Các mẫu chứng từ kế toán hành chính sự nghiệp

• Thread starter hangtlcb
  • Ngày gửi
H

hiepsidark

Sơ cấp
7/4/11
6
0
0
113
soc trang
Xin biêủ mâũ chứng từ ké toán HCSN

Minh dang học môn kế toán đơn vị HCSN và đang có bài tập về phần thực hành hóa đơn chứng từ nhưng tìm trên mạng được rất ít, không đầy đủ như trong QDD19:
Mình cần xin các chứng từ bên các bộ phận sau:
*Kế toán NVL, CCDC, SP, HH.
*Kế toán các nguồn kinh phí.
*Kế toán các khoản chi.
Bạn nào có thì up lên hoặc gửi qua mail cho mình: thewildlife_090391@yahoo.com
Mình cám ơn rất nhiều.

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoangyen357

Sơ cấp
21/4/09
5
0
1
Hà nội
Ðề: Các mẫu chứng từ kế toán hành chính sự nghiệp

Mình cũng đang cần biểu mẫu chứng từ kê toán HCSN, các bạn gửi giúp mình nhé. Email của mình:hoangyen38@gmail.com. Cám ơn các bạn nhiều.

TLX

TLX

Giọt nắng bên thềm
15/6/09
539
17
18
Góc phố dịu dàng

Các bạn tìm cuốn "Hướng dẫn ghi chép,lập chứng từ sổ sách và thực hành kế toán dành cho kế toán trưởng đơn vị HCSN" (NXB Lao động). Quyển này mình thấy khá hay, lại chi tiết, đặc biệt chú trọng phần thực hành. Có đủ các mẫu chứng từ sổ sách nhé.

H

hoanganh5485

Guest
3/5/10
1
0
1
39
huế

mình đang thử việc tại trường nghề dạy lái xe, bạn nào có biểu mẫu nào liên quann cho mình xin với .Cám ơn nhiều. Mail cua mình là : hoanganh5485@gmail.com

N

nguyentrandailuong

Guest
30/10/12
1
0
0
34
Ha Noi

Bac nao co BIÊU MẪU CHỨNG TỪ KẾ TOÁN HÀNH CHÍNH SỰ NGHIỆP, cho em xim với.
các bác gửi vào Mail của em nhe, em cảm ơn trước
mail: nguyentrandailuong@gmail.com

T

tungnga85

Guest
5/12/12
1
0
0
38
minh khai ha noi

Chào các bác mình cũng mới chuyển sang làm kế toán ở một viện thuộc trường đại học minh cũng chưa xin mua dc phần mềm được nên mình muốn nhờ bạn send cho mình BIÊU MẪU CHỨNG TỪ KẾ TOÁN HÀNH CHÍNH SỰ NGHIỆP mới nhất và cập nhật nhât của biểu mẫu theo QD 19 với. Nich cua minh là: tung.nguyenvu@hust.vn Thank các bác nhiều

Chào các bác mình cũng mới chuyển sang làm kế toán ở một viện thuộc trường đại học minh cũng chưa xin mua dc phần mềm được nên mình muốn nhờ bạn send cho mình BIÊU MẪU CHỨNG TỪ KẾ TOÁN HÀNH CHÍNH SỰ NGHIỆP của trường học mới nhất và cập nhật nhât của biểu mẫu theo QD 19 với. Nich cua minh là: tung.nguyenvu@hust.vn Thank các bác nhiều

tinhdonphuong

tinhdonphuong

Trung cấp
13/12/12
78
0
0
Hà Nội

đã có thông tư 185/2010/TT-BTC ngày 15/11/2010 sửa đổi bổ sung QĐ 19 rồi bạn tham khảo thêm !

L

lucci69

Guest
15/2/14
1
0
0
phu tho

Anh chị nào có biểu mẫu chứng từ kế toán hành chính sự nghiệp gửi cho e với ạ chuduc.pt@gmail.com

S

soiituyett2508

Guest
2/12/14
1
0
1
29
em cũng đang cần biểu mẫu chứng từ kế toán hành chính sự nghiệp. anh chị nào có gửi cho em với ạ
gmail : hoanguyen250894@gmail.com . em cảm ơn nhiều ạ

Y

yennguyen82A

Guest
12/12/14
1
0
1
38
Mình cũng đang rất cần những biểu mẫu HCSN, báo cáo tài chính. Đơn vị của mình là tự thu, tự chi ( tự chịu trách nhiệm) mới được thành lập, gửi cho mình qua email nthaiyen86@gmail.com . Mình cám ơn nhiều.

H

Hieuchi.....

Guest
22/1/15
2
0
1
36
Các anh chị ơi... E làm kế toán trường học ạ cách tính thâm niên nghề:
TNN=( LCB+ phụ cấp lãnh đạo)*% thâm niên Hay TNN =(LCB+ phụ cấp lãnh đạo+ phụ cấp tổng đội)*% thâm niên ạ. E mới làm nên ko biết ạ

Q

quantran1414

Guest
27/1/15
1
0
1
30
e cũng đang cần biểu mẫu hóa đơn chứng từ kt HCSN. a/c nào có gửi cho e với. tks trc ạ. mail cua e: quantran1414@gmail.com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA