Xin NĐ 114/2002/NĐ-CP, NĐ 26/CP, Công văn số 3035/LĐTN-XH về việc xd thang lương...

• Thread starter mưabóngmây05
  • Ngày gửi
M

mưabóngmây05

Guest
8/8/05
36
1
6
Tp. HCM
Cám ơn các anh (chị) đã gởi cho H thông tư 638 nhé. H muốn hiểu hơn về việc quy định về bậc lương, thang lương, mã số quy định cụ thể đối với GĐ, PGĐ, KTT..., mức lương quy định đối với người có bằng Đại học, cao đẳng, trung cấp, công nhân.. cơ. Bác nào biết xin vui lòng hướng dẫn giùm ạ. Xin cảm ơn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Để tìm hiểu về việc xây dựng thang lương, bảng lương trên wkt, bạn có thể vào mục tìm kiếm với cụm từ "thang lương"+"bảng lương" trong box Hỏi đáp-Thắc mắc, sẽ có rất nhiều bài đề cập đến vấn đề này.
Hy vọng sẽ gỡ rối được cho bạn.

NĐ 26 bạn phải nói rõ năm nào chứ, nghị định 26 thì mỗi năm Thủ tướng ra một văn bản biết đường nào mà tìm.

Đính kèm

• Thangluong bangluong.rar
    19.7 KB · Lượt xem: 642
H

hoang thi hong

Guest
anh chị ơi! em có bài tập thầy giáo cho về nhà nội dung bài tập như sau: anh ( chị) hãy phân biệt kế toán tổng hợp và kế toán chi tiêt, lấy một ví dụ thực tế của một doanh nghiệp.có anh chị nào biết giúp em với!
em cảm ơn anh ( chị) nhiều nhiều

N

nghiahn

Guest
15/1/09
2
0
1
ha noi
Xin mẫu họp

Chào các bạn, mình có một việc nhờ các bạn giúp.
Mình cần mẫu biên bản họp toàn thể nhân viên trong cty(cty mình ko có công đoàn) để gửi lên phòng LĐTBXH đăng ký thag bản lương. Bạn nào có cho mình xin mẫu nhé.
Xin cám ơn!

T

trinh huu tich

Guest
14/8/10
1
0
0
67
Hà Nội
tôi công tác tại cơ quan được 35 năm. tuổi đời 53, hiện tôi muốn về thôi việc thì được hưởng chế độ như thế nào? tôi có được làm chế độ hưu không?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA