Mẫu công văn nộp lại báo cáo tài chính

• Thread starter zinzin269
  • Ngày gửi
H
Ðề: Mẫu công văn nộp lại báo cáo tài chính

Anh Chị nào có mẫu công văn nộp lại báo cáo tài chình cho em với bên công ty em đang cần mẫu gấp anh chị giúp em với.
Em cảm ơn anh chị nhiều.

Nếu có Anh Chị gửi giúp vào email này giúp em nha: hongtuoiqn@gmail.com
Em cảm ơn nhiều.

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguyennga2013

Guest
28/6/13
1
0
0
37
Hà Nội

Chào các bạn!
Các bạn cho mình hỏi một chút, mình nhận dọn sổ sách cho cty này, nhưng khi xem sổ sách thì hóa đơn thì viết sai têt cty, dịa chỉ, vì bên này địa chỉ đăng kỳ KD ở một nơi mà VP giao dịch ở một nơi, VPGD thì ko có trong đăng ký kinh doanh, vậy khi quyết toán sẽ bị phạt hành chính hay là những hóa đơn sai đó sẽ bị loại ra?
Hơn nữa là báo cáo Tài chính suốt từ năm 2006 đến giờ làm sai hết, vậy mình có làm điều chỉnh BCTC cho tất cả các năm được không?

phongthanhtp

phongthanhtp

miêu tẩy diện
29/8/05
1,309
133
63
đất võ trời văn

Chào các bạn!
Các bạn cho mình hỏi một chút, mình nhận dọn sổ sách cho cty này, nhưng khi xem sổ sách thì hóa đơn thì viết sai têt cty, dịa chỉ, vì bên này địa chỉ đăng kỳ KD ở một nơi mà VP giao dịch ở một nơi, VPGD thì ko có trong đăng ký kinh doanh, vậy khi quyết toán sẽ bị phạt hành chính hay là những hóa đơn sai đó sẽ bị loại ra?
Loại những hóa đơn này hay không còn tùy thuộc vào cán bộ thuế.

Chào các bạn!
Hơn nữa là báo cáo Tài chính suốt từ năm 2006 đến giờ làm sai hết, vậy mình có làm điều chỉnh BCTC cho tất cả các năm được không?
Tốt nhất, nên điều chỉnh BCTC trong vòng 5 năm trở lại: 2012+2011+2010+2009+2008.

Phạm Văn Khang

Phạm Văn Khang

Cao cấp
19/12/05
1,360
32
48
Thái Bình - TP.HCM
V

vertix1

User đã bị cấm truy cập
20/11/12
22
0
6
34
Thanh Xuân-Hà Nội

Bác nào có mẫu gửi cho em vào mail này ah: zin_269@yahoo.com
Em cảm ơn nhìu!

Upppppppppppppppppppppppppppp

Chào các bạn!
Hơn nữa là báo cáo Tài chính suốt từ năm 2006 đến giờ làm sai h

Anh Chị nào có mẫu công văn nộp lại báo cáo tài chình cho em với bên công ty em đang cần mẫu gấp anh chị giúp em với.
Em cảm ơn anh chị nhiều.

Nếu có Anh Chị gửi giúp vào email này giúp em nha: hongtuoiqn@gmail.com
Em cảm ơn nhiều.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA