh chị giúp em có cách làm nào để hiệu quả nhất không ah.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA