Loa loa....Phim phim...

• Thread starter XIANGQIANG
  • Ngày gửi
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Báo cáo bà con, chiều nay em đã kệ nệ bê về 22 vé đôi (1 vé đi được 2 người; 20.000đ/1vé :D)

Mọi người sẽ tập trung ngồi hết ở tầng trên, các đôi chẵn sẽ được nhường ngồi phía trước, những người lẻ như em đây sẽ đành ngậm ngùi ngồi xem phim phía sau vậy :( :p

Sau khi đàm phán với chị bán vé, chị bán vé sẽ giữ cho chúng ta khoảng 10 ghế xung quanh chỗ đã mua tới 5h chiều mai (20/8). Bác nào chưa đăng ký vé với em, có thể ra Rạp Dân chủ mua trực tiếp (Chọn hàng ghế C hoặc B1-B7; B2-B8)

Vé đã có, em sẽ có mặt ở Rạp Dân chủ lúc 2h chiều để phát vé... Bác nào ra sớm sẽ chọn được chỗ ngồi đẹp nhé....

Hẹn mọi người chiều CN.

Cuối tuần vui vẻ cùng WKT :D

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
hí. em giang còm đòi ngồi sau để học hỏi người nhớn kìa. Mấy bác đi số chẵn nhớ ôn bài cho kĩ há.

V

Việt Thành

Guest
9/6/05
60
0
0
20
Hà Nội
Chúc mọi người đi xem phim vui vẻ nhé. Mình không có vé, cũng chẳng có xiền... buồn quá ! Nhớ mọi người .

tuan_duong

tuan_duong

Guest
21/3/05
22
0
1
Ha Noi
Thật đáng tiếc iem cũng không thể chung vui cùng cả nhà híc ....
À đúng rồi, tăng 2 cả nhà dự định như thế nào thế? thống báo cho iem biết cái được không ? Không tham gia ca 1 được thì em sẽ cố găng tham gia ca 2 và ca 3 nếu có :banana:

T

thuanguyen1985

Guest
27/5/05
4
0
0
39
Ha Noi
Em la Thuanguyen1985. Chieu nay em co viec ban rui nen se nhuong lai cho thanh vien con lai chua co ve cua Doi 4. Vi may het xien nen em nhan lai qua day. Chuc moi nguoi xem phim zui ze nha!!! Hen moi nguoi dip khac vay.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA