Xét tuyển công chức 2013

• Thread starter phanvanthuan89
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
nguyen trung han

nguyen trung han

Sơ cấp
25/7/13
28
0
0
Việt trì - Phú thọ
Ðề: Xét tuyển công chức 2013

Năm nay có khi phúc khảo trước cũng nên (kế hoạch là vậy), vì chỉ được phúc khảo điểm hồ sơ nên kết quả phúc khảo cũng ko ý nghĩa như khi thi tuyển đâu. Mình đoán kết quả phỏng vấn cũng kèm theo kết quả trúng tuyển luôn.

Mình ok với ý kiến của bạn. phúc khảo hồ sơ rồi thì khi phỏng vấn còn phúc khảo gì nữa chẳng lẽ lại đính chính dc câu trả lời nói ra khi phỏng vấn sao?

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

toikhongquen

Trung cấp
11/7/13
155
0
0
39
Thanh Hóa

Mình cũng thấy đúng...PV là đạt hay không là biết ngay, không phải chờ đợi gì nửa đâu. nên là sẽ ko có phúc khảo...pv xong chờ đợi kết quả xem có trúng tuyển hay không thôi. Còn cái gì mình đã nói trả lời trước hội đồng thì làm sao mà thay đổi được nửa...

S

sunflower257

Trung cấp
31/7/12
80
1
0
đà nẵng

Các b ai đã nộp HS đợt xét tuyển 2013 cho t hỏi cái này với
Đợt này t nộp HS xét tuyển vào Cục thuế Quảng Trị, nộp HS từ 16/08 -> 23/08. Cái bản cam kết tình nguyện làm việc từ 05 năm trở lên tại đơn vị đăng ký dự tuyển ấy, mẫu này khi đi nộp HS mình nhận ở Cục thuế rồi ghi vào hả? T tìm trên mạng nhưng không có
B nào có thì gửi qua mail này cho t với nhé. mytuyen90@gmail.com. Thanks các b nhiều

K

KeysSe7en

Sơ cấp
8/7/13
5
0
0
34
Đà Lạt

Mình cũng thấy đúng...PV là đạt hay không là biết ngay, không phải chờ đợi gì nửa đâu. nên là sẽ ko có phúc khảo...pv xong chờ đợi kết quả xem có trúng tuyển hay không thôi. Còn cái gì mình đã nói trả lời trước hội đồng thì làm sao mà thay đổi được nửa...

T

toikhongquen

Trung cấp
11/7/13
155
0
0
39
Thanh Hóa

Có chứ sao ko, phải học theo cái mới chứ bạn...

Bạn inbox với mình gửi cho bản mình đã nộp đợt tháng 6...nhé

P

phieudieundg

Trung cấp
27/5/13
142
0
16
Việt Nam

Các b ai đã nộp HS đợt xét tuyển 2013 cho t hỏi cái này với
Đợt này t nộp HS xét tuyển vào Cục thuế Quảng Trị, nộp HS từ 16/08 -> 23/08. Cái bản cam kết tình nguyện làm việc từ 05 năm trở lên tại đơn vị đăng ký dự tuyển ấy, mẫu này khi đi nộp HS mình nhận ở Cục thuế rồi ghi vào hả? T tìm trên mạng nhưng không có
B nào có thì gửi qua mail này cho t với nhé. mytuyen90@gmail.com. Thanks các b nhiều

cái này thì cán bộ ở cục thuế làm nv nhận hồ sơ sẽ đưa cho bạn, nếu photo hay in ra sẽ ko có dấu của cục đâu

T

tranvinhtam

Sơ cấp
23/7/13
8
0
0
33
hà tĩnh

Mình nghe bảo cuối năm này có đợt thì công chức thuế. Hình như chỉ thi tin vs tiếng anh. Đi làm rồi mới thi nghiệp vụ thì phải

P

phanvanthuan89

Sơ cấp

Có chứ sao ko, phải học theo cái mới chứ bạn...

Bạn inbox với mình gửi cho bản mình đã nộp đợt tháng 6...nhé
ban goi qua mail giup mjnh vs nha phanvanthuan89@gmail.com
Thanks bạn nha

Càng lúc mình càng thấy rối k biết nên chuẩn bị kiến thức gì cho phỏng vấn dây, help me

Sửa lần cuối:
S

sunflower257

Trung cấp
31/7/12
80
1
0
đà nẵng

cái này thì cán bộ ở cục thuế làm nv nhận hồ sơ sẽ đưa cho bạn, nếu photo hay in ra sẽ ko có dấu của cục đâu

Ukm, thanks b nhé. Không biết đợt này pv gì nữa đây? T ngán nhất là khoản pv. :(

P

phieudieundg

Trung cấp
27/5/13
142
0
16
Việt Nam

Ukm, thanks b nhé. Không biết đợt này pv gì nữa đây? T ngán nhất là khoản pv. :(
cũng ko có gì cả mà phải sợ ,mình chỉ sợ ôn lung tung quá , rồi đến khi hỏi họ hỏi cái khác mà mình ko nắm rõ, tóm lại cứ bình tĩnh , ôn cái nào chết cái ấy, cuộc đời còn dài, ko nên để một số việc điều khiển mình

P

phuongnt173

Guest
23/7/13
0
0
0
34
Hà Nội

T thì nghe đứa bạn bảo là mùng 2 hay mùng 5/9 gì đấy là bắt đầu đi làm ở chi cục rùi. giờ thấy topic này t mới để ý

S

suzy trang

Sơ cấp
3/7/13
38
0
0
daklak

T thì nghe đứa bạn bảo là mùng 2 hay mùng 5/9 gì đấy là bắt đầu đi làm ở chi cục rùi. giờ thấy topic này t mới để ý[/QUOTE]

ua bạn nói vậy là ý gì mình không hiểu gì cả.hix ôn lung tung hết cả mà không biết lịch pv

S

sunflower257

Trung cấp
31/7/12
80
1
0
đà nẵng

cũng ko có gì cả mà phải sợ ,mình chỉ sợ ôn lung tung quá , rồi đến khi hỏi họ hỏi cái khác mà mình ko nắm rõ, tóm lại cứ bình tĩnh , ôn cái nào chết cái ấy, cuộc đời còn dài, ko nên để một số việc điều khiển mình
C có tl về phần pv ko? cho t xin ít tl với. gửi qua mail mytuyen90@gmail.com giùm t nhé. Mới năm ngoái thôi mà h có nhiều luật sửa đổi, bổ sung quá. Hic

L

lethuylinhqt

Trung cấp
29/8/12
107
0
0
38
Hà Nội

Chưa có gì mới...................

T

toikhongquen

Trung cấp
11/7/13
155
0
0
39
Thanh Hóa

Mình đã gửi tài liệu cho tất cả các bạn inbox cho mình rồi nhé...các bạn check mail đi nhé

L

lieungocduong

Sơ cấp
24/9/11
2
0
1
34
Hương Khê - Hà Tĩnh

Mọi bày cho phương pháp học với, thấy nhiều điều luật quá mà không biết họ phóng vấn như thế nào? mà có phải phải đên 16/8 này mới nộp hồ sơ ko hè, mình xét nộp bổ sung

P

phieudieundg

Trung cấp
27/5/13
142
0
16
Việt Nam

C có tl về phần pv ko? cho t xin ít tl với. gửi qua mail mytuyen90@gmail.com giùm t nhé. Mới năm ngoái thôi mà h có nhiều luật sửa đổi, bổ sung quá. Hic
mình cũng chỉ xem tài liệu trên mạng, đọc xong rồi lấy giấy bút chép ra coi nhớ được bao nhiêu, ko biết phạm vi phỏng vấn ở đâu nữa, mình ôn theo chuyên ngành học đại học, luật cán bộ , công chức, cơ cấu tổ chức, chức năng, nhiệm vụ ,quyền hạn của tổng cục, cục và các chi cục... thực sự hơi hoang mang !

T

thuhoakkt

Sơ cấp
18/5/13
21
0
0
dak nong

Mình đã gửi tài liệu cho tất cả các bạn inbox cho mình rồi nhé...các bạn check mail đi nhé

Bạn ơi gửi cho mình tài liệu nữa nhé.mail mình nè:nguyenthuhoa1589@gmail.com.cảm ơn bạn nhiều nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA