qui chế chi tiêu nội bộ trường học

• Thread starter PHIHUNGVN
  • Ngày gửi
P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Các bạn nghiên cứu vận dụng.

Đính kèm

• Quychenoibo.rar
    19.6 KB · Lượt xem: 1,021
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thucd

Guest
31/10/05
13
0
0
51
DaNang
Mình đã mở file bạn giới thiệu nhưng ko được, làm cáh nào đọc được chi giúp mình với, cám ơn PhihungVN

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
thucd nói:
Mình đã mở file bạn giới thiệu nhưng ko được, làm cáh nào đọc được chi giúp mình với, cám ơn PhihungVN
Bạn hãy tài chương trình giải nén về là xem được thôi.

T

thucd

Guest
31/10/05
13
0
0
51
DaNang
Làm thế nào để tài chương trình giải nén, giúp mình với
Thankyou

T

truong nvql

Guest
13/3/06
1
0
0
Hanoi
Xin chào Phi Hùng
Anh có bản Quy chế chi tiêu nội bộ nào của đơn vị đào tạo cán bộ thuộc các bộ, ngành (đơn vị sự nghiệp) cho tôi với hoặc ở đâu có giới thiệu để tôi tham khảo không?

T

thaimy19

Guest
19/3/08
1
0
1
TP.HCM
minh muon biet la quy che chi tieu noi bo nay cua truong DH nao vay ban. Minh duoc yeu cau lam de tai ve danh gia chi tieu noi bo cua don vi su nghiep co thu nhung minh van khong ro can phai lam gi voi de tai nay nua? ban nao co the giup minh voi?

D

duclevan

Guest
27/11/08
1
0
0
nghe an
Các bạn nghiên cứu vận dụng.
Cảm ơn ban PHIHUNGVN đã gửi lên cho diễn đàn nội quy chi tiêu nội bộ. Tuy nhiên tôi có một ý kiến thế này, mức chi tiêu như trường bạn thi có lẽ các thầy cô và cán bộ không đủ tiền xăng chứ chưa nói đến tiền điện thoại bạn a!
Nhìn qua tôi thấy có lẽ bạn đang làm việc tại một trường ngoài công lập. vì thế cho nên là chúng ta phải xây dựng nội quy chi tiêu nội bộ cho cao một chút để đảm bảo quyển lợi.
Xin chân thành cảm ơn!
a nếu ai có quy chế trường học chuên nghiệp thi post lên diễn đàn cho xem chút nhé

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Cảm ơn ban PHIHUNGVN đã gửi lên cho diễn đàn nội quy chi tiêu nội bộ. Tuy nhiên tôi có một ý kiến thế này, mức chi tiêu như trường bạn thi có lẽ các thầy cô và cán bộ không đủ tiền xăng chứ chưa nói đến tiền điện thoại bạn a!
Nhìn qua tôi thấy có lẽ bạn đang làm việc tại một trường ngoài công lập. vì thế cho nên là chúng ta phải xây dựng nội quy chi tiêu nội bộ cho cao một chút để đảm bảo quyển lợi.
Xin chân thành cảm ơn!
a nếu ai có quy chế trường học chuên nghiệp thi post lên diễn đàn cho xem chút nhé

Cái qui chế đó là của 1 trường đại học công lập đó. Tuy nhiên giờ nó đã được sửa đổi nhiều rồi.
p/s các qui chế tại các loại hình tôi đưa lên là nhằm tham khảo thôi mọi người tự làm theo đặc thù của đơn vị mình là chính.

H

haigames

Cao cấp
21/1/05
219
3
18
46
longhai
Gửi các bạn tham khảo đây

Đính kèm

• quy che chi tieu noi bo DHNT (7-01-07).zip
    399.6 KB · Lượt xem: 352
Sửa lần cuối:
F

foolagain

Guest
27/6/06
9
0
1
45
Khánh Hoà
Cám ơn các bạn.
Cho mình hỏi nếu Chi tiêu nội bộ của Trường tư thục có thể vận dụng Nghị Định 43, TT71... được ko, vì mình không tìm thấy hướng dẫn riêng cho Trường này

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Cám ơn các bạn.
Cho mình hỏi nếu Chi tiêu nội bộ của Trường tư thục có thể vận dụng Nghị Định 43, TT71... được ko, vì mình không tìm thấy hướng dẫn riêng cho Trường này

Trường tư thục thực hiện chế độ kế toán của doanh nghiệp vừa và nhỏ các chế độ chi tiêu tài chính thì có thể vận dụng được.

H

hungvks

Guest
30/9/09
35
0
0
Hà Nội
Bạn nói đúng là chưa có quy định riêng cho trường tư thục. Tuy nhiên, theo tôi thì có thể nghiên cứu, vận dụng tinh thần của Nghị định 43 để xây dựng Quy chế chi tiêu nội bộ làm cơ sở quản lý hoạt động tài chính của trường.

H

hungvks

Guest
30/9/09
35
0
0
Hà Nội
Theo tôi có thể vận dụng Nghị định 43, TT71... để xây dựng Quy chế chi tiêu nội bộ cho Trường tư thục được. Về cơ bản thì nội dung chi, thủ tục thanh quyết toán... là giống nhau. Trường tư thục cũng cần quy chế chi tiêu nội bộ để làm căn cứ quản lý hoạt động chi tiêu của trường.
Ban có thể tham khảo tại địa chỉ: hrcet.vn

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA