Xét tuyển công chức 2013

• Thread starter phanvanthuan89
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
L

lalatran123456

Sơ cấp
10/1/14
8
0
0
33
210 ly thai to
Ðề: Xét tuyển công chức 2013

Mong sao qua tet moi di lam. De tu gio toi tet rong rui di choi them it ngay nua. Cac ban k dau cung dung buon qua, lan thi toi co gang len.

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

Khuat Kim Anh

Trung cấp
16/10/09
68
0
6
39
Ha noi

Bạn được bao nhiêu điểm va ở tỉnh nào vậy?

H

havankt

Sơ cấp
5/3/13
48
0
0
quảng nam

Mình là dân đen chính gốc mà vẫn đậu, không phải ở đâu cũng bất công đâu các bạn, xét tuyển vẫn có cơ hội cho mình.

Mình cũng vậy nè, thấy Tỉnh Quảng Nam mình công bằng bạn nhỉ, các chú phổng vấn cực kì hiền lành và dễ thương. hihi.

Bây giờ mọi người đã thấy mình nói đúng rồi phải không. Mình có phải chém gió đâu. Ai thi rớt rồi thì đừng buồn nữa. Sang năm sẽ thi lại đó. Và lần này là thi thực sự, những ai có năng lực sẽ có cơ hội đậu.

Tỉnh mình hầu như đậu toàn dân đen thôi bạn, không phải ở đâu cũng tiêu cực đâu. Hi vọng các bạn chưa đậu đừng buồn. Mình cũng từng thi công chức thuế năm 2012 nhưng không đậu, cũng thất vọng như các bạn bây giờ. Nhưng cứ nghĩ mình còn nhiều cơ hội khác, cố lên các bạn nhé!

D

dungtq90

Sơ cấp
8/4/13
25
0
1
33
thanh hóa

Bên Thanh Hóa đợt này ko có COCC ... công bằng quá @@ làm mình tạch cmnr :((

C

chacchandau2013

Trung cấp
30/11/13
89
0
0
daklak

Bây giờ mọi người đã thấy mình nói đúng rồi phải không. Mình có phải chém gió đâu. Ai thi rớt rồi thì đừng buồn nữa. Sang năm sẽ thi lại đó. Và lần này là thi thực sự, những ai có năng lực sẽ có cơ hội đậu.

Bạn ơi, lần trước bạn thi gồm những môn j vậy, còn tài liệu ko cho mình xin với. Năm tới nếu thi chắc mình vẫn tiếp tục chiến đấu thui, nhưng phải đi tỉnh khác mới có. Haizzzzzz...con đường công danh sao mà nhìu chông gai, ko giống con đường học hành chút nào

herobmt1991

herobmt1991

Sơ cấp
29/11/12
49
0
0
Hà Nội

Hic, làm lí lịch tư pháp người ta hẹn qua tết mới xong

K

Khuat Kim Anh

Trung cấp
16/10/09
68
0
6
39
Ha noi

Bạn small1011 ơi, lần trước bạn thi gồm những môn j vậy, còn tài liệu ko cho mình xin với. Năm tới nếu thi chắc mình vẫn tiếp tục chiến đấu thui, mình chán cái cảnh làm ngoài rồi, mình ước mơ vào công chức nhà nước mà sao khó khăn quá bạn ạ
Bạn gửi giúp mình vào email: khuatkimanh@gmail.com với nhé
Cảm ơn bạn nhiều nhiều

C

chacchandau2013

Trung cấp
30/11/13
89
0
0
daklak

Bạn small ơi, nếu có tài liệu bạn gửi vào mail này giúp mình với nha. Cảm ơn bạn trước
ngahoktnl06@gmail.com

N

nguyen thi hai en

Cao cấp
15/5/13
353
51
18
35
Việt Trì - Phú Thọ

Huhuhu.
minh cung rot roi
mình tra loi dung ca 3 cau.
con dc khen la học thuộc tốt.
mình còn viết ra giấy nháp rất cẩn thận đầy đủ như mình trả lời miệng.
vậy mà họ chấm cho mình có 49 điểm để mình trượt. mình thấy bất công quá tthoowt roi.
vậy mà họ chấm cho mình có 49 điểm để mình trượt. mình thấy bất công quá thôi.
bun quá. hu hu hu

L

lalatran123456

Sơ cấp
10/1/14
8
0
0
33
210 ly thai to

Huhuhu.
minh cung rot roi
vậy mà họ chấm cho mình có 49 điểm để mình trượt. mình thấy bất công quá tthoowt roi.
vậy mà họ chấm cho mình có 49 điểm để mình trượt. mình thấy bất công quá thôi.
bun quá. hu hu hu

Ban dung qua buon. Lan sau thi tuyen, ban co thuc luc thi chac chan se dau thoi.

herobmt1991

herobmt1991

Sơ cấp
29/11/12
49
0
0
Hà Nội

Lý lịch tư pháp chỉ có sở tư pháp tỉnh mới cấp thui bạn à :) họ nói nhanh là 25 ngày chậm là 1 tháng mới có

N

nguyen thi hai en

Cao cấp
15/5/13
353
51
18
35
Việt Trì - Phú Thọ

đề mình bốc đc là: câu 1: vai trò của NSNN trong điều chỉnh kinh tế vĩ mô...mình trả lời rất đầy đủ và đúng ý câu này
câu 2: là những việc cán bộ công chức không được làm liên quan đến bí mật nhà nước. mình trả lời còn không sai 1 từ.
câu 3 là kỳ tính thuế TNCN. mình trả lời đúng như trong luật. có 1 ý nhỏ mình nói hơi nguợc: đó là kỳ tính thuế tncn đối với chuyển nhượng CK là theo năm dương lịch hoặc từng lần chuyển nhượng.
trong luật là: từng lần chuyển nhượng hoạc năm dương lịch.
mình thấy thất vọng quá. bố mẹ mình chắc là rất buồn

C

chacchandau2013

Trung cấp
30/11/13
89
0
0
daklak

Huhuhu.
minh cung rot roi
vậy mà họ chấm cho mình có 49 đ
iểm để mình trượt. mình thấy bất công quá thôi.
bun quá. hu hu hu
Thui đừng bùn nữa bạn ah, khi người ta đã cố tình cho mình out thì ko cách j thay đổi dc đâu. Cố gắng lần sau vậy, nhưng chọn đi thi như các bạn kia nói đó. Mình cũng out mặc dù điểm cao nè, tối qua cũng khóc huhu, giờ khá hơn rùi, tiếp tục cviec hiện tại và quyết tâm cho lần tới

N

nguyen thi hai en

Cao cấp
15/5/13
353
51
18
35
Việt Trì - Phú Thọ

Cái bạn thi cùng phòng với mình, số báo danh trước mình. thi xong còn gọi điện cho mình hỏi mình thi sau có biết cậu ấy bao nhiêu điểm ko?
mình không biết. mình hỏi cậu ấy làm bài tốt không. cậu ấy bảo trả lời đc có câu mà cũng đc 46 điểm.
mình trả lời vậy mà đc có 49.

Mình cứ nghĩ làm tốt sẽ đậu. mình viết thật kỹ vì sợ lời nói gió bay không có gì làm chứng.
vậy mà giấy trắng mực đen vậy mà còn thế này.

K

Khuat Kim Anh

Trung cấp
16/10/09
68
0
6
39
Ha noi

Bạn ơi, lần trước bạn thi gồm những môn j vậy, còn tài liệu ko cho mình xin với. Năm tới nếu thi chắc mình vẫn tiếp tục chiến đấu thui, nhưng phải đi tỉnh khác mới có. Haizzzzzz...con đường công danh sao mà nhìu chông gai, ko giống con đường học hành chút nào

Cái bạn thi cùng phòng với mình, số báo danh trước mình. thi xong còn gọi điện cho mình hỏi mình thi sau có biết cậu ấy bao nhiêu điểm ko?
mình không biết. mình hỏi cậu ấy làm bài tốt không. cậu ấy bảo trả lời đc có câu mà cũng đc 46 điểm.
mình trả lời vậy mà đc có 49.

Mình cứ nghĩ làm tốt sẽ đậu. mình viết thật kỹ vì sợ lời nói gió bay không có gì làm chứng.
vậy mà giấy trắng mực đen vậy mà còn thế này.

Thôi bạn ạ! COCC là có thật mà, biết làm sao được, họ cho mình đỗ thì con cháu họ bỏ đi đâu được, chỉ tiếc là bọn mình dân đen lại chẳng phải con cháu của những ông to nên biết làm sao được. Số phận rồi

N

nguyen thi hai en

Cao cấp
15/5/13
353
51
18
35
Việt Trì - Phú Thọ

Mình cứ nghĩ là lần này mình sẽ đỗ chứ. bùn quá là bùn. hu hu hu hu hu

Chắc phải tầm tháng 10 mới có kỳ thi tuyển nhờ.
mình thấy mấy năm rồi phải cuối năm mới thi.
thôi có lẽ mình phải kiếm việc gì làm tạm rồi năm sau thi.
thi cũng khó lắm các bạn ạ. đặc biệt môn tiếng anh và tin học.
thi tuyển thì cũng đỡ tiêu cực hơn xét tuyển.

Sửa lần cuối:
T

tikungfu

Trung cấp
27/7/13
50
0
0
HN

Lý lịch tư pháp chỉ có sở tư pháp tỉnh mới cấp thui bạn à :) họ nói nhanh là 25 ngày chậm là 1 tháng mới có

Mình mới đi làm về có giấy hẹn 24/1 lấy. Chị ấy bảo 10 ngày thôi mà sao chỗ bạn lâu vậy

H

huyhoa8991

Guest
5/9/13
2
0
0
tuyen quang

Xét tuyển đợt này ko co COCC cứ chặt đầu tôi đi đệt mệ nó chứ. nói gì thì nói tui cũng biết ít nhất 2 người đậu dc là nhờ COCC o tỉnh tôi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA