Chào tất cả mọi người ạ !

• Thread starter matnai
  • Ngày gửi
M

matnai

Guest
4/1/04
4
0
0
Gửi lời chào " tình củm " tới họ nhà kế !
Em là thành viên mới toe luôn ...
Hi vọng được học hỏi nhiều từ các bác ạ
Anh chuột ui cảm ơn anh chuột hén ...
Mời các bác cụng ly chúc mừng em nào ...
:bia :bia :bia :bia :bia
:two:

Sương nương theo trăng ngừng lưng trời
Tương tư nâng lòng lên chơi vơi ..... :il

Khóa học Quản trị dòng tiền
A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Ko dám, chào chú em đến với họ nhà Kế. Hãy nhiệt tình tham gia nhé :bia

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:dzo Làm Ly nào , dạo này tiếp tân đâu hết rồi ấy nhảy he he ! :leu:

chúc zui với gia đình kt nhé , welcome to us , !

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
chao ban matnai. tôi thấy bạn uống nhiều quá. diễn đàn kế toán sắp ra quyết định cấm uống bia rồi đấy. uống coca cho ngon. :pepsi:
Chúc thành công. :f_o

Thân ái!

T

trinhlx

Guest
Cho em mượn chỗ một tí để giao lưu nhé. Em là Lệ Trinh, sinh viên năm cuối khoa kinh tế-QTKD, ĐH An Giang và cũng thuộc họ nhà KẾ.... :cool . Em rất mong được giao lưu và học hỏi kinh nghiệm từ mọi người :il :bye

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
xin chào trinhlx, mọi thành viên WKT rất vui được chảo đón sự có mặt của bạn. hãy cố gắng đóng góp nhiều cho diễn đàn nhé. uống gì nha :pepsi: :f_o

Thân ái!

T

trinhlx

Guest
wow, conan3931 de thuong that con moi em uong nuoc nua, em cung moi conan3931 lai ne :pepsi: , bai viet thi em khong biet viet gi, nhung ma em se hoi nhieu day, chi so conan3931 tra loi met xiu thoi :f_o :bye

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Xin chào matnai, xin chào trinhlx !
Tội nghiệp hai em, mới chân ướt chân ráo vào WKT đã gặp "01 anh chàng lừa", cẩn thận đấy. :leu: :no :chuoi :chuoi

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
trời đất, sao lại bảo là conan là một anh chàng lừa, ý của ktnb là conan là con lừa hay là một tay lừa đảo chuyên nghiệp vậy :lol . ý nào thì cũng oan cho conan lắm lắm. trinhlx thân, ai cũng bắt đầu từ cái không biết cả, không biết thì hỏi. conan hứa sẽ giải đáp trong khả năng của conan, còn không thì conan sẽ nhờ người khác cho nha. hihihihi. :f_o :pepsi:

T

trinhlx

Guest
Chào ktnb, ktnb nhac nho thi em se luu y....hihihih....just kidding!!!!....hihhi.... đừng giận em nha conan3931, nhưng em là SV - Vô sản, dụ em tốn công mà lại hổng được gì hết. Thôi em mời ktnb uống bia nha :bia , em thấy conan chỉ thích uống nước ngọt thôi, uống bia mặt hồng hồng...dễ thương lắm....hihihi....conan cũng uống nữa hé :bia :bye

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
nghe nói vậy nhưng đừng nghĩ conan như vậy nha, tội cho conan lắm lắm. conan sợ uống bia rồi. chỉ nghiện có nước ngọt thôi. trinhlx cứ thử coi. coca ngon lắm chứ bộ. uống thử nhé :pepsi: :f_o

Thân ái!

T

trinhlx

Guest
em chẳng nghĩ gì đâu, chỉ đùa thế thôi, ah conan cho em hỏi làm thế nào để tạo một nơi riêng cho mình trên diễn đàn như mọi người vậy? Mượn chỗ của matnai hoài như thế này em cũng ngại lắm. Giúp em nha. :thank. Nước ngọt cũng ngon lắm...hihihihi.... :cool

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
ah, đơn giản thôi trinhlx chọn bài mới rồi tạo một bài riêng của mình. trinhlx có câu hỏi hoặc có chút thông tin gì thì chọn bài mới (ở đầu trang). chọn nội dung diễn đàn rồi post lên (ví như "nghiệp vụ kế toán, kinh tế thuờng thức, ....). cố gắng lên trinhlx. thân chúc :f_o :pepsi:

T

trinhlx

Guest
em da biet roi, cam on connan nhieu lam :thank , vay ma luc truoc em cu nghi la phai vao bang ca nhan moi gui duoc, loay hoay mai van khong biet...hichic...ngoc that :-(

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
uống nữa nhé! hihihi :f_o :pepsi: :pepsi:

M

maihongminh

Guest
Xin chào các anh chị,bà con cô bác họ nhà 'Kế '.Em là một thành viên mới toe,xin gia nhập thành viên nhà kế,mong mọi người giúp đỡ ẹm
Em là sinh viên năm nhất trường cao đẳng kinh tế đối ngoại xin các anh chị giúp đỡ nhiệu :dzo

M

maihongminh

Guest
Xin chào các anh chị,bà con cô bác họ nhà 'Kế '.Em là một thành viên mới toe,xin gia nhập thành viên nhà kế,mong mọi người giúp đỡ ẹm
Em là sinh viên năm nhất trường cao đẳng kinh tế đối ngoại xin các anh chị giúp đỡ nhiệu :dzo

L

Le Thanh Ha

Guest
13/12/03
87
0
0
Đà Nẵng
Truy cập trang
Chào maihongminh Chào mừng em đến với WKT :cool
Em hãy mạnh dạn lên nhé ,có điều gì khúc mắc cứ gửi lên các thành viên trên WKT sẽ giúp hết mình. Đừng ngại : Có hỏi mói biết và hiểu được nhiều. :cool :cool

L

Le Thanh Ha

Guest
13/12/03
87
0
0
Đà Nẵng
Truy cập trang
Chào maihongminh Chào mừng em đến với WKT :cool
Em hãy mạnh dạn lên nhé ,có điều gì khúc mắc cứ gửi lên các thành viên trên WKT sẽ giúp hết mình. Đừng ngại : Có hỏi mói biết và hiểu được nhiều. :cool :cool

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA