Mỗi tuần một chuyên đề

Mẫu tổng hợp chi phí các công trình

• Thread starter levanluong86
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
levanluong86

levanluong86

THÀNH VIÊN NẰM VÙNG ;))
21/4/10
253
2
0
37
Nam Định
chao cac ban, minh cung vua moi ra truong va duoc nhan vao lam 1 cong ty xay dung nho,minh luon phai co mat tai cong truong,cac ban cho minh hoi ke toan tai cong truong can nhung loai so sach nao va can lam nhung cong viec gi.cam on

Còn tùy vào yêu cầu của cty đối với bạn nữa chứ, bạn phải biết trách nhiệm của mình đến đâu chứ. Sổ sách thì bạn phải có sổ quỹ tiền mặt, bảng kê nhập, xuất, tồn NVL.... và những sổ khác tùy vào yêu cầu của công việc.

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

Bichvu

Sơ cấp
2/10/09
9
0
0
38
Hà Nội
Ban oi gui cho minh xem voi. Mail cua minh: Bichvu1310Ggmail.com
Thank nhieu nhe!

H

hientran268

Guest
5/11/09
27
0
1
hà nội
Chào bạn
bạn gửi cho tớ xin 1 bản nhé
mail của mình là:hien.bms@gmail.com
cảm ơn bạn nhiều.

H

hientran268

Guest
5/11/09
27
0
1
hà nội
kế toán công trình

Chào cả nhà
cả nhà có ai biết cho mình hỏi nha
Khi công ty mình trúng thầu công việc tiếp theo của kế toán công trình nói riêng và kế toán nói chung là cần làm những gì?
mình vừa mới chuyển sang lĩnh vực xây dựng mà ko biết gì cả
bạn nào biết cố vấn cho mình với nhé
Cảm ơn các bạn nhiều
Mong hồi âm sớm nhất.

levanluong86

levanluong86

THÀNH VIÊN NẰM VÙNG ;))
21/4/10
253
2
0
37
Nam Định
mình gửi rồi đấy, các bạn mở mail tải về tham khảo nhé.

H

hientran268

Guest
5/11/09
27
0
1
hà nội
Kế toán tiền lương

Chào cả nhà
Ai biết cho mình hỏi
công ty TNHH 2 thành viên thì lương của giám đốc ,PGĐ có đc tính vào chi phí hợp lý không?
Cảm ơn các bạn

T

tuan huy

Guest
10/9/07
29
0
0
38
Ha long - Quảng Ninh
Chào bạn, bạn gửi cho mình một bản với nhé. mail của minh là: ngatdt12@gmail.com. Xin cám ơn.
Chào các bạn. Mình có bảng tổng hợp chi phí các công trình có thể nói là đầy đủ. Cuối kỳ bạn làm bảng này là giám đốc có thể hiểu được công ty bạn đang làm những công trình nào, ở đâu, chi phí ra sao, lãi, lỗ thế nào. Có bạn nào cần thì mail cho mình nhé. levanluong.hubt@gmail.com Nhớ thanks nếu thấy có ích nhé (^_^)[/QUOTE

levanluong86

levanluong86

THÀNH VIÊN NẰM VÙNG ;))
21/4/10
253
2
0
37
Nam Định
Chào cả nhà
Ai biết cho mình hỏi
công ty TNHH 2 thành viên thì lương của giám đốc ,PGĐ có đc tính vào chi phí hợp lý không?
Cảm ơn các bạn

Tất nhiên là có tính vào chi phí hợp lý rồi, bạn cứ tính thoải mái đi.

levanluong86

levanluong86

THÀNH VIÊN NẰM VÙNG ;))
21/4/10
253
2
0
37
Nam Định
Chào cả nhà
cả nhà có ai biết cho mình hỏi nha
Khi công ty mình trúng thầu công việc tiếp theo của kế toán công trình nói riêng và kế toán nói chung là cần làm những gì?
mình vừa mới chuyển sang lĩnh vực xây dựng mà ko biết gì cả
bạn nào biết cố vấn cho mình với nhé
Cảm ơn các bạn nhiều
Mong hồi âm sớm nhất.

Có một topic về vấn đề này rồi đó, bạn tìm xem nhé, ở đó có chi tiết rồi đó bạn.

T

tuyen299

Guest
21/5/10
3
0
0
35
Làng quan họ quê tôi...
Các anh chị ơi cho em hỏi chút, công ty xây dựng làm toàn bộ sổ sách bằng tay, cuối kỳ em làm báo cáo thuế bằng phần mềm hỗ trợ kê khai thuế rùi in ra có được chấp nhận không ạ, em mới chân ướt chân ráo vào nghề, rất mong các anh chị chỉ bảo thêm, sếp em cứ bắt làm sổ sách bằng tay mới khổ, hichic

levanluong86

levanluong86

THÀNH VIÊN NẰM VÙNG ;))
21/4/10
253
2
0
37
Nam Định
levanluong86

levanluong86

THÀNH VIÊN NẰM VÙNG ;))
21/4/10
253
2
0
37
Nam Định
Các anh chị ơi cho em hỏi chút, công ty xây dựng làm toàn bộ sổ sách bằng tay, cuối kỳ em làm báo cáo thuế bằng phần mềm hỗ trợ kê khai thuế rùi in ra có được chấp nhận không ạ, em mới chân ướt chân ráo vào nghề, rất mong các anh chị chỉ bảo thêm, sếp em cứ bắt làm sổ sách bằng tay mới khổ, hichic

Tất nhiên là được rồi bạn ah. Bạn phải làm bằng phần mềm hỗ trợ kê khai chứ không phải là có đuợc chấp nhận hay không đâu.

T

Thuy Ha 76

Guest
20/6/08
5
0
0
Hà Nội
Mình down được muốn post lên đây nhưng không thấy chỗ kèm file ở đâu. Các bạn có thể gửi mail cho mình: thuyhahty@viettel.vn mình sẽ mạil lại hoặc bạn add nick: thuy_ha855 mình gửi trực tiếp cho nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA