help me! :rocker:

• Thread starter Nguyentienhung
  • Ngày gửi
N

Nguyentienhung

Guest
27/6/05
18
0
0
40
Vung Tau
Xin chao cac ban!
Chuc các bạn hoàn thành tốt công việc của mình!
Mình là Hưng, mình mới vào nghề nên còn rất bỡ ngỡ. Hiện nay mình mới vào làm cho một công ty, nhưng công ty này đã không có kế toán 4 tháng nay rồi. Bây giờ mình phải làm toàn bộ các công viêẹ của 4 tháng trước. các chứng từ nhập và xuất kho hiện nay không có vì vậy mình rất mong mọi người hãy giúp đỡ mình vượt qua giai đoạn khó khăn này. Mình chỉ được thử việc trong một tháng thôi.
Công ty của mình còn nhập khẩu hàng hoá nữa vì vậy mà rất phức tạp. mình thì kiêm từ A-Z. Do chưa có kinh nghiệm nhiều nên mình rất bối rối.
Mong các bạn hãy sớm giúp mình để chúng ta có thể là đồng nghiệp của nhau lâu dài!
cảm ơn các bạn rất nhiều!

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Nguyentienhung nói:
Xin chao cac ban!
Chuc các bạn hoàn thành tốt công việc của mình!
Mình là Hưng, mình mới vào nghề nên còn rất bỡ ngỡ. Hiện nay mình mới vào làm cho một công ty, nhưng công ty này đã không có kế toán 4 tháng nay rồi. Bây giờ mình phải làm toàn bộ các công viêẹ của 4 tháng trước. các chứng từ nhập và xuất kho hiện nay không có vì vậy mình rất mong mọi người hãy giúp đỡ mình vượt qua giai đoạn khó khăn này. Mình chỉ được thử việc trong một tháng thôi.
Mong các bạn hãy sớm giúp mình để chúng ta có thể là đồng nghiệp của nhau lâu dài!
cảm ơn các bạn rất nhiều!
Xin chúc mừng bạn đã tham gia diễn đàn, chúng ta là một cộng đồng lớn. Bạn hãy yên tâm mọi người luôn quan tâm giúp đỡ nhau. Phương châm của chúng ta là : Cộng đồng tạo nên sức mạnh

P

Phi Hoa

Guest
2/3/04
20
0
0
Vấn đề thử việc một tháng hay không bạn không cần phải lo. Bây giờ là người ta cần mình, chứ không phải mình cần người ta. Một công ty thương mại, có hoạt động xuất nhập khẩu mà tất cả chứng từ nhập xuất trong 4 tháng đều ko có thì làm kiểu gì. Bạn thử gắng thu thập tất cả những chứng từ có thể, ví dụ những ghi chép nhập xuất của người xuất kho chẳng hạn, ... nhờ những người có liên quan giúp đỡ xem sao ...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA