Mẫu tổng hợp chi phí các công trình

• Thread starter levanluong86
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thachluutim

Guest
17/8/10
1
0
0
ha noi
Chào bạn levanluong86. mình cũng đang chuẩn bị làm cho 1 công ty xây dựng, nếu có thể bạn cho mình xin 1 bản để tham khảo. Mail của mình: Misshuong1012@gmail.com
Cảm ơn bạn rất nhiều!

Sửa lần cuối:
levanluong86

levanluong86

THÀNH VIÊN NẰM VÙNG ;))
21/4/10
253
2
0
37
Nam Định
ban oi mail cho minh voi nhe mail cua minh la nguyenhuyen2404@yahoo.com.vn ban co tai lieu gi lien quan den ktoan xay dung cho minh xin nhe Thanks ban

Mình gửi cho các bạn rồi đấy. Bạn này tham lam ghê nhỉ, bạn cần gì thì bạn hỏỉ chứ kt xd nhiều tài liệu liên quan, biết bạn cần gì nhỉ?

B

bichphuong7

Sơ cấp
18/11/10
1
0
1
tp HCM
levanluong86

Ban levanluong86 có thể cho mình xin mẫu sổ của hình thức Chứng từ ghi sổ được không à
Thanks ban trước nhe!
email cua mình : phuongtranb@gmail.com

T

TangNhung

Sơ cấp
bạn ui, làm ơn gửi cho mình với, mình cũng mới bập vào xây lắp. thấy cứ hoa cả mắt. mail của mình honggia5@yahoo.com. giúpminhf với nhé, thank bạn nhiều

Nhân tiện đây bạn và cả nhà cho mình hỏi luôn, bên ktoan xây lắp thì dùng phần mềm kế toán nào thì tiện lợi hơn cả. giúp mình với nhé. cám ơn cả nhà

Sửa lần cuối:
levanluong86

levanluong86

THÀNH VIÊN NẰM VÙNG ;))
21/4/10
253
2
0
37
Nam Định
Ban levanluong oi, gui cho minh 1 ban nhe! minh xin mai ma ban chua gui lai cho minh!
mail cua minh la hoanghaohao96@gmail.com.
Thank ban.

Bạn có nhầm không vậy? Mình gửi lại ngay khi mình nhận được mail, chắc thư bạn gửi bị tắc đường ở đâu đó hnay mới đến được "nhà" mình oy ^_^. Mình gửi cho các bạn rồi đó.

bạn ui, làm ơn gửi cho mình với, mình cũng mới bập vào xây lắp. thấy cứ hoa cả mắt. mail của mình honggia5@yahoo.com. giúpminhf với nhé, thank bạn nhiều

Nhân tiện đây bạn và cả nhà cho mình hỏi luôn, bên ktoan xây lắp thì dùng phần mềm kế toán nào thì tiện lợi hơn cả. giúp mình với nhé. cám ơn cả nhà

Mình thì ko dùng phần mềm nhưng thấy quảng cáo có mấy phần mềm dành cho xây dựng đó nhưng hok bít chất lượng thế nào cả, bạn thử tải về mấy mẫu dùng thử xem sao. Làm quen thì thấy tiện thôi bạn ơi.

P

panhkt

Guest
22/3/10
1
0
0
ha noi
Em mới đi làm kế toán bên xây dựng được 2tháng thôi. A Lương gửi giúp em bản tổng hợp đó để tham khảo thì tốt quá. ^^
Địa chỉ của em la nguyenanh4190@gmail.com

C

composite

Guest
23/5/11
1
0
0
hanoi
chào bạn, mình là dân kỹ thuật mới bắt đầu tìm hiểu về kế toán nên cũng đau đầu lắm.
Có những tài liệu của mọi người chia sẽ sẽ giúp những người mới như mình rất nhiều.
Bạn gửi cho mình vào địa chỉ: manhhaiuct@gmail.com nhé.
Cám ơn nhiều.

L

lehoanlong

Guest
10/5/11
1
0
0
sài gòn
Kính chào các A/C kt.

Các A/C và Bạn ơi, mình không phải là dân kt, mình đang hợp tác làm kỹ thuật, hiện đang đầu tư 1 cơ sở sx cơ khí nhỏ và cần thực hiện 1 bảng phân loại các chi phí để QL.
Các A/C nào có tài liệu hoặc mẫu cho mình xin với.
Trân trọng

Mình đang cần 1 tài liệu về tổng hợp / phân loại chi phí để biết hiệu quả sx trong tháng, A/C nào có tài liệu cho mình xin với.'
mail: lhlong96@gmail.com

CÁM ƠN DIỄN ĐÀN
CÁC ƠN CÁC A/C

Sửa lần cuối:
hoanghao96

hoanghao96

Trung cấp
12/3/09
93
0
0
39
Hà nội
Bạn có nhầm không vậy? Mình gửi lại ngay khi mình nhận được mail, chắc thư bạn gửi bị tắc đường ở đâu đó hnay mới đến được "nhà" mình oy ^_^. Mình gửi cho các bạn rồi đó.

Mình ko nhận được thât mà, chắc tại tăc đường quá không đến được, bạn đi đường khác rồi gửi lại cho mình nhé Mail mới là Hoptien2011@gmail.com.
cảm ơn bạn 1 lần nữa!

P

pretty_accoun

Guest
20/10/05
24
0
0
39
Ha Noi
Bạn cũng cho mình xin file tập hợp chi phí công trình của bạn để mình tham khảo nhé. Địa chỉ email của mình là: hoacat170908@gmail.com. Cám ơn bạn nhiều

L

lengocthanh198

Sơ cấp
27/5/11
7
0
0
35
bac giang
Minh cug moi tham gia dien dan, nhung thay bai cua ban kha bo ick, ban lam on gui cho minh voi nhe!

K

kitty love

Guest
24/5/11
1
0
0
41
tthue
Bạn ơi gửi cho minh tham khảo vơi nhé minh mới làm kế toán nên minh củng bỡ ngỡ lắm nếu được bạn mail cho mình với nhé. mail của mình ; tran.anhvan9@gmail.com

O

onlywind

Guest
27/5/11
10
0
0
36
Thái Bình
Mình làm kế toán bên xây dựng nhưng chưa có kinh nghiệm nhiều nên lơ ngơ lắm, hi. Mình rất muốn đọc tài liệu đó để tham khảo. Bạn làm ơn gửi giùm mình qua hòm thư này nhé: thaonguyentb2910@gamil.com. Thanks bạn nhiều!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA