Mỗi tuần một chuyên đề

Xét tuyển công chức 2013

• Thread starter phanvanthuan89
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
L

levitadong

Sơ cấp
31/5/13
43
0
6
34
hà tĩnh
Ðề: Xét tuyển công chức 2013

260 điểm thiết nghĩ là đậu chắc !
mình chỉ băn khoăn ví dụ như đầu vào 1 trường 27 điếm bằng trung bình khá với trường đầu vào 13 điểm bằng giỏi sẽ tính như thế nào.
mới 260đ chưa chắc đâu. còn vòng pv pải đat 70đ trở lên nữa cơ. Mà mấy a chị cứ kêu xét tuyển cơ cấu hết rồi lại là dân hà tĩnh nữa thì lm gì có nc cho dân đen đâu mà nộp hs thi. Tớ cứ đi thử xem sao đã!

Cái mà bạn thắc mắc tớ nghĩ là họ xét theo khung chung chứ ko căn cứ trường nào đầu vào ra sao, tức là điểm cuối khóa và bằng tốt nghiệp loại gì ấy cậu ak.

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

phieudieundg

Trung cấp
27/5/13
142
0
16
Việt Nam

mới 260đ chưa chắc đâu. còn vòng pv pải đat 70đ trở lên nữa cơ. Mà mấy a chị cứ kêu xét tuyển cơ cấu hết rồi lại là dân hà tĩnh nữa thì lm gì có nc cho dân đen đâu mà nộp hs thi. Tớ cứ đi thử xem sao đã!

Cái mà bạn thắc mắc tớ nghĩ là họ xét theo khung chung chứ ko căn cứ trường nào đầu vào ra sao, tức là điểm cuối khóa và bằng tốt nghiệp loại gì ấy cậu ak.

cơ cấu thì kệ cơ cấu, đi để thử sức và trải nghiệm xem sao, mình cũng ko bận tâm lắm, tương lai còn nhiều điều phải làm hơn, cố gắng hết mình, đời không phụ người có tâm

L

levitadong

Sơ cấp
31/5/13
43
0
6
34
hà tĩnh

cơ cấu thì kệ cơ cấu, đi để thử sức và trải nghiệm xem sao, mình cũng ko bận tâm lắm, tương lai còn nhiều điều phải làm hơn, cố gắng hết mình, đời không phụ người có tâm
thi cho hết năm nay là cũng đc 3 ,4 lần thi. ko đc thì khi đó tính tiếp.
Giống như bạn nói.
Chúc bạn may mắn nha!!!

S

sunflower257

Trung cấp
31/7/12
80
1
0
đà nẵng

Các b có biết sẽ pv ở đâu ko? tại cục thuế mình xét tuyển phải ko nhỉ? tại t thấy bên topic BHXH có bạn bảo là phải ra tận HN để pv. vậy chắc t bỏ cuộc quá. hic

S

suzy trang

Sơ cấp
3/7/13
38
0
0
daklak

Các b có biết sẽ pv ở đâu ko? tại cục thuế mình xét tuyển phải ko nhỉ? tại t thấy bên topic BHXH có bạn bảo là phải ra tận HN để pv. vậy chắc t bỏ cuộc quá. hic
mình nghĩ là pv ở tỉnh thôi, chú ra hết hn thì oải lắm. hôm qua có chị cũng thi (và chị ấy có người làm trong thuế ) chị bảo là đầu tháng 9 pv không biết thế nào nữa.:051:

S

sunflower257

Trung cấp
31/7/12
80
1
0
đà nẵng

mình nghĩ là pv ở tỉnh thôi, chú ra hết hn thì oải lắm. hôm qua có chị cũng thi (và chị ấy có người làm trong thuế ) chị bảo là đầu tháng 9 pv không biết thế nào nữa.:051:
26/08 mới hết hạn nộp HS đợt bổ sung cho 3 tỉnh Hà Tĩnh, Quảng Trị với Gia Lai mà. Sao pv nhanh thế được?

L

luuquynh

Sơ cấp
6/2/12
10
0
0
bac thai

26/08 mới hết hạn nộp HS đợt bổ sung cho 3 tỉnh Hà Tĩnh, Quảng Trị với Gia Lai mà. Sao pv nhanh thế được?
Năm 2011 thì phỏng vấn theo cụm, tớ đoán đợt này cũng theo cụm thế thôi. Chứ kéo ồ ạt ra HN thì tốn kém cả thí sinh lẫn tổng cục, nhỉ?

Sửa lần cuối:
S

suzy trang

Sơ cấp
3/7/13
38
0
0
daklak

mình không biết nữa thấy chị ấy nói vậy

P

phieudieundg

Trung cấp
27/5/13
142
0
16
Việt Nam

thi cho hết năm nay là cũng đc 3 ,4 lần thi. ko đc thì khi đó tính tiếp.
Giống như bạn nói.
Chúc bạn may mắn nha!!!

bạn thi 3 , 4 lần rồi cơ à, thế thì theo như mấy người nói , vậy là không nằm trong cơ cấu rồi, thiết nghĩ vào hay không , không quan trọng, học tốn kém rồi, giờ xin việc muốn vượt qua được thì cũng phải hòm hòm cái gọi là như ấy đấy

nguyen trung han

nguyen trung han

Sơ cấp
25/7/13
28
0
0
Việt trì - Phú thọ

...........................................................

Sửa lần cuối:
L

levitadong

Sơ cấp
31/5/13
43
0
6
34
hà tĩnh

bạn thi 3 , 4 lần rồi cơ à, thế thì theo như mấy người nói , vậy là không nằm trong cơ cấu rồi, thiết nghĩ vào hay không , không quan trọng, học tốn kém rồi, giờ xin việc muốn vượt qua được thì cũng phải hòm hòm cái gọi là như ấy đấy
tớ mới ra trường và thi bhxh là lần thứ đầu, trong lúc đang chờ kết quả bh thì nộp thêm vài chỗ khác nữa để đi thi nên tớ mới kêu là hết năm nay là tớ cũng thi cc-vc đc 3,4 lần lấy kinh nghiệm đầu đời. Chứ tớ đã thi đc 3, 4 lần gì đâu.

Nếu vào nam theo sự sắp đặt thì tớ cũng thuộc hàng 4C nhưng tớ ko muốn phụ thuộc kiểu đó, nên mới chọn còn đg tự thi thố kiểu này đấy (vì từ khi đi học tới giờ toàn tự lực nên giờ cũng muốn đg đg chính chính bằng bản lĩnh của mình).

P

phieudieundg

Trung cấp
27/5/13
142
0
16
Việt Nam

tớ mới ra trường và thi bhxh là lần thứ đầu, trong lúc đang chờ kết quả bh thì nộp thêm vài chỗ khác nữa để đi thi nên tớ mới kêu là hết năm nay là tớ cũng thi cc-vc đc 3,4 lần lấy kinh nghiệm đầu đời. Chứ tớ đã thi đc 3, 4 lần gì đâu.

Nếu vào nam theo sự sắp đặt thì tớ cũng thuộc hàng 4C nhưng tớ ko muốn phụ thuộc kiểu đó, nên mới chọn còn đg tự thi thố kiểu này đấy (vì từ khi đi học tới giờ toàn tự lực nên giờ cũng muốn đg đg chính chính bằng bản lĩnh của mình).

từ từ trải nghiệm thôi bạn!

T

toikhongquen

Trung cấp
11/7/13
155
0
0
39
Thanh Hóa

Thông tin bạn nói có chính xác ko vậy bạn?

nguyen trung han

nguyen trung han

Sơ cấp
25/7/13
28
0
0
Việt trì - Phú thọ

...........................................................

Sửa lần cuối:
N

ndvuong141

Sơ cấp
20/7/13
7
0
0
qn

Tình hình là mọi người đừng đặt quá nhiều niềm tin, hi vọng để rồi khi không thành mà bực tức ,chửi thân ,chửi đời.
Những cái chỉ tiêu xét tuyển ,thi tuyển công bố chỉ là cái hình thức để che đậy ng dân thôi !
Nhất thân ,nhì quen ,ba tiền ... thực lực chỉ luôn xếp hàng sau :))

P

phieudieundg

Trung cấp
27/5/13
142
0
16
Việt Nam

Tình hình là mọi người đừng đặt quá nhiều niềm tin, hi vọng để rồi khi không thành mà bực tức ,chửi thân ,chửi đời.
Những cái chỉ tiêu xét tuyển ,thi tuyển công bố chỉ là cái hình thức để che đậy ng dân thôi !
Nhất thân ,nhì quen ,ba tiền ... thực lực chỉ luôn xếp hàng sau :))

dám hỏi bạn nếu thi minh bạch , bạn đậu chắc ko???

S

suzy trang

Sơ cấp
3/7/13
38
0
0
daklak

Tình hình có vẻ nóng rồi đấy nhỉ. web tổng cục thuế bị sao mà mình vào mãi không được vậy nhỉ?:wall:

P

pinpin 1991

Sơ cấp
19/5/13
48
0
0
32
giao thuy - nam dinh

Đã ai có thông tin gì về xét tuyển chưa ạ.....nóng ruột quá.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA