Bảng nhập xuất tồn hàng hóa

• Thread starter xawe
  • Ngày gửi
X

xawe

Guest
8/6/13
27
0
1
33
tphcm
các bạn cho mình hỏi mình chuẩn bị đi làm kế toán kho cho công ty sx và bán hàng về đò trang trí nội thất.mình muốn lập bảng nhập xuất tồn hàng hóa để quản lí các loại hàng hóa trên cùng 1 sheep thì phải làm thế nào? giải thích giúp mình nha.cảm ơn mọi người nhiều.

Khóa học Quản trị dòng tiền
levanton

levanton

Cao cấp
Ðề: Bảng nhập xuất tồn hàng hóa

các bạn cho mình hỏi mình chuẩn bị đi làm kế toán kho cho công ty sx và bán hàng về đò trang trí nội thất.mình muốn lập bảng nhập xuất tồn hàng hóa để quản lí các loại hàng hóa trên cùng 1 sheep thì phải làm thế nào? giải thích giúp mình nha.cảm ơn mọi người nhiều.
Em vào đây, tải file thứ 2 trong bài viết thứ nhất về sử dụng.
http://www.webketoan.vn/forum/threads/92547-Cac-file-Excel-so-sach-ke-toan/page22

X

xawe

Guest
8/6/13
27
0
1
33
tphcm

anh ơi em vào mà không tìm thấy.anh có thẻ gửi gíup qua mail giúp em được không mail của em là loan3553@gmail.com.thanks anh nhiều

chudinhxinh

chudinhxinh

Cao cấp
25/10/09
1,751
970
113
TP.Hồ Chí Minh

HƯỚNG DẪN PHẦN MỀM EXCEL QUẢN LÝ KHO
Sau đây xin hướng dẫn các bạn thiết kế quản lý kho nhập xuất tồn bằng excel
THIET KE KHO.doc
NXT T01.rar

S

simunic

Guest
6/6/13
0
0
0
Cam Ranh - Khánh hòa

Bạn phải hỏi rõ hơn mới hình dung được bạn muốn như thế nào, vì nhập xuất tồn có nhiều kiểu theo dõi

thechung

thechung

Manager of RSM Viet Nam

Hỏi như bạn chắc excel cũng không thực sự tốt lắm rồi

Nếu hiểu thì tự thiết kê mới đúng theo mục đích cá nhân được

Còn không lấy các file về sử dụng thì sẽ bị hạn chế một số phân

Thân

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA